Mâu thuẫn với bảo vệ, triệu phú Trung Quốc yêu cầu nhân viên ngân hàng phải đếm tay hơn 780,000 USD
/10 người
3 thángBình luận: 176
Báo mạng đọc thì biết vậy, chứ chắc gì đã phải vậy, có thấy ảnh hay video nào chứng minh rõ ràng là đếm tay
trandungxd
ĐẠI BÀNG
3 tháng
không ai có thể yêu cầu nhân viên ngân hàng đếm tiền bằng tay cả. họ đếm bằng máy, ông ko tin thì tự kiểm tra bằng tay.

Thông tin này ko biết có chuẩn ko
norimo
TÍCH CỰC
3 tháng
Tàu thì đầy tin hay. Tinh tế sắp giàu to rồi
Không có gì hay ho và công nghệ ở đây.
Mấy bạn không biết đâu, mình từng gác ngân hàng trước dịch, cũng tuỳ trường hợp đồng cảm với mấy anh chị em bảo ve lắm, đôi khi người ta coi mình sang trọng và có tiền nên khi vào ngân hàng ko ai coi ngừoi bảo vệ ra gì cả, nêu kêu đeo khẩu trang họ nói tiêm 1, 2 mũi rồi, ko nhắc thì người ta vào, quản lí trong ấy la mình, còn nhắc thì mấy ông vô còn cự lại.
Lại ngân hàng ai cũng muốn công việc mình nhanh nhưng cũng đâu phải cứ tới là vô là, liền đâu ví dụ khi bạn ngồi chờ quầy, nên cứ văn minh trong việc đến ngân hàng vậy.
Nếu bạn là trường hợp ưu tiên thì Ok, nếu ko thì anh chị em mình cứ đợi tí ko sau cả vì đã xác định đến là chuẩn bị tình thần, thời gian, giấy tờ và các quy định của người ta đi, có sau đâu
Cóp nhặt chuyện trên mạng thành bài báo lên trang nhất, tinhte giờ rác quá
"Bộ phận quản lý cũng cho rằng vị khách trên đã đưa ra kỳ vọng quá cao về các dịch vụ tài chính nơi họ"=> chưa hiểu lắm đoạn dịch này, ông khách đang bực tức vì thái độ NH chứ đâu có phàn nàn về các gói gửi tài chính đâu nhỉ? ông đó còn hù dọa rút thêm vài triệu khác cho đã cơn tức mà.
Một thằng Trung Quốc đúng chất đàn bà.
Kinh tởm.😒
Giận cá chém thớt, tội cho cô nv nh.
Minh Trieu
ĐẠI BÀNG
3 tháng
đọc xong thấy vô bổ thật, chả biết đưa nó lên trang công nghệ để làm gì. trên cõi đời "this" cõi đời "that" thì có người "this" có người "that" nhất là bọn "cẩu nô tài" thì mọi điều có thể xảy ra .
Tin cũ rích rồi mà
đúng là Trung cẩu
junkey
TÍCH CỰC
3 tháng
gặp trúng thằng giàu mà máu ch* quá
Mod lấy thông tin ở đâu mà chém kinh vậy! Vụ này lên báo lâu rồi. Nhưng ko có chuyện đếm bằng tay. Nếu đếm bằng máy đống tiền này 2 tiếng là bình thường. Vì phải đếm từng cọc mất công cởi dây rồi buộc lại.
Chứ đếm băng tay chắc 20 tiếng đấy ạ!
@huu_vuong_1987 Thêm mắm dặm muối, banking luôn luôn đúng lỗi là ở khách hàng :v
Mấy bạn mà chửi ông tỷ phú này thì nên xem xét lại. Ổng đã để ở bank nhiều tiền như vậy thì nếu ổng k mang khẩu trang thì phải có khẩu trang cho khách VIP thế này. Ở VN mình các khách VIP họ rút tiền thì nhân viên còn phải xách giấy tờ tới tận nhà họ để làm việc chứ ở đó. Có thế nào thì bank vẫn bị thiệt thôi. Nhiều người thiển cận hạn hẹp
trọc phú rác
FaPPeR
TÍCH CỰC
3 tháng
Tin cũ vl giờ mới lên tinh tế.
Đếm xong chắc nv ngân hàng bỏ việc luôn quá ! 😃
tuluan
TÍCH CỰC
3 tháng
Moá chơi ác 😃

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế