Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mấy bác cho em hỏi đt Samsung có cho tuỳ biến giao diện , chủ đề nhiều như HTC, Sony ko , tại...

ZzCapuchino
17/10/2019 7:44Phản hồi: 16
Mấy bác cho em hỏi đt Samsung có cho tuỳ biến giao diện , chủ đề nhiều như HTC, Sony ko , tại trước giờ em chưa sài Ss mà nay 2 thằng kia hẻo quá nên tính đổi note 10 sà
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sammo Vũ
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có nguyên cái galaxy theme cho bác chọn
Có Galaxy Theme. Nhưng những cái đẹp thì ko còn free như trước nữa.
meovt
TÍCH CỰC
4 năm
Muốn tùy biến giao diện thì có 2 cách
1 là có kho galaxy theme
2 là down mấy cái launcher về (phổ biến mà ae dùng nhiều nhất là nova launcher)
Nhiều là khác. Nếu chăm tìm thì có thể tìm đc một số cái đẹp mà miễn phí trên Galaxy Theme . còn nếu mà muốn tùy biến sâu hơn thì cài nicelock vào. Như tui này
@Killer6534 Nice Catch, Tag Board, Mr Time dùng làm gì vậy Bác?
@Nhân Thắng Cái Nice Catch là để xem thông tin chi tiết các hoạt động của máy. E dùng để xem là có malware hay có ứng dụng chạy ngầm cần gỡ cài đặt không. Còn cái Tag Board thì chịu, nó có trong gói cài đặt chứ e thì chưa vô bao giờ.
Mr.time để tạo mặt đồng hồ tùy chỉnh cho con Galaxy Watch của e⌚
@Killer6534 À, hì, thank Bác.
Bản thân one ui đã cho tùy biến rất mạnh, chỉ thua miui, còn lại là cài thêm phần mềm quản lý giao diện hay theme ngoài thêm. Nhưng nó có 1 nhược điểm cố hữu, là hàng của nó thì bạn cảm giác mượt, còn hàng ngoài cài vô xài có cảm giác độ trễ. Nhưng note 10 cấu hình mạnh nên mình nghĩ k sao.
stun
TÍCH CỰC
4 năm
Tùy biến giao diện mình xài: Galaxy theme, Nova launcher + icon pack, hình nền 3D parallax
android con nào chả tùy biến được bạn ơi, dù là sam hay sony hay gì đi nữa thì nó vẫn là android mà
Nhiều lắm, ngay cái galaxy theme cũng tuỳ biến mệt nghỉ, chưa nói đến các. App thứ 3
kienze
ĐẠI BÀNG
4 năm
không xài launcher khác thì chỉ có Galaxy store là cài được thôi
Có nhé bạn
Android thì được tất
Bạn lên gg search goodlock nhé, nhiều tùy biến hay
I'm Bad Boy
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quá nhiều luôn là đằng khác

Xu hướng