Marvel tung traler chính thức cho Black Panther: Wakanda Forever, mời anh em cùng xem

_vphlinh_
3/10/2022 14:26Phản hồi: 44
Marvel tung traler chính thức cho Black Panther: Wakanda Forever, mời anh em cùng xem
Marvel đã chính thức tung ra đoạn trailer của bộ phim Black Panther: Wakanda Forever, hay còn được gọi là Black Panther phần 2, phần phim tiếp nối của Black Panther ra mắt năm 2018. Đoạn trailer của bộ phim dài 2 tiếng 41 phút này (chỉ xếp sau thời lượng của Avengers: Endgame) kể về cuộc sống tại đất nước Wakanda sau khi Vua Báo Đen T’Challa “ra đi”.

Đặc biệt, bộ phim kể về sự xuất hiện và trỗi dậy của dị nhân Namor - Vị vua của Atlantis, đất nước của tộc người lưỡng cư, nhân vật với khả năng sống dưới biển những có cấu tạo cơ thể đặc biệt khi có cánh ở bàn chân, giúp anh có thể bay lượn trên bầu trời, và người dân của anh gọi anh là “feather serpent god”.

Đoạn trailer cũng tiết lộ những cảnh xung đột diễn ra giữa các tộc người với nhau, giữa Wakanda, các quốc gia trên Trái đất, giữa tộc người lưỡng cư, và thậm chí có cả sự tham gia của người Maya..., cũng như cách mà người dân Wakanda giải quyết xung đột và sự xuất hiện của “Vua Báo Đen” mới - chính là em gái Shuri của T’Challa.

Black Panther: Wakanda Forever sẽ chính thức ra rạp vào ngày 11/11/2022. Mình đã rất hóng phần phim này và tất nhiên sẽ đi xem anh em ạ, anh cũng nhớ đón xem và cùng chia sẻ với mọi người nhé (sau khoảng thời gian chiếu rạp nhất định chứ đừng làm quote nhé anh em...)
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mỗi lần thấy tựa phim này lại nhớ cái ngày bị con ghệ nó đè ra " hấp diêm " từ đó về sau mình trở thành " nô lệ " đúng nghĩa đen . Anh em nào bị gái nó dụ đi xem phim suất 10 giờ đêm thì coi chừng " mất zin " đấy . Bữa đó nó rủ mình đi xem phim lúc đó chưa chính thức mới quen biết thôi . Thì mình cứ nghĩ ok bạn bè thôi đi xem phim với nhau thôi . Coi hết phim cũng tầm hơn 12 giờ 30 . Thì mình chở nó về tới nhà tại nó sống 1 mình với đứa e . Tới nhà mình thả nó xuống xe tự dưng mình đau bụng mắc ẻ quá thế là mượn toilet nó xíu . Giai quyết vấn đề cá nhân xong mình xin nó miếng nước uống cho đỡ khát rồi về . Tự dưng uống xong mắt mở không lên . Sáng mai dậy mới biết " mất trinh " rồi nay là 4 năm nó " hành hạ " mình như con đẻ
@vanthaopham Thì 2 chị em sống chung 1 nhà Thằng em trên lầu cho chơi game, học hành gì đó . Còn con chị thì ở dưới lầu . Nói chung lâu lâu thằng em chạy xuống lầu nc với con ghệ mình xíu thôi nên mình với con ghệ mình có ăn chung với nhau hay coi phim hay đi chơi tới khuya rồi về ngủ lại cũng bình thường với thằng em con ghệ ^^
tru.nguyen
ĐẠI BÀNG
2 năm
@peterh Bác tin ổng à? Ngây thơ thế!!!???
Biết câu thành ngữ “mờ mắt vì gái” không? Lúc đấy thơm phức thế thì có mắt như mù hà =))))
@Swings Onlyone vui vẻ chút đi bạn, nghe có mùi troll - funny mà 😃
Ăn hết phim lẻ, lại đến biệt đội siêu anh hùng 😁 chắc 20 năm nữa chưa hết :D :D
Cười vô mặt
Toàn nữ quyền + đen quyền . Sặc sụa mùi woke
ahxdtngh
TÍCH CỰC
2 năm
@hoanglong0712 woke là cái gì thế bác?
@hoanglong0712 Cá nhân mình không thích phim Black Panther, vì diễn viên toàn xấu vcđ, chả thấy gái xinh đâu 😁
MeoMao121
TÍCH CỰC
2 năm
Maveo giờ làm phim như cc ấy.
=))) Ma Vèo kỹ xảo ok là dc, xem giải trí thôi mấy ông cứ đòi phải này nọ lọ chai :v tiêu chuẩn kép quá 😁
@narutoxboy Kỹ xảo cũng như cc
ổng đang đạp lên 2 con cá chuồn ver MCU hả ta
Lại phim da đen nữ quyền à, đã siêu anh hùng mà còn da đen nữa thì vứt. 😁
@Đông Hoàng Thái Nhất Nữ Quyền phải như Wonder Woman xem mới phê, xinh từ nữ chính cho đến mẹ nữ chính. Đây nữ quyền đen quyền xấu xí vcđ
hunggh
CAO CẤP
2 năm
Pha quá loãng, làm phức tạp hoá vũ trụ siêu anh hùng đâm ra nhạt. Mình xem phim để giải trí thôi mà muốn hiểu thì phải xem cái này trước, cái kia sau, xem giải thích trên mạng, search xem thằng này là thằng nào, sao tự dưng lại xuất hiện
Quá mệt mỏi
@hunggh Nghe nói đào xới hết lên cũng làm phim dc vài chục năm ^^
"Đoạn trailer của bộ phim dài 2 tiếng 41 phút" hết hồn 🤣🤣🤣
Mình sẽ không đi xem phim này vì nó "Dark" quá, cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng 😁
Marvel giờ cứ làm phim vui vẻ, tếu táo như Thor: Love and Thunder hay Guardians of the galaxy thì mình sẽ đi xem :D
Biết là phim giải trí, nhưng xàm quá như thor gần đây thì chịu. Bye bye thôi
Firewolf
ĐẠI BÀNG
2 năm
@rualg Chuẩn, phim Thor mới quá tệ. Phần trước Ragnarok hay vậy mà phần mới này nhàm quá.
@rualg công nhận quá nhảm, ngồi 30p bỏ về luôn.
mrHz
CAO CẤP
2 năm
Trào lưu các anh hùng Marvel sắp qua rồi, chuẩn bị chào đón trào lưu mới, thời đại bây giờ con người rất nhanh chán, luôn phải cần có cái mới cho họ
@m4st3rZ Thoi dai moi da den bạn ơi
Sẽ xem phim này 😁
CangThat
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nhìn đoạn cuối có vẻ báo đen mới là nữ 😁
codeblock
ĐẠI BÀNG
2 năm
@CangThat Thì đứa e lên thay mà
N N T
ĐẠI BÀNG
2 năm
mình sẽ xem bộ phim này đơn giản vì nó mang kỹ xảo và giải trí vui vẻ ahihi
Dảk quá
Ngày xưa, xã hội có một hai người mạnh bá chấy người ta gọi là siêu nhân, siêu anh hùng. Còn bây giờ marvel làm cho siêu anh hùng mọc lên như nấm sau mưa, thì gọi là nhóm quái nhân, quái dị, chứ không thấy là siêu anh hùng nữa. Mình thấy cứ hơi hụt hẫng dần dần coi phim siêu anh hùng này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019