Khoe video hay!

Khoe video hay!

Máy Ảnh Sony Alpha A6000 + 16-50mm chỉ còn 11.690.000đ
NAV1107
3 nămBình luận: 90
Máy Ảnh Sony Alpha A6000 + 16-50mm chỉ còn 11.690.000đ
Máy ảnh Sony A6000 có thiết kế thân máy khá mỏng, bán cầm tay dày dặn giúp bạn có thể cầm chắc tay khi sử dụng, hạn chế trơn trượt cùng với trọng lượng khoảng 344g nhỏ gọn để bạn thoải mái mang theo bên mình khi đi du lịch, làm việc. Tính năng Wi-Fi và NFC của Sony A6000 giúp bạn chia sẻ hình ảnh một cách nhanh chóng từ máy ảnh qua điện thoại hay máy tính bảng. Đồng thời, tính năng này cũng làm việc với Smart Remote Control Embedded2 cài sẵn cho phép điều điều khiển từ xa máy ảnh của bạn từ điện thoại hoặc máy tính bảng.

Chi tiết chương trình
  • Bắt đầu từ ngày 12/12/2018 - Đến khi hết sản phẩm khuyến mãi
  • Tiết kiệm chi phí lên đến 22%
  • Cam kết hàng chính hãng
  • Bảo hành 24 tháng
  • Miễn phí vận chuyển
Sơ lược sản phẩm
  • Cảm biến: APS HD CMOS
  • Bộ xử lý hình ảnh: BIONZ X
  • ISO: 100 - 25600
  • Hệ thống lấy nét: 25 điểm
  • Tốc độ lấy nét cực nhanh 0.06 giây
  • Chụp ảnh liên tục: 11 ảnh/
  • Chuyển hình nhanh với kêt nối Wifi
89 bình luận
Đù, máy anh huyền thoại mà giá thơm vầy thì yêu quá
ronaldomu
TÍCH CỰC
3 năm
@skyline2 Tại mình thấy bạn cố ý quảng cáo con M50 thôi =))
Chứ con A6000, mirrorless xài cực dễ từ thao tác chụp cho tới mấy chức năng linh tinh như wifi này nọ. Không rành thì cứ Auto mà táng.
Còn vụ cần màn hình cảm ứng mà để bắt nét cho dính mới khỏi bị out nét thì bạn đi học (hoặc đi học lại) khoá nhiếp ảnh căn bản đi 😃 Làm thế nào để chụp chuyển động, làm thế nào để ảnh nét, những tính năng thường có trên máy ảnh hỗ trợ lấy nét v.v.
Không phải lơ tơ mơ gì mà con máy A6000 được rất nhiều mem gọi vui là "huyền thoại" 😃 Mặc dù tuổi đời đã kha khá nhưng mình thấy vẫn cực kì hữu dụng và đáng mua nhờ chất lượng ảnh tốt, AF nhanh, tốt 😃
skyline2
TÍCH CỰC
3 năm
@ronaldomu Ok bạn nói vậy mình ưng cái bụng, chứ nói linh tinh ai nói chả được, nhưng mà thứ nhất mình nói từ smartphone qua rất khó chịu, auto thì cảnh tĩnh thôi, cảnh động nó bắt nét ko theo ý muốn, nhất là chụp con nít, chụp con nít thì không có nhiều thời gian để chuẩn bị, mà thời đại nào rồi còn chỉnh tay xong mất khoảnh khắc, trong khi con m50, dùng cảm ứng người chưa từng xài máy ảnh vẫn chụp được như thường cái đó mới quang trọng
@skyline2 bạn hài hước vl, sài smartphone qua sài không quen là sao??? M50 hơn máy này tới mấy triệu so cái gì được
skyline2
TÍCH CỰC
3 năm
@CMHorizon Có đâu bạn, mua lúc mấy store sale chỉ ngang con A6000 thôi, với lại nó có full app chụp timelapse các kiểu như smartphone (mặc dù ngu hơn smartphone 1 tí) nhưng vẫn hơn con A6000 phải mua app thêm heh
Ống này thì chụp ảnh gì mấy mấy bro?
dlcky
TÍCH CỰC
3 năm
@nhthien-pp đa dụng
@nhthien-pp Chụp chân dung, phong cảnh, đời thường, dc nh thể loại lắm. Chỉ có điều chống chỉ định chụp nơi ánh sáng quá yếu😃
o0PuMp0o
ĐẠI BÀNG
3 năm
@nhthien-pp Chụp đa dụng từ phong cảnh đến chân dung. Nhưng khẩu bé nên chụp chân dung sẽ không xoá phong mù mịt và phong cảnh ban đêm là đen thui nha 😁
@o0PuMp0o Thank bro!
plusvn
TÍCH CỰC
3 năm
Giá này bình thường mà, chả thấy thơm gì, mua cách đây 3 năm vẫn có giá tốt hơn =))
skyline2
TÍCH CỰC
3 năm
@plusvn Trước cũng mua giá này về xài được vài tháng bán đi được 10 củ, giờ giá này sắm em canon m50 chụp đã hơn dể dùng hơn
ronaldomu
TÍCH CỰC
3 năm
@plusvn Uả sao được giảm thêm 2tr vậy bạn? 😃
plusvn
TÍCH CỰC
3 năm
@ronaldomu trước có code thanh toán bằng thẻ ATM nội địa MBBank đc giảm 2 củ bác ơi, lần đầu cũng là lần cuối em có cái code thơm vậy 😁
Boulevard@vn
ĐẠI BÀNG
3 năm
@plusvn Giờ thế giới phẳng rồi. Search cái là ra mặt mũi hết.kkkk.
Đưa lên cao rồi hạ xuống thì ai cũng biết. Thà đưa ra giá đúng thị trường mà giảm 25% thì khỏi đợi quảng cáo cũng tự hút hàng thôi.
1 năm giảm 500k 😁
Giá thơm.
Huyền thoại một thời. Giờ combo này vẫn thoải mái sử dụng cho du lịch, gia đình, hội họp. Nói chung là hợp lý quá.
ANHLE479
TÍCH CỰC
3 năm
Giá này giảm gì đâu trời 😃
tq@thanh
TÍCH CỰC
3 năm
Giá vậy là ngon rồi, mua về chụp đa dụng ngon phết..
Giá này Tiki giảm khá lâu rồi, có lúc còn thấp hơn mức này nữa là khác 😁
như chưa hề có sự giảm giá 😁
Buồn cười vãi, giá này có gì gọi là thơm đâu
latoan339
TÍCH CỰC
3 năm
quảng cáo thiếu tinh tế
Singh
TÍCH CỰC
3 năm
giá thơm cho người bán
Mà giữ xz2 và con này nên mua cái nào nhỉ
Phú2101
ĐẠI BÀNG
3 năm
Dùng em này 1 thời gian và nản nhất việc chỉnh sửa ảnh mới dùng được, nên quyết định mua em XA5 dùng cho đơn giản @@
ntcongnd
ĐẠI BÀNG
3 năm
@kekeke211 X-a5 không EVF nên cũng khó chụp khi trời gắt bạn ạ
Phú2101
ĐẠI BÀNG
3 năm
@ntcongnd Bất tiện chút thôi bạn, tại mình thích đơn giản nên chọn cái nào ra ảnh dùng ngay thấy tiện hơn
@kekeke211 Tại sao phải chỉnh sưa ảnh mới dùng được nhỉ 😁
Phú2101
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Kính Cận 0_0 Màu ra cứ bệt bệt khó chịu lắm
@kekeke211 Vậy thì coi là thông số chụp con đó chụp ngon mà 😁
GÌ VẬY trời, bên tiki bán giá cũng vậy, các mod ăn mạnh quá hay sao mà đăng những cái thật mất lòng anh em vây? anh em trong diễn đàn thì giúp nhau tìm cái sản phẩm đúng chất và đúng giá sale chứ
hacklife
TÍCH CỰC
3 năm
@nhat nghe tinh Bác ơi nó giảm quá trời luôn mà, tận 100k đó bác.
titanxtreme
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hacklife giảm vậy là nhiều rồi, fan sony bất chấp tất cả mà 😁
@titanxtreme Bác cho em xin cái addon xem lịch sử giá vs ạ!
titanxtreme
ĐẠI BÀNG
3 năm
@lautuoisong bác vào jajum.com ấy cài chrome ext vào là ngon
@nhat nghe tinh http://www.mayanhjp.com/sony-alpha-a6000_7l20l1341.aspx?gclid=Cj0KCQiAgMPgBRDDARIsAOh3uyK-TftoDrvvdHFFPuF1hhwF7KaPrtAoGOnCOFCBWi_9jJZde9MHQbwaAsUuEALw_wcB
Giá rẻ hơn.
Fuji xa5 ngon hơn
CÓ ai có deal nào có A6300 kit giá dưới 17.5 ko nhỉ?
Note 8
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Nguyễn Văn HD tikia đang bán 16tr đấy bạn
Giá này có lâu rồi mà giản gì đâu
koang
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mấy ngài khen thơm quá làm mình tưởng thật. Cái này là huyền thoai MỘT THỜI rồi.
Mua cách đây 4 năm, giá gốc 14tr+ sale còn có hơn 12tr 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019