Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Máy tính bảng của LG sẽ ra mắt ở CES 2011, lớn hơn Galaxy Tab

levuongthinh
4/10/2010 14:22Phản hồi: 11
[imgl]http://photo.tinhte.vn/attach/public_image/btv/15571/155714ca9e2ab72ceb_lg-netbook-android.jpg[/imgl]Ban đầu, LG dự kiến sẽ tung ra chiếc máy tính bảng chạy Android của mình vào dịp Giáng sinh năm nay, thế nhưng theo những thông tin mới nhất thì tablet của LG sẽ ra mắt ở CES 2011. Theo Bloomberg, nguyên nhân của việc trì hoãn nằm ở vấn đề phần mềm.

Chắc chắn là tablet của LG sẽ chạy Android, nhưng theo thông tin từ Reuters thì máy sẽ không dùng phiên bản Froyo mà thay vào đó sẽ là “một phiên bản Android đáng tin cậy nhất”. Hiện LG vẫn đang làm việc với Google về vấn đề này. Tablet của LG sẽ có kích thước lớn hơn so với Samsung Galaxy Tab, tức là màn hình sẽ vượt qua mức 7”, tuy nhiên chưa rõ kích thước chính xác là bao nhiêu.

11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ủng hộ, cho ipad giảm giá đến với người dân cái nào!
hiepsicoi
TÍCH CỰC
13 năm
Hổng có quá 10 triệu để chơi với máy tính bảng, đang chờ ngày ra H2Shop rước "iPad mini" 3,5" về thôi.
thì hiện tại có ipad 3.5 rồi đó bạn với tên gọi là ITOUCH.vậy xin hỏi bạn con IPAD 3.5 với con itouch có khác gì ko bác
kekenano
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn ấy đã đặt iPad mini trong dấu nháy " " rồi mà bạn vẫn không hiểu. Mình thấy câu đầu tiên của bạn cũng là câu trả lời rồi mà. he he
vjrus
TÍCH CỰC
13 năm
ipad xuống 10 củ mua liên ! nhưng mà chắc kô xuống tới mức đó đâu
10 củ thì mua dc.nhưng ở MỶ ;)
gjhen1325
ĐẠI BÀNG
13 năm
E này chắc sẽ 10inch, nếu năm 2011 mới ra thì chắc là androi 3.0, cùng thời điểm với Htc ra mắt điện thoại chạy Androi 3.0.
giờ chỉ thích cái nào chừng 7-9" là thích nhất mà có 3g và chưc năng thoại luôn
con galaxy tad giá cao quá phải chỉ khoản 10tr là ok rồi
tienvinh137
ĐẠI BÀNG
13 năm
iPad khác hoàn toàn iPod Touch bạn àh.Chơi game sướng hơn nhiều,nghe nhạc thì ko tiện di chuyển như iPod😃.

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

10 củ có mà bác,hàng xài rồi + 16G ko có 3G đó 😃.
thiết kế có vẻ đẹp nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019