Máy bay Nga

cuhiep
31/7/2007 16:9Phản hồi: 26
Máy bay Nga
Chiếc Sukhoi SU-27UB này bay rà rà cách mặt đất 1m2. Đó chưa phải là những gì ấn tượng nhất Những chiếc máy bay của Nga còn làm được nhiều điều hơn thế nữa.

26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Agassi
ĐẠI BÀNG
17 năm
Pilot quả Sukhoi SU-27UB quá giỏi, có điều bọn này biểu diễn nguy hiểm quá :eek: trừ nấy wả SU ra không tính, nhưng nhìn chung tàu bay Nga ugly quá 😁 hay là thiết kế đi trước thời đại nhẫy ?
em chưa hiểu nó làm cái trò gì, bắt pháo hoa hay sao?
Pháo hoa cái con tườu, cái đó để lừa tên lửa tầm nhiệt heat-seaking AA missle đấy 😁 :D
Ảnh đẹp, cảm ơn cuhiep
vnpcworld
ĐẠI BÀNG
17 năm
Máy bay chiến đấu thì quan trọng là hiệu quả và tính năng chứ đẹp quá để các anh khác săn hả bác, :D
Agassi
ĐẠI BÀNG
17 năm
Đồng ý với bác vụ hiệu quả 😃 còn riêng vụ thẩm mỹ thì chắc chắn mỗi người mỗi ý rồi, em chỉ thích thiết kế của Mỹ và Châu Âu hơn, bên cạnh khả năng tác chiến rất tốt thì tính thẩm mỹ lại cao 😃
manhkuong
ĐẠI BÀNG
17 năm
Ước j Việt Nam mình có được những vũ khí tối tân như vậy,khỏi phải lo thằng láng giềng phương Bắc bắt nạt.
........,cùng ........
Agassi
ĐẠI BÀNG
17 năm
Vụ này nó bắn mục tiêu giả để triệt tiêu hỏa tiển tầm nhiệt của máy bay đối phương.

Đâu cần phải có, thuê "bảo kê" như Nhật cũng được mà 😁
à ra thế hihihi
tên lửa tầm nhiệt mà thấy nhiều mục tiêu như trên thì chắc là bay vòng vòng à:d

à, nghe thầy giáo bảo là lúc trước quân ta gắn thêm đầu "tầm nhiệt" vào Sam để bắn B52 à?
thegioia
TÍCH CỰC
17 năm
mê lái máy bay mà hổng có lái được.... 😁

thui ngắm máy bay đỡ.... :D
Su VN ta có nhập về vài chiếc đó. Nhìn đã lắm
Tubby
ĐẠI BÀNG
17 năm
Nhìn hình thấy nghi nghi, sau khi điều tra thì phát hiện ra rằng, đây là những model đã được giới thiệu cũng lâu rồi. Ví dụ chiếc Sukhoi SU-27UB, giới thiệu năm 1984.

Để rảnh em up xe tăng, tàu chiến, cung, kiếm, súng ống lên nữa cho nó đủ bộ. 😁
thanhtinh
TÍCH CỰC
17 năm
Mình thấy súng M16 (AR15) dùng từ hồi chiến tranh VN mà bây giờ vẫn là vũ khí chính của đội chống Khủng bố Mỹ . Nhiều loại ưu việt tới mấy chục năm đấy chứ bác . làm cái ảnh luôn
Bác cuhiep có kiếm ở đâu hình ảnh chiếc máy bay tự tạo của hai ông nông dân trong miền Nam không ấy nhỉ? Sao chúng ta không chiêm ngưỡng tác phẩm tự tạo của nông dân Việt Nam cho nó mang sắc thái hòa bình..?
Agassi
ĐẠI BÀNG
17 năm
Đây 😁

TN-01 (tức Tây Ninh 01):

TN-02:

Tờ Nờ Một & Hai trong hangar :D
Đấy cái trực thăng của thằng ku này nhìn còn "tệ" hơn trực thăng của 2 bác nông dân, thế mà nó vẫn cứ bay, chỉ tội cho các Tiến Sĩ, Kỹ Sư nhà ta chắc ghen ăn tức ở không cho bay, chứ không chắc giờ 2 bác ấy cho ra phiên bản HeliVina 2008 òy 😁
tớ mà có mấy chú đó nhỉ..........UI ko con văn để tả nữa. cho chú 37l53737 của tớ về hưu ngay
VN mình vẫn có một phi đội Su-27, chừng 10, 10 mấy chiếc thì phải, hình như đặt tại Cam Ranh.
Máy bay được giới thiệu năm 84 vẫn tốt chán vì vòn đời máy bay khá lâu, 20, 30 năm là chuyện nhỏ.

Máy bay Nga tuy 1 số nhìn ko đẹp nhưng dòng Su, Mig và Mi (trực thăng) là vô đối, máy bay Mỹ hay Châu Âu (NATO) có trang bị công nghệ thế nào cũng không bì được.
Toàn những phi cơ cực đẹp. Mai em mua mấy cái về để đi lại!
Mấy quả này quả là đẹp. Nhưng em đi ATR-72 cũ của Nga thì sợ chết khiếp. Mỗi lần hạ cánh an toàn là em vỗ tay to nhất
quocuy
ĐẠI BÀNG
16 năm
ATR 72 mà là của Nga à? lạ nhỉ!
đó là dòng máy bay cánh quạt rất nổi tiếng trên thế giới và cái này chắc chắn là của Phương Tây, chính xã là của Pháp
pác nào có hình ảnh máy bay Mỹ không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019