Master & Dynamic giới thiệu tai nghe true wireless MW07: thiết kế cao cấp, thép không gỉ, giá 299$

eddie-labo
13/9/2018 6:13Phản hồi: 59
Master & Dynamic giới thiệu tai nghe true wireless MW07: thiết kế cao cấp, thép không gỉ, giá 299$
Hãng tai nghe Master & Dynamic vừa chính thức tham gia vào cuộc chạy đua tai nghe true wireless bằng việc cho ra mắt sản phẩm MW07. Sản phẩm có faceplate được làm bằng acetate thủ công - đây là loại vật liệu được sử dụng trong các mắt kính cao cấp. Nhờ vậy mà mỗi mẫu tai nghe MW07 sẽ mang một họa tiết độc đáo riêng biệt.

Master & Dynamic MW07 được trang bị driver beryllium kích thước 10mm. Toàn bộ được đặt trong housing làm bằng thép không gỉ được mạ PDV giúp đảm bảo màu sắc cũng như độ bền. MW07 còn tích hợp thêm một cảm biến quang học mỗi bên củ tai để nhận biết tự động play/pause khi người dùng tháo tai nghe ra.

MW07 được kèm theo 2 "fit wing" độc đáo giúp mang lại cảm giác đeo thoải mái và bám tai tốt hơn trong quá trình sử dụng. Sản phẩm cũng có khả năng chống nước IPX4 giúp người dùng yên tâm sử dụng trong các hoạt động thể thao nhẹ.
Master & Dynamic cũng trang bị cho sản phẩm của mình anten bluetooth cải tiến cùng kết nối Bluetooth 4.2 giúp tăng cường khả năng kết nối cũng như khoảng cách lên đến 20m. MW07 hỗ trợ codec aptX cho độ trễ thấp, phù hợp để xem phim, chơi game.

MW07 có thời lượng pin đạt 3.5h mỗi lần sạc đầy. Dock sạc kèm theo cung cấp thêm 14h sử dụng. Hộp sạc này được trang bị cổng USB-C giúp chỉ mất 15 phút để sạc được 50%. Dock sạc của MW07 cũng được làm bằng thép không gỉ cực kỳ sang trọng với 3 đèn led báo pin đẹp mắt

Sẽ có 4 màu cho người dùng lựa chọn là màu nâu rùa (Tortoiseshell), xanh thép (Steel Blue), xám granite (Grey Terrazzo) và đen nhám (Matte Black). Sản phẩm Master & Dynamic MW07 sẽ có giá bán 299$, thuộc phân khúc cao cấp cạnh tranh trực tiếp với B&O E8 và Sennheiser Momentum Free. Hiện chưa có thông tin về ngày mở bán chính thức từ Master & Dynamic.
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iambeb
ĐẠI BÀNG
6 năm
@@! Đẹp quá!
TRK
TÍCH CỰC
6 năm
@@!Quá đẹp!
Nhìn có vẻ hấp dẫn mà giá hơi cao so với thu nhập trung bình của người Việt. Mà mấy loại in-ear này đeo lâu bị ù tai khó chịu 😁
@#JK Vẫn đang nói về loa thông minh nãy giờ chứ có lái sang chủ đề khác đâu nhỉ? Chán bạn thật 😃)))
nkahminh
TÍCH CỰC
6 năm
@#JK người ta mua Airpods vì p/p và trải nghiệm người dùng của nó trên iOS là cân bằng nhất trên nhiều yếu tố (vấn đề kết nối, độ thoải mái khi đeo, thời lượng pin, các tính năng thông minh, case nhỏ gọn.....). Chất lượng âm thanh sẽ là yếu tố xếp sau vì đa số người mua tai bluetooth nói chung và true wireless nói riêng ưu tiên sự tiện lợi thoải mái hơn, mà nếu bạn phủ nhận điểm này của Airpods thì chỉ là do bạn trải nghiệm chưa đủ nhiều 😃
anh em cho mình hỏi bây giờ có con true wireless nào nghe hay chống ồn và chống nước giá từ 1-2tr ko?
@emmanuel03082017 Ơ người ta đùa thui mà huhu 😁
@adagioleonard đùa kém sang nhé bạn
@Mrlongcan cảm ơn bạn nhé
@emmanuel03082017 Ko có gì bạn ạ.
doccoc
TÍCH CỰC
6 năm
ủa có mod mới hả
cơ mà k thích loại nhét tai
@doccoc Bác giong mình,đeo lâu đau nhưng thiết kế em nay đẹp quá
devx
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cưc kỳ thích loại nhét tai này, mà pin yếu quá. Được 1-2d thì giá ngàn $ cũng xứng đáng
Chất lừ 😁
linhnikon
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không quan tâm cái tai bằng quan tâm Mod nữ mới anh em à.
@linhnikon đâu thế bác, cho xin info, pic và pass ạ 😁
@linhnikon trong này khối ông vẫn dùng avatar nữ mà ban:p
doccoc
TÍCH CỰC
6 năm
@adagioleonard pass: đệ cu Hiệp
POP.Super
TÍCH CỰC
6 năm
thích cái hộp đựng tai hơn :v
@POP.Super hộp đựng tai người ?
spacemusic
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mod ít thông tin quá, chất âm, cảm giác đeo, mấy driver....?
Ranger_3009
ĐẠI BÀNG
6 năm
@spacemusic Nó đã bán ra đâu mà bác yêu cầu những thứ phải trực tiếp thì mới cảm nhận được!! Đọc kỹ kỹ trước đi!!
@spacemusic hiện chưa bán ra nữa mà bạn ơi
Truất quá @@
rất đẹp nhưng hoàn thiện chưa ngon lắm vì vẫn thấy đc phần khuôn nhựa còn thừa
@lovegameisme cái đó là phần cao su tháo rời thôi bạn
herophanx19
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tai nghe này chất quá (Y)
thấy in-ear là thấy đau lỗ tai rùi. 😔
namtrung70
TÍCH CỰC
6 năm
Trên tai
Đẹp quá! Không biết chất âm ntn?
Thiết kế trông thô quá. 😔
Có aptX không vậy mod? Mình tìm mãi không thấy thông tin.
@BillyTheKid96 trên trang chính hãng M&D có ghi con này hỗ trợ aptX nha bác 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019