Máy tắm điện Xiaomi DOCO. Nhà có người già lớn tuổi nên có nhé anh em.

Bape bụ bẫm
18/8/2022 11:54Phản hồi: 65
Máy tắm điện Xiaomi DOCO.
Nhà có người già lớn tuổi nên có nhé anh em.
Hello anh em rất vui được mọi người gặp lại. Hãy Follow hay cho mình 1 tym làm động lực đặng mình nuôi Shopee kiếm đồ hay ho giới thiệu anh em xem nhé.

Trước tiên mời anh em xem qua tổng quan về em nó với video bên dưới nhé.

Thông số linh tinh bên ngoài hộp nè anh em

Này tên đầy đủ là máy tắm, hay bàn chải điện XIAOMI DOCO cũng là cháu chắt gì trong gia tộc Xiaomi nên bao bì hay sản phẩm không có in chỉ có họ Xiaomi thui anh em nhé.

Tổng quan các sản phẩm luôn có màu trắng lời khuyên nếu anh em nào vô năm Thái Bạch thì đừng mua he. Mình đùa đấy.
Nút khởi động- máy có 2 chế độ mà đúng ra nên mô tả bằng hình ảnh coi bộ dễ chịu hơn như giờ mò xài mới biết.

Công dụng chỉ có để tắm chả nói gì nhiều, hầu như ai cũng gặp vấn đề đổ khá nhiều mồ hôi ở cái mùa nắng nóng này tối ngủ dù có máy điều hoà hay không thì cũng ít nhiều đổ mồ hôi mà đã nóng đi tắm thì kỳ lưng là vấn đề đấy hé.

Việc sử dụng bông tắm thì nó chỉ có tác dụng làm cho nhiều bọt nhưng hiệu quả thực sự chưa cao. Kỳ tay thì không kỳ được nên đây cũng có thể là nguyên nhân 1 số anh chị em hay bị nổi mụn lưng rồi tốn mớ tiền cho bác sỹ da liễu.
Cái xoay vặn này chắc để bảo vệ chui sạc- hãng khuyến cáo 1 tháng sạc 1 lần thui nhe. Mà mình thấy lúc tắm xoay cái này cái nhiều lúc tay trơn không rơi máy. Này hay nè. Văn kiểu này bao kín nước luôn.

Âu đây cũng là tác động tư duy để mình xuống tay mua em nó, thêm sau chừng 10 ngày sử dụng thì mình thấy với tốc độ xoay không quá nhanh thì rất phù hợp tắm bé và minh chứng rằng con mình rất thích hí hí. Việc đi tắm trở nên hào hứng với bé hơn bao giờ.
Mình chụp tốc chậm cho nó art- máy cùi quá ae thông cảm chụp FF up hình lên web không được hic

Này chỉ là quan điểm chia sẻ thêm để anh em tham khảo nhé với mình thấy nếu người già lớn tuổi nên mua cái này cũng hay đấy để các cụ ngồi tự tắm đỡ cuối xuống chà chân hay khòm khòm nguy hiểm lắm vì lớn tuổi rồi đứng lên ngồi xuống cũng khá mạo hiểm.

Quảng cáo

Ngồi lên ghế hay bồn vệ sinh có thể tư tắm mà khỏi phải khòm lên khòm xuống. Tốc độ quay cũng không quá nhanh con mình 8m còn không đau thì nói gì người già nên yên tâm mua cho người thân nhé anh em.
Tổng quan mà nói thì đẹp, xài êm mà cái dây móc nó hơi sao sao ấy chả biết nói sao luôn.
Không hiểu sao giờ vẫn còn sạc bằng cổng USB hihih

Mình mua trên Shopee với giá 550k, cũng không quá đắc anh em nghiên cứu sắm một con về mà dùng êm đấy. Với việc người lớn tuổi tự tắm 1 mình hay vài vấn đề tế nhị khó nói ra thì cái này quả là cứu cánh anh em ạ, con nít cũng khá thích món này theo mình rất đáng mua.

Cảm ơn anh em đã xem bài- có những chia sẻ gì cứ thoải mái chia sẻ cùng mình cùng nhau xây dựng diễn đàn nhé. Còn mấy món hay ho tương tự anh em xem thêm bài mình đăng ở đây.

Bài viết này của em xin phép có chèn link tham khảo đến những sàn TMĐT có kinh doanh mặt hàng này. Anh chị có thể xem tham khảo thêm về thông tin sản phẩm và nếu quyết định mua từ link của mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách liên quan đến sản phẩm đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quangthoai
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cái này gãi đã ngứa luôn 😀
@quangthoai chắc phê đó bro 😁 hihihihi nhưng tắm thích hơn
Liệu có hữu dụng k vậy bro???
@Tùng đây 123 Sao lại k nè mình xài ngon lành
Vu Duc Thien
ĐẠI BÀNG
2 năm
tui trung cẩu cái gì cũng làm được, mà độ thực tiễn thì hên xui lắm
demen72
TÍCH CỰC
2 năm
@Vu Duc Thien Chính xác, thực sự không thực tiễn chút nào, cây bàn chải tắm của mình mua về hiếm lắm mới dùng để chà mỗi cái lưng, còn tắm cả người mà dùng cây này nó phiền và bực bội hơn bông tắm nhiều nhiều lần
@Vu Duc Thien thực tiễn chỗ nếu ng già tắm khòm nguy hiểm a ạ
@demen72 mình chủ yếu để cho trẻ nhỏ với người già ấ a ạ, có cái này tập cho trẻ thích đi tắm đúng giờ 550k tạo 1 thói quen cho bé ko quá mắc
@demen72 Tiêu đề đã bảo thích hợp cho người già rồi mà, đừng có cái gì cũng lấy bản thân mình làm chuẩn chứ!
@yushikara thiệt tình mình đã sợ ghi rõ cái tiêu đề lun ấy chứ bro mà chả ai chịu đọc cứ nhào nhào lên bảo bán hàng, bán thì bán mua không chn của ngta chứ mà lị
N.T.Trung
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đúng cái mình cần, mua ngay mua ngay, giờ đang dùng cái bàn chải tắm nhưng vẫn có cảm giác kỳ lưng không sạch, đúng xiaomi có khác đồ gia dụng giờ nổi tiếng quá rồi
@N.T.Trung bro cọ cả lưng chân mà ko cần khom nguy hiểm lắm, nhiều lúc ng có bệnh lý thiếu máu khom khom là dễ đi lắm
@Bape Bụ Bẫm đứng thẳng lên là choáng ,té
mà trong restroom trơn nữa ,chấn thương sẽ khá nặng 😔
@kixx Đúng chính xác rất nguy hiểm với ng già
Riết cái gì cũng máy 😆 100 năm nữa nằm đó máy móc nó phục vụ 100% task luôn 😃)
@anhhoa_nguyen Định hướng cho ng già vs trẻ em thui bro chứ đàn ông thì thích máy tắm chạy cơm hơn
chăc ko dành cho kì lưng đâu ,vì handle ko nối dài đc
cái này tắm mặt tiền thôi 😁
@kixx Không hết lưng dc bro ạ, bông tắm 1 số chỗ phải đổi tư thee mới kỳ dc hay tớ làm vid tắm nhỉ
@Bape Bụ Bẫm từ bỏ cái ý tưởng đó đi
Cười vô mặt
@kixx Kakaka cảm ơn bro
hiddenwave
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình thích sản phẩm này cho đến khi đọc cổng sạc micro usb thì hết muốn mua vì bất tiện
Bác nào có biết loại giống vậy mà sạc type C không?
@hiddenwave Ngta có cho dây đi cùng còn type C thì mình chưa thấy chắc dònh này cũ r á mà,mà có type C cũng k mua vì hết tiền r.
hiddenwave
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Bape Bụ Bẫm Mình mới tìm trên shoppee được em giống này mà của hãng khác, xài type C 😁
Mắc hơn chút, mình order luôn rồi. Ship nước ngoài về nên chắc tầm 10 ngày mới có
quesshung
TÍCH CỰC
2 năm
đồ cá nhân công nhận xiaomi đủ thể loại, khá ngon và rẻ, chắc sắp tới mua 1 cái về xài thử
quesshung
TÍCH CỰC
2 năm
@Bape Bụ Bẫm có cách nào hay chưa bạn, chứ mình cũng dạy cấp 3 mà thấy đuối lắm rồi
@quesshung con bro lớn thế rồi à, nếu có cccd rồi bro nên làm 1 buổi tiệc nhỏ 2 cha con ngồi với nhau công bố rằng con đã đủ tuổi công dân thì h con là bạn của bố chúng ta tâm sự thế mới hay đó, đòn tâm lý đó bro. Có ghệ thì cứ cho có bình thường nhưng nên chằng 1 kiểu nhẹ nhàng
quesshung
TÍCH CỰC
2 năm
@Bape Bụ Bẫm không bạn ơi, con mình sắp sinh à, mình đang dạy cấp 3, thấy khá là vất vả 😁
@quesshung Ah tháo giày ah kakaka, bạn nên chơi nhiều vs cháu tập giờ ngủ nhé, giờ thức trc khi ngủ hôn cháu sáng báo thức reo là thức ngay cháu sẽ quen dần.
Lần sau để mấy em gái tinhte review trên tay, trên... mấy cái này nhé 😆
@tringuyenxp1603 hehehehe em trai như mình dc hem nè
@Bape Bụ Bẫm khó quá bỏ qua 😆
@tringuyenxp1603 đổi câu hỏi nhé kakakakakka
boyplay
TÍCH CỰC
2 năm
Giống mấy cây lau chùi toiet z ta :|
@boyplay Hihi nhìn tựa tựa nhưng nó khác cái cọ là này k thay đầu dc
Có máy rửa diz ko nhỉ, hỏi thật ấy :s
@supperchym Chắc có nhưng tích hợp nắp bồn cầu
Nhìn hình thức bên ngoài qua ảnh chụp có vẻ lởm lởm nhỉ?
@ducleminh Chắc máy cùi ông xem video nhé t quay bằng dji ngon hơn xíu
louisng242
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đây là bài viết trá hình bán hàng. Khuyên các bạn đừng mua cái này chi cho phí tiền mà đầu tư 1 cọ tắm cán dài loại tốt kèm 1 xà phòng bánh kiểu như 18.21 Man Made detox bar. Combo này cho chất lượng cao hơn vượt trội, sạch sẽ và bền bỉ hơn nhiều.
lukyluke
TÍCH CỰC
2 năm
@louisng242 Giờ tinh tế nhiều bài loại này lắm. Người sử dụng giờ cũng khôn rồi không ai mua liền vì dạng bài viết thế này đâu
Đồng ý với bạn là không nên mua.
@louisng242 bạn khuyên thì bạn cứ khuyên cái mình viết mình rất sợ hiểu nhầm nên đã để hẳn tiêu đề là dành cho người già nhé bạn mình ơi, còn mua về mình dùng làm gì thì cá nhân mình sử dụng, bạn có hiểu cảm giác người già hay người bị tai nạn khó tự tắm thế nào ko? bạn hãy đọc nhé, mình chả bán bạn mua thì bạn mua tiền trong túi bạn mà 😁, bạn k thích thì cứ block mình nhé. Thân
@lukyluke đúng người tiêu dùng giờ họ biết cái nào cần thiết thật sự mình chỉ chia sẻ cho những ai muốn mua nhưng chưa có trải nghiệm thật họ sợ mua về ko dùng đc hay chỗ mua ko uy tín. Thân
louisng242
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Bape Bụ Bẫm Lại quanh co, người già di tắm nên dùng cái rag của hàn quốc. Đứng thẳng lưng và dài đến qua eo nên nắm 2 đầu và dùng rất thoải mái. Thiết bị này phải sạc và người già cần tối giản các bước nhất có thể. Đừng quanh co để bán hàng, đánh vào tâm lý muốn chăm ng thân để bán thì dở lắm
lukyluke
TÍCH CỰC
2 năm
@Bape Bụ Bẫm Thường các bài viết giới thiệu sản phẩm rơi vào 2 mục đích sau:
1. Đã mua sử dụng xong thấy tốt quá bèn giới thiệu cho anh em tinh tế.
2. Có gian hàng online, viết bài giới thiệu để bán được nhiều sản phẩm hơn. Đặc biện trên tinhte là free
Cả 2 mục đích trên đều tốt cả.
nếu rơi vào trường hợp thứ 2 thì viết hẳn luôn tiêu đề “ mình có cửa hàng trên shopee,“ có bán sản phẩm này tốt lắm nè,
Đảm bảo giá tốt nhất thị trường. Lúc đó 500 ae tinh tế vào ủng hộ liền á
ides
CAO CẤP
2 năm
Tức là nó xoay xoay chà cho mình mấy chỗ không với tới được 😆
@ides đúng rồi bro, nhất là người già tắm khòm khòm nguy hiểm lắm
Máy tắm điện???
Cắm điện vào nó tự tắm cho mình luôn á? Này là bàn chải điện mà.
@thanhtrung229 hihihi thank bro góp ý mình sẽ ghi nhận hihihihi
Không khéo có người mua về tự sướng!
@Hoàng Đức Dũng thế hơi rát vì mô ít tiếp xúc ánh nắng rất mềm và mỏng ông ạ hâhhahahha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019