Máy tính xách tay siêu mỏng nhẹ HP Spectre 13 sẽ có giá 42.99 triệu đồng ở Việt Nam

sonlazio
27/6/2016 7:53Phản hồi: 111
Máy tính xách tay siêu mỏng nhẹ HP Spectre 13 sẽ có giá 42.99 triệu đồng ở Việt Nam
FPTShop vừa đăng tải giá bán của chiếc máy tính xách tay HP Spectre 13, chiếc máy tính xách tay mỏng nhất thế giới làm từ sợi carbon và nhôm. Tuy mỏng như vậy và nặng chỉ và 1.1kg nhưng HP vẫn sử dụng chip Core i7 dòng U tiết kiệm năng lượng chứ không hy sinh sử dụng chip Core m.

Cấu hình HP Spectre ở Việt Nam là bản Intel Core i7-6500U, 8GB RAM, 256GB SSD NMVe M2. Giá dự kiến 43 triệu đồng, chưa rõ thời gian giao hàng nhưng FPTShop đã đăng tải lên website của họ là cho đặt hàng rồi.
Tham khảo: FPTShop
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẹp & đắt... Em chọn Macbook Air
BBC-Real
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoangtrinh8282 Chuẩn bác ạ, em nhớ sài con Envy của nó giờ cay cú. Gặp hp chỉ có rán trứng thôi. Ai đời vào youtube xem video 15p sờ máy bỏng cả tay, con động vào còn giật mình khóc thì bác hiểu nó ntn rồi đấy. Tệ kinh
@hoangtrinh8282 Bạn thông minh hết phần thiên hạ. Như bạn thì mấy thằng sx laptop trên 20tr thì nghỉ hết đi. Để mình ông mac sống với cái máy ảo chạy win
BBC-Real
ĐẠI BÀNG
8 năm
@bestboy2142 Bác này buồn cười, tầm 40 chục mà mỏng nhẹ vậy chỉ so vs mac, chẳng nhẽ đi so vs mấy thằng game thủ. Nếu vấn đề về win thì mac cài win vào dùng ngon luôn mà ko nóng máy. Hp này em chẳng biết nó sang ở đâu nhưng nóng thì em trải nghiệm rồi, bác ko tin sài thử con Envy của nó mà xem, nhà em đang dùng để rán trứng nè. Em quyết định mua nó là cả sai lầm ý. Mong đừng bác nào như em
@BBC-Real Dùng song song nhưng khi update hay dùng touchpad rất khó chịu.
superboyvc
TÍCH CỰC
8 năm
Mình thấy cái thiết kế phù hợp với mấy bà U40 đại gia lắm -_-
kuluoj
TÍCH CỰC
8 năm
@superboyvc U40 là tầm 3 mấy đó hả?
@kuluoj Trên này khối đứa U40, con tui 4 tuổi cũng là U40.
ôi cái giá...........
Chắc lại bị tương tem lên màn hình, ...
Ko có tiền thì "Giá này thà mua ... cái nọ cái kia"
FzeNix
TÍCH CỰC
8 năm
@cosmos47 Bác nói chuẩn rồi, có tiền thì người ta sẵn sàng rút ví ra mua ngay
Còn không tiền thì suốt ngày lên mạng rồi phán với giá này chọn cái này chứ không chọn cái kia
leeyang
CAO CẤP
8 năm
@FzeNix Dù có tiền thì rõ ràng người biết dùng họ cũng biết suy nghĩ bác ạ.
giá đó chỉ ngó thôi, chịu em không bao giờ mua nổi
pphuc96
TÍCH CỰC
8 năm
Hỡi ơi cái giá....
Ôi cái giá,thôi phan con Macbook 12" đi khè gái cho rẻ vậy 😔
Rất thích em này nhưng ôi thôi cái giá 😔
Thiết kế còn thua Apple nhiều lắm, nếu đặt bên em Macbook là thấy khác biệt ngay

@Gia Tường Gay hình như là "Great man yell" dịch việt hóa là " Gã đàn ông òm tỏi tuyệt vời" 😁
cu_cai_nho
TÍCH CỰC
8 năm
@Gia Tường chắc chắn là apple đẹp hơn chất hơn NHƯNG là bản nguyên gốc, còn cái dán trên chỉ hơn đám Asus thôi 😁
@n.a.v.i.p Tui phải chạy ra quán net để like cho bác
@Gia Tường Mấy em HP này rất hay có hiện tượng dùng 01 thời gian bị ố màn hình như này.

Mặc dù không phải điểm chết vẫn xem đc nhưng nhìn rất khó chịu

mitommoc
TÍCH CỰC
8 năm
Tầm này thì Macbook Pro nếu bạn nào thích dùng Mac không thì làm e MSI Ultrabook Gaming cho bạn nào dùng Windows.😁
johnny8384
TÍCH CỰC
8 năm
mấy con HP này xài thế nào các bác? Cty nó vừa đổi cho em sang con HP Probook mà thấy mỏng manh yếu ớt quá, pin xài có 3-4 tiếng à!
@johnny8384 Sướng nhỉ, cty em cho xài con lap lenovo cùi ghe sida từ thời hít le, vừa xài vừa đập mà vẫn trơ trơ ko hư 😔
johnny8384
TÍCH CỰC
8 năm
@ConCaKoBietBoi sướng cái khỉ mốc á, em cũng xài con Thinkpad Lenovo T410 cũ gần 2 năm rồi, giờ nó hư quạt làm mát và bong bàn phím, khóc mãi sếp mới đổi cho máy mới đây bác ạ! Nhưng con Thinkpad công nhận trâu bò thật, em làm rớt mấy lần mà nó chẳng sao cả!
johnny8384
TÍCH CỰC
8 năm
@eros712 hì hì, tại em đang xài con THinkpad Lenove T410 trâu bò, giờ chuyển qua con Probook nên thấy nó mỏng manh quá!
BBC-Real
ĐẠI BÀNG
8 năm
@johnny8384 Hp nó đâu mạnh về pin bác, nếu pin bác tìm mấy thằng Acer lenovo kìa. Ăn đứt lun, em thấy tầm tiền đó của thằng Acer còn mua đc pin 12 tiếng ý. Đù nghe mà kinh hoàng
Ngon, nhìn ở ngoài mới chảy nước...
Giá gì dữ vậy... Em làm con Vaio cho nhẹ còn dư tiền làm con desktop cấu hình khủng chiến game
happygrass
TÍCH CỰC
8 năm
Dòng U đã là hi sinh rồi bác, hiệu năng kém.
thanhtung232
ĐẠI BÀNG
8 năm
@happygrass Tưởng dòng U là hi sinh nhiều nhất để tiệt kiệm điện chứ. Vậy là nó hơn cả dòng M cơ à.
ddawng.ngn
TÍCH CỰC
8 năm
@happygrass U thì trên macbook hiệu năng cũng không kém thậm chí là rất tốt như trên macbook pro retina nhưng trên windows thì hiệu năng không được tối ưu đâu 😁 có con vaio dùng U mà powerpoint nặng nhiều video hoặc đồ hoạ pts là nó not responding. chả bù cho mac air rõ là yếu hơn mà pts illus xcode ầm ầm
Vuong Duc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanhtung232 Dòng U là core ix-xxxxU, còn core M là dòng chip yếu hơn core i, nó khác với core ix-xxxxM
nghia3d
CAO CẤP
8 năm
tiền này thì cứ macbook mà chơi
Em chọn The New Macbook 😁 Ý các bro sao ạ :D
Macbook 12" hoac mba 13" . Còn dư để chơi vs euro
40 củ thì e mua MAC về vã cho sướng !
E chơi macbook cho nó lành

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế