Mazda chơi lớn giảm giá cx8 đến 150tr trong cuối tháng 4 quất luôn không?

Nhân Trần 90
21/4/2020 4:26Phản hồi: 290
290 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhà e cũng đang chạy cx8 bác nhé. Thông tin đến bác là dù xe được đánh giá là có giá cao so với các xe cùng phân khúc nhưng xe rộng, phù hợp với gđ đông con như nhà e, thứ 2 động cơ vận hành êm, mượt, dù chạy tốc độ cao vẫn có độ đầm xe nhất định. Bác cứ tham khảo
ngadaibang
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ngoc_tram_tram đúng, nếu cùng giá tiền đó so với crv là xe 5+2 mà kích thước chiều dài có 4584 chỉ tương đương với 5 chỗ cx5 . Như vậy là quá chật ko thể so đc với cx8 4900 đc
baomoto
ĐẠI BÀNG
4 năm
XRV nhìn mạnh mẽ, nam tính hơn nhưng CX8 lại mềm mại hơn, cá nhân m thấy tổng thể hài hòa hơn
thuhonghong
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nếu thích là nhích thôi bác ạ, hôm em cũng có nghía qua, thấy xe này rộng phết, cả vị trí cabin lẫn hàng ghế sau (cái này khá nhiều xe bị nhược điểm là chật chội, ko thoải mái, bù lại, con này làm rất tốt). Nếu giảm 150tr thì quất luôn
nhingo1
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thuhonghong bởi vậy nên hàng ghế thứ 3 vẫn rộng rãi thoải mái đó cụ.
thuhonghong
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nhingo1 Nhưng phần đuôi làm soải xuống thì sao nhỉ? Có cụng đầu ko?
nhingo1
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thuhonghong Chiều cao cơ sở 1690, cao hơn cả crv rồi cụ, soải xuống thì cũng còn hàng ghế 2 nữa cụ ơi. Ko thành vấn đề
nhingo1
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thuhonghong Chiều cao cơ sở 1690, cao hơn cả crv rồi cụ, soải xuống thì cũng còn hàng ghế 2 nữa cụ ơi. Ko thành vấn đề
Thấy tính năng ko có gì đặc biệt, thiết kế cũng bt mà giá lại chát
@Văn Tùng Đào Đẹp mà bác, đơn giản nhưng thời thượng, ít lỗi mốt, chỉ là ko hầm hố như CRV thôi. Còn tính năng ngon chứ: màn hình hiển thị trên kính lái HUD, đèn chiếu sáng và gạt mưa tự động. Gương chiếu hậu gập, chỉnh điện, tích hợp đèn báo rẽ... hơn hẳn rồi
hachunghachu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Văn Tùng Đào máu thế cụ, lại đổi xe à, mà con Ỉn của cụ đổi qua con CX8 này thì còn gì để nói 😆
Nếu xác định mua phục vụ gđ, nhất là gđ đông thì hợp lý rồi bác ạ. Máy êm, kích thước lớn, công nghệ an toàn trên xe cũng hiện đại
Di chuyển nhiều nên ưu tiên sự thoải mái trên xe, con này quá ổn rồi bác
Ra showroom của nó đăng ký lái thử đi bác ơi, hình như đang có chương trình đấy, lái thử vài vòng thấy ngon là hốt luôn, còn đâu nghe thì cũng 5 người 10 ý, mình thích là đc
Đẹp, sang, nội thất xịn, tiếc cái ko có cửa số trời
@trungquangbui.btq Cửa sổ trời chỉ là chi tiết phụ thôi, có bác còn chả bao jo động đến. Mua xe giờ cứ động cơ khỏe, chạy bền lại ít hao xăng là quất thôi. Em cũng đang định cưới em này về làm vợ 2 đây, tham khảo các bác trên nhiều forum group các kiểu thấy khen nhiều đấy
doanquochoa
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mức giá như này có quá cao ko các cụ? Thích thì thích rồi nhưng băn khoăn giá
@doanquochoa Giá cao hơn so với Nissan X-Trail, Honda CR-V nhưng nếu so với thời giá hiện nay + với các tính năng, tiện ích thì ko cao, xe công nghệ an toàn hiện đại hơn hẳn. Chưa kể nhìn nội thất thì quá đã luôn. Với lại em này là 7 chỗ, không phải 5+2 như các xe khác
@doanquochoa Giá có cao hơn các xe trong phân khúc thật nhưng bù lại tiện nghi nhiều, nội thất xịn, quan trọng gói an toàn cũng ngon nữa với lại kỳ này giảm giá thì vừa đẹp
dạo này thấy mazda giảm giá mạnh ghê, mẫu cx8 này là giảm giá mạnh nhất đây. chơi lớn thật
@tienduc.thantienduc chắc cũng ăn mừng M3 đạt giải thiết kế đó cụ. Thời gian này nhu cầu tiêu dùng cũng giảm nhiều do ảnh hưởng dịch nữa nên giảm giá kích cầu
@tienduc.thantienduc chuẩn rồi cụ, đợt này cũng nhiều hãng giảm nhưng mà thấy Mazda giảm mạnh nhất rồi, cao nhất là 150tr cho cx8 bản premium phải
giảm 150tr thì khối bác đang đắn đo quyết định xuống tiền chọn cho xem
@damconghung.hung89 150tr là giảm con premium chứ con deluxe có 110tr thôi nha bác. Mà kể ra như vậy cũng giảm nhiều so với các hãng khác rồi
So với CRV thì đắt quá. Chọn crv hợp túi tiền lại dáng thể thao
@ngophuhien.phuhien Cụ so thì so cả nội, ngoại thất, option,gói an toàn luôn cụ. Nội gói an toàn cao cấp của CX8 là bỏ xa rồi. Giờ nó giảm thì giá ngang ngửa em 5+2 của honda rồi.
so với mấy em khác thì em này trang bị tiến tiến gần bậc nhất luôn rồi đấy: SkyActiv-G 2.5, hộp số tự động 6 cấp, hệ thống kiểm soát gia tốc GVC, hệ thống treo cải tiến, mà giá cũng vừa tầm, nói chung hốt được
Mr Bean11
ĐẠI BÀNG
4 năm
thời buổi này mà giảm giá đến 150tr thì mấy hãng khác toi, tội gì không xúc các cụ nhỉ?
@Mr Bean11 Đúng chuẩn, riêng em CX8 này khoang hành khách nó khá thoáng, ngồi thoải mái cực
@Mr Bean11 Quá chuẩn cho 1 con 7 chỗ, xe này gia đình đi vi vu luôn
trinhvtinha
ĐẠI BÀNG
4 năm
@minnhatnguyen Nghe tả thấy thích thật mà chả đủ lúa lấy thì xúc 😔
có khi nào ế quá nên giảm, tăng doanh số bán ra ko?
@duchuyhuyduchd Ế hay ko thì hãng nẵm rõ nhất nhưng theo em nghĩ nếu so với trang bị trên xe thì giá ko mắc, giờ giảm thêm nữa là quá ổn rồi cụ
@duchuyhuyduchd vâng, so với các mẫu xe trong phân khúc, đặc biệt CRV thì cao hơn nhưng đúng là nhiều option hơn, đồ chơi nhiều. Kể ra thì cũng đáng đồng tiền
@duchuyhuyduchd Bởi, hãng giảm giá kích cầu thôi bác, chứ ế mà giảm thì cũng chưa chắc bán được, người mua xe đâu phải chỉ nhìn mỗi giá đâu bác
Tui thấy giá hơi chát, giảm như này là phù hợp rồi
Paltalk_HCM
ĐẠI BÀNG
4 năm
@manhhung.nk87 Giá có cao hơn xe khác trong suv 7 chỗ nhưng tiện ích trên xe cũng nhiều mà cụ
@manhhung.nk87 T thấy giá cũng cao nhưng nếu so tiện nghi trên xe hay gói an toàn thì Mazda khi nào cũng xịn hơn cụ ạ
@manhhung.nk87 Cụ nhìn nội thất cx8 so với các xe khác trong phân khúc này xem cụ có nói thế ko. Rộng nhất rồi, kể cả cụ có ngồi hàng ghế cuối vẫn thoải mái
Holywood_bk
ĐẠI BÀNG
4 năm
ngon nhất trong suv rồi mà đúng chuẩn suv 7 chỗ chứ ko phải kiểu 5+2 nên đúng là bước lên xe nội thất thoải mái thực sự
@Holywood_bk Kết mấy hàng ghế ghê, rộng rãi mà da xịn nên nhìn sang, sạch sẽ nữa
@Holywood_bk Da Nappa cụ ạ, cũng là 1 loại da cao cấp nên nhìn vào khác hẳn những loại da thường, sang là phải
Bản luxury em thấy ngon ấy chứ, hơn deluxe 1 số tiện nghi nội thất, đúng là xe tiện nghi bước lên xe là sướng rồi
Nhìn 3 hàng ghế mê quá các cụ ạ. Rộng phết nhỉ.
Ma Đêm VB
ĐẠI BÀNG
4 năm
@minnhatnguyen Ghế bọc da, màu nâu đẹp thực sự. Được cái làm ghế lõm phần giữa nên khi ngồi cực thoải mái, nếu có đi đường xa thì con này khá ngon đấy cụ
vinhquangqv
ĐẠI BÀNG
4 năm
@minnhatnguyen e cũng đang ưng con này mà k biết hàng ghế sau có thoải mái k
Giá này hốt ngon ấy, nếu kinh tế có hạn thì luxury, giảm 95tr còn tầm tỷ 1 là cũng ngon. e cũng tính quất đây các cụ ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019