Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Game bản quyền] Medal of Honor: Pacific Assault đang miễn phí trên Origin

TDNC
1/7/2017 14:14Phản hồi: 55
[Game bản quyền] Medal of Honor: Pacific Assault đang miễn phí trên Origin
Chỉ muốn nói với anh em rằng: lại có game free. Kỳ này là game Medal of Honor: Pacific Assault trên Origin chứ không phải Steam. Các bạn vào website origin.com tạo một tài khoản miễn phí, đăng nhập rồi vào menu Free Games > On The House, bấm nút Get It Now để lấy game về tài khoản của bạn. Bạn cũng có thể tải client Origin về máy tính và thực hiện tương tự để lấy game. Để tải game về máy tính, bạn mở client Origin lên, vào menu My Game Library ở bên trái, nhấp phải chuột vào game Medal of Honor rồi chọn Download.

Game lấy bối cảnh WWII, có các chế độ chơi Single và Multi. Do là game cũ từ năm 2004 nên cấu hình yêu cầu rất nhẹ nhàng:
  • Windows 98/ME/2000/XP
  • Pentium 4 @ 1.5 GHz hoặc tương đương
  • RAM 512 MB
  • Ổ cứng 3 GB
  • Card đồ họa 64 MB
  • DirectX: 8.1

55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tonyteo6211
ĐẠI BÀNG
7 năm
Game cùng thời với COD 1 chăng
@tonyteo6211 Project IGI 2 nhé 😁
khaihoancntt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chíp pen 4 với ram 512 nghe chừng cấu hình bắn gà với bh còn giât
Cho cái game nghe như đang sỉ người dùng 😁
puppygoody
ĐẠI BÀNG
7 năm
@gotomo Game ....... trên mạng thiếu cha gì, chỉ sợ không có PC cấu hình khủng và thời gian để chơi thôi. Thậm chí Sniper Ghost Warrior 3 đã có thể tải có ..... luôn rồi. Giờ mà free mấy cái game củ chuối này sao? COD 5 cũng có thể loại này với đồ họa, âm thanh và kịch bản tuyệt vời luôn.
Hàng free chỉ đc mấy cái game xưa xửa xừa xưa này thôi
sao ko free mấy game như là Doom 2 , the witcher 3, call of duty 10 nhỉ
@Đặng Vi Phú
Bạn muốn chơi vẫn chơi đc mà
@Đặng Vi Phú :eek::eek::eek::eek::eek:
@vodanhdaisu game bản quyền luôn ngon hơn game cra..... bạn à
@Van Thu Mấy chế dám bỏ vài triệu nạp tiền vào game online trên PC lẫn Mobile như COC, VLTK,
Thậm chí năm ngoái trào lưu Bigo cũng dám thẩy tiền để mấy em nuột nà khoe ruột già ruột non.

Vậy mà cái game của người ta nguyên 1 studio toàn kỹ sư, bỏ ăn bỏ ngủ, để làm ra một sản phẩm công nghệ mà lại ky bo. Mấy chế cứ thích chém gió và hưởng free một cách thiếu khoa học.

Nói thiệt là tiền mấy chế đi nhậu 1 bữa chắc đủ mua con game của người ta làm rồi. Fairplay tí đi!
Xin lỗi luôn nha, Gamer thứ thiệt, thích là trải nghiệm. Còn lại thì ko có tuổi để nói tiếp!
Đék ra gì
ngtamabc
TÍCH CỰC
7 năm
May core 5. Ram 2g. Card 1g còn giật tung chải. Nên quyet định xoa luôn cả file cài. Trong khi cod 4 vân tạm tạm low setting rùi. Ko hỉu nỗi
Có từ tuần trước hay lâu hơn rồi mod!
longakka
ĐẠI BÀNG
7 năm
Game này dở mà nặng thấy bà nội
wormwon
TÍCH CỰC
7 năm
game từ thời Windows XP mà mấy thanh niên so với game giờ là sao trời 😁
Mark
TÍCH CỰC
7 năm
Từ mấy hôm trc rồi o_O
iolna
TÍCH CỰC
7 năm
Sao em không get được ta? Mấy lần trước cũng bị 😔
Không vì cái gam từ đời ông cố ngoại này mà tải Origin về cho nặng máy đâu 😁
iolna
TÍCH CỰC
7 năm
Có ai get được không giúp em với. PC em chỉ chơi được mấy game này thôi 😔
@MoNoJi máy bạn chạy Win mấy ? khả năng là thiếu drive. Mình dùng win 10 nó tự update nên get game ko thấy báo lỗi
MoNoJi
CAO CẤP
7 năm
@gemini9p_profamily em get đc rồi bác ạ, dùng vpn đổi sang Mỹ tự nhiên get dc 😁
Tiện thể bác cho em hỏi em đang xài win 8, mà không vào windows store được, không download app từ đó được, cứ báo lỗi connect timed out 0x80070422 là sao bác?
@MoNoJi Vote đổi lên win 10, bạn chỉ cần ấn vào update là máy bạn đầy đủ hết nhé :D Còn WIndown thì nhiều lỗi bạn không bao giờ có thể biết được nguyên nhân đến từ đâu đâu =))
MoNoJi
CAO CẤP
7 năm
@gemini9p_profamily Win 10 e xài rồi, ì ạch chán lắm bác ạ :D lâu lâu lại dở chứng update giữa chừng, mà lỗ hổng thì vẫn đầy ra đấy, thôi em cứ win 8 mà phang cho mượt :D
hàng hết date ko ai chơi nữa mới free chứ mấy bố 😁 Không nên đòi hỏi nhiều, chả lẽ các ông muốn Free COD 1, FIFA 17, The Sims à =))
Lovetech36
TÍCH CỰC
7 năm
Troi. Down liền. tuyet qua.
máy em tải cái game này rất là lâu. mặc dù mạng wifi thì rất mạnh. chả biết vì sao.
các bác giúp e với
N.T.Trung
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kì quan thứ 8 Mạng ông mạnh nhưng cái server ông kết nối đến nó tậm tạch thì mạnh cũng như không, cứ tưởng tượng cái mạng nhà ông nó như cái đường cao tốc 10 làn ấy, nhưng cái server ông kết nối đến nó nằm trong núi cơ có mỗi 1 con đường rộng 2m còn toàn ổ gà nữa là hiểu thôi mà😁
@N.T.Trung cám ơn bác ạ :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019