Mazda CX-5 giảm giá 30-40 triệu đồng, khởi điểm từ 849 triệu
levuongthinh
3 nămBình luận: 57
Mazda CX-5 giảm giá 30-40 triệu đồng, khởi điểm từ 849 triệu
THACO liên tục giảm giá xe và đợt này là chiếc crossover Mazda CX-5 với mức giá giảm từ 30-40 triệu đồng. Theo đó, phiên bản thấp nhất là CX-5 2.0 có giá từ 849 triệu, kế tiếp là CX-5 2.5 2WD giá 910 triệu và bản cao nhất CX-5 2.5 AWD có giá 990 triệu.

Không những vậy, những phiên bản 2016 còn tồn kho đang có ưu đãi từ đại lý với mức giá 819 triệu cho bản CX-5 2.0; bản 2.5 2WD là 850 triệu và bản 2.5 AWD giá 910 triệu. Lưu ý là bản nâng cấp 2017 có khác biệt một số ở thiết kế và kỹ thuật nhưng không đáng kể lắm.

Với mức giá như trên thì Mazda CX-5 hiện tại là một trong những mẫu crossover có giá tốt nhất phân khúc.

Giá giảm thì tất nhiên là người dùng có lợi nhưng sẽ "hơi đắng” cho những ai vừa mới mua CX-5 xong. Nhưng nói chung là cứ giảm đi nhé!
malin_arc
ĐẠI BÀNG
3 năm
Có vẻ ko hot lắm nên mới phải lên Tinh Tế ;)
Sáng nay có vụ mazda cx5 cháy cạnh đống rác
deep
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hiệp sĩ kanzaki
ngon. xây nhà xong xúc liền 1 em
tieutu911
TÍCH CỰC
3 năm
Chiếc này nhìn đẹp hơn fortune nhiều
@Sói K bán không chạy còn hơn ko đủ tiêu chuẩn bán ở Mỹ, tây Âu. Cái từ dành riêng cho thị trường nghe khắm lắm. Nói thẳng là phân biệt đối xử.
Sói K
ĐẠI BÀNG
3 năm
@manhcuongc88 Toyota có dòng nào không đứng top ở Bắc Mỹ không? Senda có Camry, Corolla, SUV có 4Runner, Bán tải có Tacoma, Tundra.
Mà tôi với bạn cãi nhau làm gì? Thích cái nào múc cái đấy thôi, đi xe top cũng không sướng bằng xe mình thích.
@Sói K tôi có nói Toyota không top đâu, ông bi dở hơi à, vấn đề là con Fortuner không đủ điều kiện đc bán khác các con khác top. Bán tải thì ông bị ngu hay giả vờ vậy mà Toyota đòi top.
Sói K
ĐẠI BÀNG
3 năm
@manhcuongc88 Bạn dốt đến nỗi còn không biết đến cả google. Fortuner đc sinh ra không phải là cho thị trường toàn cầu, vậy thì sao cứ ép nó phải bán đc ở Mỹ. Ý tôi không phải nói Toyota phần lớn top đầu, mà tại bạn stupid quá không hiểu ý tôi là nếu Toyota sx Fortuner danh cho thị trường toàn cầu, hoặc riêng Bắc Mỹ thì nó cũng khó có đối thủ.
10 xe bán tải bán chạy nhất nước Mỹ có 2 xe của Toyota link tham khảo ở đây: http://news.zing.vn/10-xe-ban-tai-ban-chay-nhat-tai-my-nam-2016-post711266.html
Tôi k cãi nhau đc với bạn, vì những ng như bạn rất đông và nguy hiểm 😁
haimap87
TÍCH CỰC
3 năm
Ai mua được thì nên mua đi. Bộ tài chính đã đưa bản 2.0 vào lộ trình tăng thuế trước bạ sắp tới. 2 bản còn lại cũng sẽ sớm nhập hội.
proxyweb03
ĐẠI BÀNG
3 năm
@haimap87 Có gì kiểm chứng thong tin này k cụ?
Nguyen0101
ĐẠI BÀNG
3 năm
mấy em VN ráp tai nạn nó bung túi khí không nhỉ ?
@Nguyen0101 Mazda đảm bảo tai nạn có bung túi khí nhé bác 😆 vậy nên đi Mazda nguy cơ tốn tiền cao hơn đi Toyota nhiều.
dính nhiều phốt trên autofun nên đang phải cố gắng
abc_8989
TÍCH CỰC
3 năm
Thaco chơi khô máu với Nissan Xtrail
Kết nhất câu cứ giảm đi nhé. Chờ thêm các hãng khác giảm theo 😁
đó là giá niêm yết
giá thương lượng còn thấp nữa
Ô tô nước ta đang phấn đấu theo kịp các nước bạn, nếu giảm giá sâu.
jlovec
TÍCH CỰC
3 năm
@tuyen_kientruc2013 tăng trưởng có vẻ mạnh. nhưng sản lượng vẫn thấp
hi vọng 1 ngày ko xa. full xe trên đường. để mình kiếm con xe cũ đi tạm hehe
tỉnh lẻ nên chả lo tắc đường lắm =]]
chượt giá vậy ai giám mua trời.
Câu đầu tiên mk nghĩ: uây đẹp thế
K pit ngày mai sẽ tn
Aduckuba
Sao e thấy nó cứ ngắn ngắn cụt cụt ý. Sao k làm hài hòa như fortune nhỉ
@Sơn Haui nó có 5 chỗ mà bạn, cái kia 7 chỗ phải dài hơn chứ.
ManU4ever
TÍCH CỰC
3 năm
càng giảm càng có lợi cho ng tiêu dùng,chờ mấy e cùng phân khúc giảm nữa😁
menx
TÍCH CỰC
3 năm
Anh Hải cứ giảm như này mua cũng phải suy nghĩ. Chỉ sợ xuống Hợp đồng xong anh í giảm thêm 30-40tt nữa thì ngồi nhục lắm đấy.
vanhiep2941
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nên thêm "QC" vào tiêu đề !
Xe tròn tròn lại thêm 4 cái bánh xe hình "bông hoa" nhìn nữ tính quá
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
3 năm
giảm lâu r mà bayh ms đưa lên tinh tế:rolleyes:
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019