Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Manga dũng sĩ hesman trọn bộ 159 tập ( file pdf) UPDATE FILM HESMAN

hai48ct
26/12/2011 16:21Phản hồi: 106
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hai48ct
TÍCH CỰC
12 năm
ko có gì bác ơi !

hi hi anh em vui là mình vui rồi !
kieptrathu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tình hình là rất tình hình. Mình tải lại lần nữa cuối cùng vẫn dính 2 trang 1 mặt. Scan 2 trang dính liền 1 page ấy. Ghiền bộ này quá rồi mà đọc thế này thì hại não lẫn hại mắt quá. Hình như bác ở hn thì phải nếu ở hn thì cho mình thuê bộ đấy về đọc cho đỡ ghiền nhớ.
thanhhoantn
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng đọc hecman. không bít có bao nhiêu tập nữa. bảy viên ngọc rồng này. ra quán chơi điện tử theo kiểu cho cháu đánh 1000 điện tử. hết 1000 chủ quán gọi mình ra về trong tiếc nuối.
3DNo10
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mong các bác giúp đỡ em bộ truyện "Chú bé câu cá" dò nxb Kim Đồng phát hành ngày xưa 😔. Trình google của em có hạn search...ko ra :(
Tks bác. Nhưng hình như bị thiếu vài tập à bác ?
công nhận PDF2go nặng hơn RepliGo thiệt. Em sài PDF toàn phải dùng trackball, chuyển sang repligo thì chỉ dùng space thoai. Sướng hơn
hai48ct
TÍCH CỰC
12 năm
em cũng sưu tầm trên mạng thôi ! ko có bác ạ ! bác thử seach xem !
Đây cũng là bộ truyện tranh trong thời thủng đít của mình, cùng với 7 viên ngọc rồng. Mỗi tuần 1 lần, trưa hẹn hò trốn ngủ, đạp xe 3 cây số đến hiệu sách ở phố chợ, ngồi lê la, túm năm tụm bảy, một thằng đọc to, mấy thằng còn lại nghe và xem tranh. 500đ/1 lượt, mỗi lần đi cũng chỉ có nhiều nhất là 500đ trong túi, hôm có hôm không. Nghĩ lại mà nức lòng!
Cám ơn bạn đã chia sẻ!
mình down tập 121-130 nhưng báo lỗi o phải là PDF, bác chủ up lại xem ntn nhé
Tuổi thơ lại có dịp quay lại..........
Hic phải đọc trên máy tính thôi, đọc trên điện thoại thì chẳng mấy chốc cận thị sớm. Xin cảm ơn sự nhiệt tình của bác!
bác chủ làm e nhớ về những kỉ niệm học cấp 1 cùng bạn bè đọc truyện dũng sĩ Hasman trong giờ học !
hai48ct
TÍCH CỰC
12 năm
cám ơn anh em đã thanks em nhé ! rất vui vì nhiều anh em quan tâm !
Bác ơi xem lại link, hình như thiếu mất tập 71-->75 rồi
Mr.lap
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hôm nay mới tìm được.cảm ơn chủ thớt rất nhiều
bb_9650
ĐẠI BÀNG
10 năm
CHẮC HẲN NHIỀU ANH EM YÊU MẾN BLACKBERRY CỦA 4RUM CŨNG ĐÃ TỪNG ĐỌC QUA BỘ TRUYỆN TRANH NÀY

( PHẦN LỚN LÀ ANH EM THẾ HỆ 8X) ! HỒI CÒN NHỎ VỀ QUÊ EM Ở NAM ĐỊNH ( HÈ NĂM 1995 EM ĐÃ ĐỌC BỘ

TRUYỆN NÀY VỚI GIÁ THUÊ LÀ 100 Đ 1 CUỐN VÀ GIỜ VẪN CÒN NHỚ VỀ NÓ NHƯ 1 KỈ NIỆM TUỔI THƠ ! NAY EM

XIN GỬI CÁC BÁC LINK DOWNLOAD TOÀN BỘ 159 TẬP BỘ TRUYỆN NÀY DƯỚI DẠNG FILE PDF

Lâu không vọc, tự nhiên buồn buồn đọc topic của bác chủ, down tí về đọc mà nhớ tuổi thơ quá 😕. Like bác
búc mắc bài này lại đã 😁
Oánh dấu mai tải 😃
link phần mềm và thuốc phần mềm die rồi bạn ơi!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019