Máy bắt muỗi Xiaomi Night Catcher Mosquito Killer Y8EK
Rất hay và hữu ích!/11 người
Bape Bụ Bẫm
2 thángBình luận: 40
Máy bắt muỗi Xiaomi Night Catcher Mosquito Killer Y8EK
Hello anh em rất vui được mọi người gặp lại. Anh em xem qua Video để có cái nhìn tổng quan về sản phẩm thêm nhé.

Tới mùa này là bắt đầu nghe ra rả loa phường, loa di động địa phương tuyên truyền dịch sốt xuất huyết bùng phát, thật tình mà nói mình cũng bực mình và thấy hơi nhảm nhảm nhưng nó cũng còn tồn tại một giá trị vô hình cực tốt cho công tác tuyên truyền nên thui dành vài giây chú ý lắng nghe và tìm kiếm sản phẩm chống muỗi cho con mình.
Nút nhựa bật nguồn nè anh em

Thật tình mà nói chứ mình đã dùng qua rất nhiều các sản phẩm diệt muỗi từ: tinh dầu sả, xịt muỗi các nhãn, nhang trừ muỗi Thái, Trung, Việt Nam, máy xông tinh dầu đuổi muỗi từ Nhật Bản đến Trung Quốc tất cả đều có 1 điểm chung là hầu như nó giống thuốc Kích dục cho muỗi hay gì á càng xài thấy càng nhiều. Không biết anh em có để ý cái này không?

Quảng cáo

Từ vỏ nhựa vào mạch điện khá xa nên an toàn cho trẻ nhỏ lắm- khe cũng nhỏ
Mua vợt đập muỗi thì mắc công quơ, chát chát nguy hiểm cực kỳ.

Sau phát hiện cái máy này thì quả là giống như tìm được chân ái của cuộc đời. Khỏi qươ, khỏi xịt, ghim điện bỏ đó tắt đèn với ánh sáng tím rủ muỗi lại hay côn trùng cùng nhau Bay lắc rồi ngủm lun.

Mang về Ngoại picnic hôm giỗ Bà quên luôn mãi tới nay mới lôi ra mà điện thì điện chứ chống nước xịt rửa vô tư chứ để xác côn trùng không ghê lắm chụp lên mắc công bài có share thì bị “khoá mõm” nữa.
Tới giờ mới biết tất cả các nhà sản xuất nếu có sản phẩm màu trắng thuần mà đầy đủ tiêu chuẩn cơ bản của Xiaomi thì được cấp cho giấy tờ thuộc "dòng dõi Xiaomi". Vụ này khá hay kiểu Mì xào bài này không tiện bàn sâu anh em nhỉ?
Làm đèn ngủ cũng êm lắm à nhen anh em
Bữa thẻ hết tiền nên mua em này xài điện thui chứ còn chắc múc luôn loại có Pin xài cho đã hehe. Đi chơi picnic gì cũng được khỏi cần kiếm nguồn cấp.
Cổng sạc Type C bữa hết tiền chứ không mua loại có pin luôn rồi

Mà nói chung thì đâu cái nào hoàn mỹ cả xài tinh mùi hay dung dich thì kích dục muỗi, vợt thì mỏi tay, còn cái này hơi khét mấy hôm đầu xài giật mình hoài vì nó làm cái chát khét khét cứ tìm mãi, Thui kệ ngon bổ rẻ mà dùng thui anh em ạ. Nhưng dùng cách nào cũng được nhưng việc tránh muỗi cũng không thể quá phụ thuộc vào nó: phải đổ nước đọng, vệ sinh nhà cửa thường xuyên nhé anh em.
Mình cực thích cái móc treo này cực kỳ tinh tế.

Quảng cáo

Được cái còn chống nước nhẹ thì anh em có chòi hay nhà mát ra nhậu nhẹt hay cà phê gì cũng đỡ muỗi lắm quên mắc mưa cũng không sao đâu. Cấu trúc rỗng 360 độ vầy muỗi hay côn trùng vào chỉ không lối ra còn sợ không dám rửa thì có máy hút bụi hút nó cũng được.
Tên tuổi- mã máy- hiệu năng sử dụng

Khoảng cách từ phần nhựa đến lõi có điện gần 10cm thì phải nên yên tâm con nít không chọt vào tới đâu. Với cái ánh sáng tím này tối để phòng ngủ thay đèn ngủ cũng được à nhen.

Mình mua trên Shopee có 200k giá cũng dễ chơi lắm, đèn thấy thông số hoạt động tốt cho phòng 40m2 và tuổi thọ đèn đến 10.000h thui 5000h hư cũng đủ vốn rồi. Hehe. Lazada.vn hay Tiki.vn cũng có nè

Cảm ơn anh em đã xem bài- có những chia sẻ gì cứ thoải mái chia sẻ cùng mình cùng nhau xây dựng diễn đàn nhé. Còn mấy món hay ho tương tự anh em xem thêm bài mình đăng ở đây.

Bài viết này của em xin phép có chèn link tham khảo đến những sàn TMĐT có kinh doanh mặt hàng này. Anh chị có thể xem tham khảo thêm về thông tin sản phẩm và nếu quyết định mua từ link của mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách liên quan đến sản phẩm đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài.

Quảng cáo

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

40 bình luận
quangthoai
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Nhỏ gọn thế nhễ
@quangthoai Đúng r á bro nhét góc tiện lắm ạ
ADP.snw
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Hiệu quả ko dợ bro?
@ADP.snw Phòng e 20m2 sau 1 tháng sd kết quả như video đó bro
Đã mua, méo có công dụng
@Cường2242 Kakaka phòng rộng k kín hay sao chứ mình thấy êm à nhe
@Cường2242 mình cũng tốn nhiều tiền cho mấy cái máy này xong cuối cùng vẫn chọn giải pháp là mắc màn khi đi ngủ 😆
@-KhangThien- kekeke cũng tuỳ trường hợp có khi ae quen cảm giác ngủ màn á mà. Hồi xưa ở Thuỷ điện cũng muỗi mắc màn nhưng ko quen ngộp lắm sợ quá xin nghỉ lun
Nguyên tắc giống mấy cái vợt muỗi. Xài dăm ba tháng lại xìu xìu ểng ểng quăng thùng rác
Anh theo em
@anxongjong Hihi nhưng hiệu quả và rẻ là ok r
Mua thôi, chứ bị muỗi nó đốt mất ngủ cả đêm ảnh hưởng sức khoẻ quá. Cái tội ngủ không mắc màn mà lại nhác móc màn
@Hoàng Đức Dũng Múc đi bro êm đó
vitaminmi
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Sao k cho cái hình sau 1 đêm mây mưa với muỗi thực tế coi sao bro ^^

📌 Xem profile mình nhé, đang xả kho rẻ
@vitaminmi Sao k xem clip của mình
vitaminmi
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Bape Bụ Bẫm Mình sợ bị quảng cáo gg truy sát 😂
@vitaminmi Làm vì vui ông ạ chứ để bật dc qc thì lâu
đang sử dụng nè rất êm
@cá lau kiếng cảm ơn bro đã chia sẻ
1 bài rw đọc lủng củng
@nhaquedaoweb Sr bác mình viết cảm nhận cá nhân thui ạ
Dỏm òm
@donquijote Keke mình thấy bắt khá nhiều đó đèn dụ cả mù mắt nữa sáng quét dọn đỡ lắm
Một cái bài viết và một cái sản phẩm lủng củng như thế này mà cũng đòi đăng trang đầu tinh tế và còn tự gọi là tinh tế. đến chịu.
@pianiststudio Bro thông cảm tay ngang mà
anhcom67
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Ra tiệm điện mua 20k ,cắm chạy 4 năm nay chưa hư ,nhưng nếu so sánh dùng đèn argon thì led thua xa ,led đâu tạo tạo dãi quang phổ thấp dụ muỗi mà chỉ là led màu xanh tím ,dùng súng hồng ngoại sẽ thấy rỏ ..Mùa dịch đóng cửa hết mình lấy bóng cực tím sát khuẩn dùng đở cũng rất ok
@anhcom67 Bóng cực tím khá công dụg 1 số vấn đề đó bro, nó tạo ra nhiệt hấp thu năng lượg khử ố khá tốt
anhcom67
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Bape Bụ Bẫm Khử trùng nước ,máy lọc nước cao cấp nào cũng có em nó ,hồi lúc mình làm bảo trì lọc nước ,bóng cực tím này mình lấy sàng qua cho hồ cá ,nhờ em nó mà cá đở bị lở da
@anhcom67 Gắt đới tinh thần Việt đồ chế cháo k nhe kakakak
@anhcom67 Hay đấy bro nhỉ
Có khác gì các đèn bắt muỗi hồng ngoại to bự chát bán đầy ở ĐMX ??? Nhà mua 2 cái loại hồng ngoại to gấp 10 lần cái của bác mà nói chung lâu lâu bắt đc con chứ cũng chả tác dụng gì mấy
@ngtrongtri bro xem cái video mình bắt dc ngần ấy con đó bác, chưa kể sáng quét nhà nó dụ mù mắt quanh đèn
Sống ở quê sợ nhất muỗi sống trên phố chưa phải mắc màn bao giờ
@langtu_haohoa_binhduong nói chung thì đâu cũng muỗi ông ạ, mà tui sợ mắc màn lắm
em thấy nhựa k đẹp lắm
@vinius197 Đúng r bro đồ bắt muỗi mà k cần làm đẹp qaus lalaka
@Bape Bụ Bẫm cắt giảm chi phí để giảm giá cũng oki
Mình ở nhà phố, mua ít lưới muỗi kim loại về dán vào các cửa sổ cửa thoáng, vừa chống muỗi vừa chống chuột. Mấy năm nay ngủ đều ko móc màn.
@batmanletruc Mình ko đóng nhưng vẫn ít muỗi vì xài cái này nè
ntngan
ĐẠI BÀNG
một tháng
Phòng ngủ nhỏ đóng cửa, chứ đem ra ngoài không ăn thua đâu. Nên nhiều bác dùng ổn, người lại chê.
@ntngan Đúng r mang ngừa chơi tý thì dc chứ ngoài kg lớn là thua

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019