Mario Kart sắp có bản dành cho smartphone, tháng 3/2019 ra mắt

TDNC
1/2/2018 4:28Phản hồi: 26
Mario Kart sắp có bản dành cho smartphone, tháng 3/2019 ra mắt
Tin vui, tựa game đua xe Mario Kart độc quyền của Nintendo sắp sửa có phiên bản dành cho smartphone với tên gọi chính thức là Mario Kart Tour. Nintendo cho biết game vẫn đang trong quá trình phát triển và sẽ được ra mắt vào tháng 3 năm sau. Trước đó Nintendo đã mang các tựa game độc quyền lên di động đó là Super Mario Run và Animal Crossing.

Mario Kart là một game đua xe rất hay và vui trên các máy của Nintendo. Nó có rất nhiều phiên bản trải dài cho nhiều dòng máy chơi game cầm tay của Nintendo. Bản mới nhất hiện nay là Mario Kart 8 Deluxe dành cho Nintendo Switch. Game hỗ trợ nhiều người chơi đua với nhau và đó cũng là tính năng vui nhất của game. Hy vọng bản trên mobile cũng sẽ hỗ trợ tính năng này.

Game đua xe Mario Kart sắp có bản cho mobile, đầu năm sau có nhé anh em 😁

Theo 9to5mac, Nintendo
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thấy game này có gì hay đâu mà ai cũng mong chờ là sau ta thời này chơi game đồ họa đẹp mắt trên pc đã hơn nhiều
@nhân hunter Bạn thử trên switch chưa
tmn123
CAO CẤP
6 năm
@nhân hunter Đồ họa game này cũng được chứ ko phải lỗ chỗ pixel như thời xưa đâu, chơi khá vui và đẹp mắt đặc biệt trẻ em rất thích. Nó giống giống đua xe thú 1 thời.
@nhân hunter Chơi game ăn nhau ở cái gameplay chứ éo phải cứ đồ hoạ đẹp là hay đâu
@nhân hunter Chắc chưa chơi bao vờ ;))
Có ai nhớ đua xe thú thời ps2 ko nhi
Hiz hồi đấy sao mà thấy hay vậy
@vietnew2128 Tôi cũng nghiện , unlock được con rồng sướng rên , cơ mà thích đua con vịt nhất , cua khỏi cần driff luôn
@vietnew2128 game Chocobo Racing, sau này chơi giả lập trên pc cũng ok ạ. chơi kiểu lấy sao bắn nhau thú vị vô cùng.
t_snow
CAO CẤP
6 năm
@vietnew2128 Hồi ấy em bá đạo game này trong lớp 😆, chơi toàn chọn con phù thủy bay cho đỡ dính đạn 😃)
novavn
CAO CẤP
6 năm
@vietnew2128 Cùng sở thích, chơi trò đấy hay vãi mà ko biết bg có trò nào tương tự ko.
Hay thì hay như Mario nhưng mà hút máu cũng ghê quá 😆
boysvipc2
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tuổi thơ đã xa 😔(
vinhwin
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình cũng thích game này 😆
@vinhwin bộ sưu tập đẹp quá bác. figure đó mua đâu vậy ạ?
vinhwin
ĐẠI BÀNG
6 năm
@greensky20 Trước mua trong parkson đó bạn,hàng của Tomica 😃
anhkind007
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nintendo hút máu cũng như Apple vậy, game port trên Switch giá toàn cao hơn những hệ khác.
@anhkind007 game cũng bằng giá bọn ps4 và xbox thôi
luker
TÍCH CỰC
6 năm
Quất Switch cũng vì Mario Kart :oops:
Tuổi thơ ùa về, công nhận từ cái thời nintendo ds đã ghiền lắm rồi
Tuổi thơ t chỉ có máy chơi game băng với cái tay cầm 4 nút điều khiển 4 nút di chuyển. 2k 1 giờ, chơi phê lòi, phá đảo contra, mario, ninja cứu mẹ, bắn xe tăng,... 😁 . Sau này có game gắn đĩa vào chơi nhưng ko có điều kiện chơi 😔
.-PicAssO-.
ĐẠI BÀNG
6 năm
pokemon go của nin à? hình như không phải
hiepkhach91
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em vẫn đang đợi bài review chi tiết của Nitendo Switch của các bác để xem có nên mua ko
phantung2502
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mod ơi. Pokemon GO k phải của Nintendo cũng không phải Nintendo mang lên luôn. 3 tựa game chính thức của Nintendo được đưa lên đó là Super Mario Run, Animal Crossing Pocket Camp và Fire Emblem Heroes nhé. Làm ơn sửa lại dùm cho nó chính xác mod ơi.
Trò này ko hay lắm, nếu mà chơi mạng xã hội thì mới vui.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019