Marvel tung ra đoạn clip 1 phút hé lộ kế hoạch lật ngược thế cờ trước Thanos trong Avengers: Endgame

agp8x
9/4/2019 1:20Phản hồi: 126
Marvel tung ra đoạn clip 1 phút hé lộ kế hoạch lật ngược thế cờ trước Thanos trong Avengers: Endgame
Nếu nghĩ rằng sau đoạn "trailer cuối cùng" cách đây không lâu thì Marvel Studio sẽ để cho các fan "bình tâm" chờ ngày tái chiến Thanos thì bạn đã lầm. Mới đây hãng lại tiếp tục khiến cộng đồng điện ảnh rạo rực khi tung ra đoạn phim kéo dài 1 phút, hé lộ kế hoạch lật ngược thế cờ của các siêu anh hùng trước Thanos.

Mặc dù chỉ kéo dài 1 phút, đoạn clip đã hé lộ cho chúng ta khá nhiều thông tin về trận tái đấu sắp diễn ra vào ngày 26/4 tới. Cụ thể thì những anh hùng còn sót lại sẽ tìm đến Thanos với mục tiêu cướp lấy viên đá thời gian và "khắc phục" hậu quả cú búng tay của hắn.

Mặc dù lực lượng bị tổn thất nghiêm trọng, tuy nhiên các siêu anh hùng của chúng ta có con át chủ bài đại uý Marvel với sức mạnh siêu bá đã được khẳng định trong bộ phim Captain Marvel khởi chiếu ngày 8/3 vừa qua. Chị đẹp, chị mạnh và chị có vẻ cũng khá là chảnh; nên nói chung là Thor thích 😁

Tạm thời thì kế hoạch A là như thế, chúng ta còn 3 tiếng để xem liệu kế hoạch này có thành công hay không vào ngày 26/4 tới. Mà theo kinh nghiệm xem phim của mình, kế hoạch này nhiều khả năng sẽ thất bại và các siêu anh hùng của chúng ta phải lên phương án BCD XZY thì mới hạ được Thanos. Vì nói cho cùng Marvel đâu phải ngẫu nhiên mà Marvel nhá hàng tình tiết quan trọng thế này, trừ khi là để đánh lạc hướng tạo dư luận thôi 😃
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang hóng từng ngày phim này dù CM có hơi nhạt.
@Wolfrain Cả CM và Shazam đều ko hề flop. Không hay không có nghĩa là flop. CM ko hay còn hiểu được chứ Shazam rate cao, các anh hào hay xem phim siêu anh hùng giờ đi xem phim cho trẻ em cùng thể loại rồi thất vọng.
@nguyenminh56547 Thế hoá ra từ thừa nhận Shazam là phim dành cho con nít à???
bigfoods
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tino Pham mình thích DC hơn MV nhưng công nhận Shazam không hay bạn ơi coi tốn tiền. Nó hay 30p đầu phim thôi lúc sau như phim gia đình thập niên 90 vậy. Mình thuộc loại coi phim khó tính nên không mê nỗi phim shazam
@bigfoods Xàm, làm gì phim gia đình thập niên 90 ba, phải nói là giống Gia Đình Siêu Nhân Disney =))
Cái rìu mới của Thor nhìn không thích bằng cái búa cũ nhỉ.
@Sison Kiểu trung hoa là đứng im vận khí rồi chưởng hả. Với những thằng có siêu tốc độ hay súng thì vận đc nửa khí là lên núc tủ.
Sison
TÍCH CỰC
5 năm
@zz jj zz jj Ý là kiểu xài búa của Trung Hoa, chiêu thức chém chém... thằng Thor này nó chỉ đập đập ném ném thôi
@Sison Mấy thằng đối thủ của nó toàn bọn MMA vô múa có mà ăn hành. Chưa kể cây búa phóng ra có mấy thằng đỡ nổi, có cần phải múa may ko.
@bud's
Nhìn ngầu với khoẻ hơn chứ b
Có ai thấy ông captain nói son of bitch ko? Lần đầu tiên thấy hắn thốt ra câu chửi thề.

Language, captain.
@AmbitiousMan Dịch tiếng Anh là 'con trai của chó", dịch tiếng việt " chó đẻ", mềm mại và lịch sự " đồ con hoang", khéo léo và tinh tế là " thằng c hó"
@aothunnhatrang "Đ i ~ m e . m `a y" nha :v
@HowDoYouKnowMe Dịch vậy ko đúng nghĩa rồi bạn
@aothunnhatrang Như các bác trên mới đúng, e dịch chơi thôi bác :v
Xem không clip/ tlr để hưởng thụ tuyệt vời hơn.
ko nên tin vào trailer :cool:
@nhân hunter chỉ đối với nhà Marvel thôi.
Đại úy marvel có trên mạng chưa vậy ae
@KeniVinh Chị nhanh hơn nhưng khả năng chịu đòn thanos bá đạo hơn. Cồng kệnh nhưng cực mạnh.
@zz jj zz jj Cái vụ cả nhóm hợp sức lại suýt nữa là tháo được cái găng tay làm mình nhận ra tên Thanos nên không được mạnh lắm, nếu thằng kia không phá đám chắc đánh bại được luôn. Còn chị kia nếu bị tương tự thì cả bọn ăn hành như chơi.
@KeniVinh Gây mê mà con nhỏ gây mệ chịu không nổi phải la làng lên, 3 4 đứa kéo mãi không ra. Cùng lằm thì làm thanos tỉnh táo lại nhanh hơn thôi. Nhìn thanos đập hulk đi là biết có yếu hay ko
k161194
ĐẠI BÀNG
5 năm
@KeniVinh Nhờ Dr. Strange tìm ra 1 trong 14tr khả năng mới tiêu diệt được thanos nhưng khả năng đó cũng bị thất bại và hiện tại còn ko có drstrange thì khả năng đánh bại thanos vs chiếc găng tay gần như là không thể...
Sự khác biệt là gì?
Trước đây không có và giờ thì đã có chụy - chụy đại Marvel said 😁
Trước vài tuần rồi mà còn nhá hàng gì nữa 😁 cháy vé rồi có muốn mua cũng không được 😃
@Sr_9x VN đã bán chưa nhỉ?
@bud's Hiện vé chính thức thì chưa bán, nhưng vé offline những phòng chiếc IMAX ở cả HN lẫn HCM vào 26-27/4 thì bị đặt hết rồi 😁 thậm chí có thể cả những rạp 2D cùng ngày nữa
@Sr_9x Mình thì cũng chả vội. Để sang tuần thứ 2, thứ 3 xem cũng chả sao.
@bud's Tuần thứ 2 thôi.để lâu mấy thanh niên VN toàn spoile
Lâu lâu cứ nhá 1 cái làm gì nhỉ?
Cap: let's go get this son of a bitch
phim chưa chiếu mà nó đã marketing trước cả nửa năm thì 1000% tập phim này sẽ phá kỉ lục doanh
mt9011
TÍCH CỰC
5 năm
Có là xem, kg bao giờ xem clip ....nhá hàng
gdyoon
TÍCH CỰC
5 năm
đừng bao giờ tin trainer của Marvel 😆
@gdyoon Gì chứ trainer của Marvel thì em tin, dàn cast mông má múi cứ gọi là đâu vào đấy.
Có trailer thì em đéo tin.
sowbiT
ĐẠI BÀNG
5 năm
@gdyoon I don't want to be that son of the b*tch but what the f*ck is trainer?
@sowbiT huấn luyện viên 😃)))
Kế hoạch thành công thì hết phim à nên chắc là thất bại để đẻ tiếp các phần tiếp theo.
Hóng em đẹp đấu Thanos như thế nào. Cơ mà từ lúc xem Kong: Skull Island tự nhiên khoái em ấy tới giờ luôn. 😃
Brie Larson.jpg
@bud's bản 1991 hay 2005 bác? xin tên tiếng việt của Her đi bác, mình thích cầy mấy phim này mà ko biết 😃
@tuansaigon606 2005 nhé. Mình nhầm Match point chứ không phải Break point. Còn phim Her thì Scarlet chỉ có lồng tiếng cho nhân vật trí tuệ nhân tạo, tức là chỉ có tiếng chứ ko có người 😁 https://www.imdb.com/title/tt1798709/
vtsonr2i
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bud's sao lại ghét em vừa xinh vừa màu mỡ ntn chứ
sẽ xem film Break point
tks bác
@vtsonr2i Match Point mới đúng nhé bác.
Với cái teaser đầu + cái tên "Endgame" thì cũng hiểu tinh thần phần này là được ăn cả ngã về mort rồi.
Cơ bản là gọi hội đi tìm Thanos nói lí lẽ, không xong thì đánh 1 trận cuối cùng để lấy Infinity Gaunlet.
Phim sẽ xây làm sao để mình thấy trận cuối này là last hope cmnr (mà em thấy như no hope ấy).
Em trộm đoán là Cap với Sắt chết, Dr Strange + Cap Nữ sẽ lead hội mới.
Reboot, profit?
buihai
CAO CẤP
5 năm
@BillyTheKid96 Mode là cái quần què gì vậy mà chém anh ngữ như đúng rồi ? Thà nói tiếng việt còn dễ hiểu hơn đấy
Danh Kong
ĐẠI BÀNG
5 năm
CM nhìn không đẹp, miệng cứ móm móm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019