Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Mấy bác có kinh nghiệm nào lắp khóa cho Honda Airblade 2021 bản tiêu chuẩn phanh Cbs không. Loại...

unghoangnguyen
6/4/2021 4:27Phản hồi: 12
Mấy bác có kinh nghiệm nào lắp khóa cho Honda Airblade 2021 bản tiêu chuẩn phanh Cbs không. Loại...
Mình thường hay gửi xe trong bệnh viện rồi ra ngoài book vé Thành Bưởi đi chơi xa 😆
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình thường hay gửi xe trong bệnh viện rồi ra ngoài book vé Thành Bưởi đi chơi xa 😆
@Fbiprohj Bệnh viện cũng biết bao nhiêu thành phần trong đó ấy, nhưng chắc vẫn an toàn hơn để ở nhà
hadryan
TÍCH CỰC
3 năm
lo mua ổ khóa cửa nhà đi =]]
leducanhctn
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hình như Smartkey của Honda chưa ai bẻ được nếu khóa đúng
@leducanhctn Bẻ được rồi á bác, chính kĩ thuật viên HEAD xác nhận là có trường hợp bị rồi, nhưng ít..
Mua két sắt loại dùng trong ngân hàng rồi bỏ xe vào.
3-5 ngày không dám hứa nhưng 1-2 ngày chắc không mất xe.
Xe không có smartkey hả bạn? Đi 1, 2 ngày nó mà ghé thăm thì thuê luôn ba gác bế cả nhà đi đó chứ.
Tham khảo bộ chống trộm của Viettel hay foxbypitech thử.
Xe mình mua có sẵn smartkey rồi nên cũng tin tưởng vào nó.
@MrVirgoH Có smartkey chứ bác. Nhưng tui vẫn thấy nhiều vụ trộm ab, ko biết có tin tưởng hoàn toàn vào cái smartkey dc ko
dhphucs
CAO CẤP
3 năm
Đóng cửa 1, 2 ngày đi thì nó dọn cả nhà, bê cả xe đi chứ chống gì được
Khoá chỉ mang tính chất "tương đối" mà thôi,chủ yếu là ngăn ngừa trong chốc lát chứ không thể tao ra sự đảm bảo 100%. Với thời gian ngắn để ko có thời gian để phá khoá hay tháo tung gỡ định vị là chính.Còn việc bạn để ở nhà với thời gian dài thì khó mà có thể yên tâm,nhất là khi khu vực đó tình hình an ninh trật tự không ok
tayeutl
TÍCH CỰC
3 năm
Khoá nó chỉ bảo vệ thời gian ngắn, vài ngày nó bung mợ dàn áo ra muốn làm gì mà chả đc
vulam nguyen
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tháo 2 bánh xe đem gởi trộm vào nó kg dắt đi dc đâu.Về lắp lại là xong 😁😁😁😁😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019