Mấy hình nền dành cho máy tính đẹp không tưởng luôn
vnlove
2 tháng trướcBình luận: 16Lượt xem: 15.135
Nhân dịp cuối năm, Noel rạo rực, thấy anh em trên Tinh tế có vẻ thảo luận sôi động về chủ đề hình nền đẹp dành cho máy tính.

Lúc tối qua mình mới vọc được ít ảnh Noel đẹp chia sẻ cho anh em. Bài này mình sẽ share tiếp cho cả nhà bộ ảnh nền cho máy tính. Nói thật là mình cũng hơi choáng ngợp trước mấy cái ảnh này nên mới cảm thấy không thể không post bài chia sẻ. Tiêu chuẩn là phải đẹp, phải chất lượng.

Anh em vào tải hình và nếu có ảnh nào đỉnh nữa thì up lên đây cho mọi người cùng thưởng thức và sở hữu cùng với nhé. Bài này mình lấy nội dung ảnh trên trang thuthuatnhanh(.)com. Nên xin mạn phép admin web này trước nhé!

bức ảnh thiên nhiên với địa hình khắc nghiệt này sẽ rất hợp khẩu vị của nhiều người.​

đây là một bức ảnh nền máy tính về chủ đề thiên nhiên xanh. Nó là cảnh một cây cầu đá bắc qua dòng sông trong vắt và hai bên bờ là hai hàng cây tươi tốt. Nó rất thích hợp để anh em cho mắt của mình nghỉ ngơi trong cái không khí trong lành này.

Đây là hình nề máy tính lấy ý tưởng từ cảnh chụp từ trên cao của một cái khách sạn 5 sao nào đó của nước Đức. Mình cũng không rõ lắm. Nói chung nó đẹp mắt và khá rực rỡ. Nhìn nó khá xịn, và mình thích sau này cũng được ở trong 1 căn nhà như thế.

Mình nghĩ cái không khí và khung cái xơ xác của thành phố ở hoang mạc này sẽ khiến rất nhiều người thích. Bản thân mình cảm thấy nó thật phiêu lưu, làm giàu nghị lực phấn đấu bản thân chúng ta.

Hình nền desktop nhìn sắc nét và hoành tráng. Thiên nhiên hùng vỹ, tráng lệ cũng chỉ đến thế là cùng!

ảnh đẹp tuyệt vời khoảnh khắc chim bắt cá.

Ảnh thiên nhiên trong sáng và đẹp không tưởng

Hình ảnh thiên nhiên bình minh quá đẹp

Hình nền thiên nhiên xanh tươi trong lành quá chuẩn cho màn hình máy tính

hình ảnh cún làm nũng

hình nền 4k - Núi đồi chập trùng và bầu trời sáng sớm nhiều sương nhẹ

hình nền cô gái quá chuẩn.

Hình anime cute dễ thương nhìn rung động vô cùng.

Và còn rất nhiều ảnh avatar để mọi người dùng cho profile.
....

Những bức ảnh dễ thương dành cho máy ở trên chỉ là hình ảnh demo để anh em thưởng thức.
Còn chính thức xem tất tuốt cả bộ sưu tập hình nền máy tính này thì anh em nên vào trực tiếp link bài gốc:​
Chúc anh em một ngày mới vui vẻ. Một dịp cuối năm lợi nhuận!​
16 Bình luận
Đẹp đó bannj
đẹp quá bạn ơi
Mới cập nhật thêm vài ảnh mới đó bác.

Hình đẹp quá, thanks bạn nhé ><
Đẹp quá ,ai có thêm ảnh về game không nhỉ ?
bạn này kiếm được nhiều ảnh đẹp thật. thanks bạn nhá. Có thêm cái nào thì share mọi người với bạn ơi.
Cám ơn bạn.
Đã tải về một số hình đẹp thay áo mới cho em nó.
có ảnh girl xinh ko hhaha
@hiepleebrvt Đây bác girl xinh của bác đây:
thanks bác
Anh em nào có cái nào đẹp thì share lên cho mọi người với nha
Đẹp
Đẹp
Đẹp thật đấy.
@ark_ff9 Vâng, Bác tải thêm thì vào hãy xem thêm tại liên kết em để ở đó bác ạ

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019