Marshall ra mắt bộ đôi Minor IV và Major V

Knah
22/4/2024 8:47Phản hồi: 49
Marshall ra mắt bộ đôi Minor IV và Major V
Minor IV là mẫu true wireless mới nhất của Marshall. Sản phẩm vẫn giữ nguyên thiết kế như thế hệ trước, tuy nhiên có một số nâng cấp như thời lượng pin tăng lên 30h, bluetooth LE Audio cho chất lượng âm thanh tốt hơn. Giá cả của Minor IV cũng tăng từ $129 lên $159.
Major V là mẫu on-ear thế hệ thứ V của Marshall. Sản phẩm được nâng cấp thời lượng pin sử dụng lên đến 100h cùng bluetooth LE Audio. Giá của Major V cũng tăng từ $149 lên $179.
Một thay đổi nhỏ nữa là Major được trang bị nút M, nút này cho phép người dùng custom các lệnh khác nhau như mở Spotify, chỉnh EQ hay bật tắt trợ lý ảo thông qua ứng dụng Marshall Bluetooth.

Một số hình ảnh về Minor IV
Một số hình ảnh về Major V

49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chủ yếu cải thiện thời lượng pin :v
Ko biết dùng hãng này có ra thể thống cống rãnh gì ko nhỉ? Bữa trước dùng con airpod 300k kết nối lúc nghe một tai lúc nghe 2 tai. Rồi thì thoảng chạm gì nó ra void control khó chịu vãi cức. Éo như kết nối có dây đơn giản cắm vào nghe. 1 tháng dùng rơi mất chẳng tiếc lại mua con 3.5 của seo mi hay ri mi gì đó 120k bảo 100k nó cũng bán.
@dlv.thickgame nc vs chú y như nc vs mấy thằng rớt não, lười cãi để ngáo như chú!
@dlv.thickgame thôi thôi.... về đúng chỗ của ông đi
@DALATAD DRAWING Ông này nó ảo thật đấy các bác ạ, mịa lên tinh tế toàn hỏi linh tinh hết cả, văn câu cú thì lủng củng, có khi là hơi có vấn đề thật
@dlv.thickgame Fake mua 300 là dại rồi. 100k là đủ ngon với giá fake
bọn này chất âm so với airpod 2 thế nào nhỉ ???
@reddog Airpod 2 chỉ là sản phẩm chống điếc mang tính tiện lợi của nhà apple thôi bạn. Muốn nghe nhạc hay thì dòng inear đi bạn
@DươngCa L.Au mình thì ko nghe đc inear, nên chỉ kiếm earbuds, nhưng đúng là tiện thật mình sài mac với iphone chuyển tới chuyển lui nhanh thật sự
@reddog Earbuds thì dùng mấy dòng có dây á bạn, fiio, technica, sony... nhiều dòng nghe cũng hay đó. Cơ mà thích tính tiện lợi hơn là chất lượng âm thanh thì airpod vẫn là số 1 với ng xài ip
@DươngCa L.Au mình thì nghe ở mức trung nên chắc kiếm airpod thui cho tiện
@reddog Airpod ấm hơn bọn này, có con minor3 tiếng nghe khá chói
Con mode ii âm ngon vl mà ko nâng cấp, đeo cũng ngon Còn con minor 3 nghe thì chán vl, đeo cũng chán
tò mò là chính
Cuối cùng cũng đợi được Major V. Hi vọng là nó cải thiện âm thanh nhiều tí để xuống tiền.
Marshall này là 1 trong những món đồ công nghệ mình mua hỏng trong 2 năm đầu tiên, cụ thể loa Marshall Stockwell 2 😁
@Ruoumia e vứt con stockwell 1 lăn lóc ở nhà, đợt đó e mua theo tư vấn thôi mua về nghe như đấm vào tai chán không tả được với mức giá 5tr
Mình là không phải dân thích âm thanh gì nhưng mình mua cũng khá nhiều sp của marshall rồi từ headphone, loa để bàn tới loa di động, vì mình chạy motor classic nên mình thấy cái thiết kế marshall nó hợp gu, hợp xe, hợp style. Nhưng mà mấy bạn nào thích kiểu dáng retro thì mua marshall chứ thật tình từ tai nghe đến loa nghe rất chán. Các bạn còn so sánh với tai nghe apple thì nói thật với các bạn thì mình thấy nó nghe còn dở + dỏm hơn tai nghe apple. Đó là mình cũng đang thấy tai nghe apple cũng không phải thuộc dạng nghe hay.

Đẹp, mua trưng, chụp hình nghệ nghệ ra vẻ theo trend các thứ thôi chứ nghe thì chán lắm 😀
Nếu muốn nghe nhạc hay, thì khuyên thật mua bose, mua sony, mua klipsch, b&o... v.v... thì nghe hay hơn hẵn.... dòng nào cũng hay hơn marshall sure luôn.
@TheHardGuy Marshall chỉ chuyên nghe nhạc mộc, ascoutic, đàn dây không phải thứ để nghe nhiều thể loại
TheHardGuy
ĐẠI BÀNG
24 ngày
@Gold Trader Nghe nhạc mộc, acoustic vẫn không hay luôn. Nếu bạn đã nghe qua Klipsch bận sẽ thấy 🙂
Phải nói là dòng Major pin khủng thật sự....
Loa Marshall nghe nhạc cũng có chất riêng. Không biết tai nghe thế nào?
vợ mình thích tai nghe kiểu earbud này, để nghiên cứu làm 1 cái minor iv cho vợ. mình cũng thích các phiên bản số 4
phản cảm vcl, săm với trổ, vẽ bẩn lên người
@nguyenvietthe
Bạn thì đỉnh rồi
@HaiChin Đương nhiên
con này dc cái đẹp với nghe chống điếc là chính. Trong giới, chả ai đề cao thương hiệu này ngoại trừ ĐẸP là chính, xin lỗi tui cần chất lượng
Rất thích kiểu dáng các sản phẩm của Marshall nhưng nghe nói chất lượng âm thanh cũng chỉ ở mức khá, không biết đúng không. Mình thấy đến 80% hình chụp quảng cáo nhà cửa, đồ nội thất là có hình loa di động của hãng này.
trước có xài con minor3 của marshall rồi và rút ra kết luận là airpod ngon hơn, tai mình điếc vụ cảm âm nên không so âm thanh, mà cái khoản kết nối với chất lượng build bộ vỏ thì airpod đời đầu đủ ăn đứt rồi, dù giá con minor này đâu có rẻ
ngoài đẹp ra thì dùng như hạch , hay lỗi hay hỏng bung đíty các kiểu
Dạo quanh gg search minor iv chả thấy trang tin công nghệ uy tín nào đưa tin luôn.
tai nghe thì ngon mà app điều khiển của Marshall như hạch
So voi Airpod thì nghe với đàm thoại có tốt hơn không ạ
Yêu quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019