Marshall ra mắt 2 chiếc tai nghe không dây Minor III & Motif ANC, giá 129 & 199 USD
Rất hay và hữu ích!/5 người
Enzo Le
một thángBình luận: 111
Đẹp quá! sẽ mua thử và trải nghiệm
Âm thanh của Marshall hay, ai chưa nghe Marshall thì nên nghe Marshall mode eq trước cho đỡ bị sốc và bị ngợp !!!
Ảnh hưởng của airpod ghê thật, hãng lớn như MS cũng phải copy. Gía 129 & 199 khá tốt nhưng phải đợi review chất âm như nào. Hiện tại mình chỉ mê con Beat studio Bud mà gian thương vẫn để giá hơi cao
dlcr
TÍCH CỰC
một tháng
Sau khi xài airpod thì không có gì thay thế em 😔
Không phải vì hay mà tiện dụng với iPhone
@dlcr phù hợp với mình thì nó hài lòng
Mấy đồ của Marshall rất hợp để trang trí.
đẹp sang chất âm ko biết sao???
Nhìn sang xịn mịn đấy.
Nhìn đẹp và Sang
Không giống air pod 1 tí nào 😮‍💨
Thiết kế đẹp
Nhìn chanh sả hơn táo
hóng ngày có bán ở VN để mua, nhìn đẹp hơn airpod nhiều 😁
Form nhìn quen ghê =))
2 con này phải nói là phiên bản BLACK EDITION của airpods =)) . Kệ công nhận phối rất đẹp
Có tiện như hàng nhà apple trồng ko mới là điều hút ifan
Nhìn đẹp quá. Quan trọng nhất là chất âm như thế nào. Hiện tại mình hài lòng với Sennheiser MTW
@Radium94 bác xài con đó rồi thì sao nghe nổi con này nữa, con MS major nghe còn như beep thì con này chắc ko khá khẩm hơn, tính trang trí rất là cao.
@Radium94 So như vậy thì khác nào lấy Ferrari so với Morgan 😆
@Radium94 Trời. Mình thấy cặp tai nghe này đẹp quá trời, nhưng mà chất âm tệ quá thì thôi. Cảm ơn 2 bạn đã mở mang tầm mắt cho mình 😔
@boyngo1988 Marshall thường nghiêng về thể loại nhạc nào bác nhỉ. Mình thì nghe nhạc tạp, từ Lệ Quyên đến Linkin Park, rap, remix....😂 Đang ko biết mua minor 3 hay airpods 3. Nếu minor 3 nghe ko hơn airpods 2 nhiều thì chắc mua airpods 3 cho nó đồng bộ với hệ sinh thái apple
Quá đẹp. Đang hóng bài review chi tiết rồi triển luôn 🤣
Đẹp quớ nhỉ
Đợi cuối năm mua

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019