Marvel’s Iron Man VR: Đóng vai Người Sắt trong thực tế ảo, ra mắt trên PS4 ngày 28/02/2020
P.W
6 tháng trướcBình luận: 32Lượt xem: 6.606
Marvel’s Iron Man VR: Đóng vai Người Sắt trong thực tế ảo, ra mắt trên PS4 ngày 28/02/2020
Độc quyền trên PS4, và bắt buộc anh em phải có kính thực tế ảo PS VR, Marvel’s Iron Man VR sẽ ra mắt ngày 28/02/2020 tới, cho phép anh em vào vai một trong những nhân vật quen thuộc và được yêu thích nhất trong thế giới siêu anh hùng Marvel. Mời anh em coi trailer của game dưới đây 😁

Brendan Murphy, biên kịch của Iron Man VR chia sẻ trong bài post trên PlayStation Blog: “Cùng với những người đồng nghiệp của tôi, Camouflaj đã bỏ ra 3 năm chỉ để tạo ra tựa game tuyệt vời nhất về Iron Man. Ngay từ những ngày đầu, chúng tôi đã biết nhiệm vụ của mình, không chỉ tạo ra một game siêu anh hùng trên nền thực tế ảo ấn tượng nhất, mà còn phải kết hợp nó cùng một cốt truyện đúng chất Tony Stark nữa.

…Vì được tạo ra cho kính thực tế ảo, chúng tôi quyết khai thác hết mức khả năng kể chuyện của nền tảng này. Điều này đồng nghĩa với việc các bạn sẽ được trải nghiệm câu chuyện và cuộc sống trong và ngoài bộ giáp của Tony Stark, theo nghĩa đen, qua đó tương tác với thế giới, chọn câu hội thoại. Cuối cùng, chúng tôi muốn đưa vào thế giới ảo nhiều nhân vật nổi tiếng của Marvel để người chơi có thể tương tác.”

Tinhte_Ironman1.jpg Tinhte_Ironman2.jpg Tinhte_Ironman3.jpg Tinhte_Ironman4.png Tinhte_Ironman5.jpg

game VR chơi lâu hay bị chóng mặt
@leechnao do nó có độ trễ
Không biết chơi VR lâu có hại mắt không hé ?
@Siêu nhân gầy Mình nghĩ là có, vì cái mắt sắt vào mắt 😔 tiêu cự nhỏ ảnh hưởng đến mắt
Sao nó không lấy VR làm game pỏn nhỉ.....
@meoden007 hahah rồi sẽ có thôi bác
@meoden007 có rồi mà ông ơi
@Dat Tan Duong Tốn tiền phết đấy vì không có free haha
@Mrzobot hồi lâu rồi thấy có trên Steam đó
Bộ PS4 lâu nay phủ bụi của mình chắc có dịp lôi ra phủi bụi rồi. Nhưng mà chắc mua cái chổi "kính VR" sẽ khá là chát đây 😔
mong sao HITMAN sẽ sớm được phát triển VR
Ko bit chơi cái này đk lâu ko sợ chóng mặt
@Chí Ước chơi lâu sợ mệt thôi =))
Chơi quen vài lần là hết chóng mặt
nhìn chán chán .. ko tốt cho mắt và thần kinh mấy bác 30 trở lên
Khi nào biến được thành super sajyan thì mình nhất định sẽ mua, dòng máy nào cũng chơi
Chết chịu với VR 😁 AR còn tạm tạm chứ cái này chỉ có nôn.
@huyla1903 Chắc bác yếu lười tập nên nó thế
@hoangphuong hp lười tập là lười tập cái gì bác?
Nghĩ tới cảnh chơi VR thế này là sướng tê người 😁
chơi VR đau mắt lắm :mad:
Klq, cái ps vr của mình bị tróc lớp da, mình đi đâu thay vậy mấy bác?
@sunnydtld Chán đời mấy cái bọc giả da là chỗ này.
Hóng ghê
Có con PS4 mà không có PS VR

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019