Mercedes-Benz C-class W206 hoàn toàn mới, nội thất như S-Class, đèn Digital Light, đánh lái bánh sau
Rất hay và hữu ích!/23 người
thanhtung6868
7 ngàyBình luận: 215
vitaminmi
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Quá đẹp
thích cái màn hình thông tin giải trí và điều khiển 😁
thuong911
TÍCH CỰC
7 ngày
Mấy năm nay mer hay thiết kế cùng 1 kiểu mà chỉ khác size
Kai Truong
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Rồi đánh lái bánh sau chỗ nào?
@Kai Truong Bạn thắc mắc gì thì cứ đặt câu hỏi cụ thể, mình sẽ giải đáp thêm. Đừng hỏi kiểu không đầu không đuôi như vầy.
@thanhtung6868 Con này với Lexus ls500 con nào hơn bạn Lexus độ êm phải nói quá đỉnh
@cậu hai huy LS phân khúc cao hơn C-Class nên chắc chắn hơn.
litle_snake
ĐẠI BÀNG
7 ngày
rồi C E S y chang nhau vậy.... đội ngũ thiết kế đỡ tốn công quá nhỉ
phonggio
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Đánh lái sau. Ngon à.
mydiep
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Công ty cũng có ô tô 4 chỗ. Mỗi lần đi công tác, mở cửa xe nghe cái mùi muốn ói, phải lên xe chịu đựng 15 phút mới quen mùi. Dù có chiếc mec classic thì chắc cũng mùi y chang chiếc honda hay toyota của công ty thôi.
w810i
CAO CẤP
7 ngày
@mydiep Nghe mà thương bạn quá, hít mấy cái mùi nhựa với nỉ phơi nắng trên xe phổ thông sẽ nguy cơ ung thư cao đó.
Đẹp quá.
Yêu quá
Digital light đi với xe giá rẻ, đến lúc hỏng thì vỡ mồm chủ xe
nhìn là yêu ngay, nhưng không biết rổ rá thế nào
@Nguyễn Đăng Trung Hiếu Giá hiện chưa công bố
95tuanle
TÍCH CỰC
7 ngày
bánh đẹp
Quả khoang lái sang dã man
theladu
TÍCH CỰC
7 ngày
Đẹp.nhìn rất thể thao và hợp với mình
Đúng là người có tiền sướng hẳn
kellykent
TÍCH CỰC
7 ngày
Theo mình merc giá quá ổn cho thị trường Việt Nam, như chiếc c200 giá cũng không hơn camry là mấy mà từ ngoại thât, nội thất, động cơ, cho đến công nghệ hơn hẳn, còn mang mác xe sang chảnh nữa chứ. Chỉ có một thứ mà mọi người đồn là merce bảo dưỡng đắt lắm, cái đó mình chỉ nghe đồn thôi chứ cũng chưa trải nghiệm, vì nhà không ai chạy merce cả, nhà có chiếc ford explorer bảo dưỡng cũng đắt phết chứ có rẻ đâu.
Có ông hàng xóm chạy glc 250, đợt dịch vừa rồi ổng bán mua vinfast fadil, hỏi thì bảo nuôi merce tốn lắm, hỏi thêm tí ổng bảo tháng 10 rước porsche về, ko hiểu luôn?
leechnao
TÍCH CỰC
7 ngày
Ông hàng xóm bạn “độc” thiệt, từ fadil mà lên porsche, quá shock 😅

Merc bảo hành đắt đỏ nha, vô bảo dưỡng sơ sơ 3-5tr nếu không mắc thêm bệnh gì khác, tốn gấp đôi Ford của bạn đó 🤧
Conyzoides
ĐẠI BÀNG
7 ngày
@kellykent đúng rồi bảo dưỡng chính hãng đắt thật bạn ạ. Mình từng chạy cả ford cả honda thì thấy ford đắt hơn honda. Riêng qua Mer thì đắt hẳn và đắt dữ dội luôn. Minh k nhớ chính xác nhưng xe mình chỉ lọc gió trong điều hòa đã 2tr7 j đó. Hôm trước đi đường va phải đá vỡ ốp gầm, thay sương sương cái ốp gầm bằng nỉ cứng cả VAT trong hãng là 10tr204k :-<
son2812
ĐẠI BÀNG
7 ngày
@kellykent Phụ tùng siêu mắc.
Như cặp gương, cặp đèn giá nó cũng same cái morning rồi.
Mà gương thì đường sài gòn, hà nội, đỗ lung lung là dễ bay lắm luôn.
kedote
TÍCH CỰC
7 ngày
dòng C mà sexy hết xảy con bà bảy, không cần tốn thêm tiền cho dòng S rồi 😁
Thích nhất bộ mâm và nội thất 😃
Conyzoides
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Buồn nhất là Mer mất giá dữ quá... xe mình đi 3 năm mất giá gần 1 tỷ... giờ muốn bán lên đời Mer C300AMG mới thì chắc phải mất thêm độ 1 tỷ nữa... *kiềm chế *kiềm chế
leechnao
TÍCH CỰC
7 ngày
@Conyzoides xe đang đi của bác là đời nào?
Conyzoides
ĐẠI BÀNG
7 ngày
@leechnao mình đi cla250 đời 2017, giờ rao bán chỉ đc độ 1ty1-2 thôi mà lúc mua ra giấy 2ty cơ. Hồi đó biết vậy lấy c300amg cho rồi vì c300amg đắt hơn có 50tr mà giờ bán giữ giá hơn...
leechnao
TÍCH CỰC
7 ngày
@Conyzoides CLA hơi kén khách mua nên lỗ nhiều, mà chơi Merc thì phải chịu rồi bác, Bim còn lỗ hơn. Ở VN chỉ có Lexus là giữ giá thôi 😆
Đánh lái bánh sau nghĩa là 2 bánh sau hành trình độc lập hay nó có thể ngọ nguậy dc như bác trước các bác ?
SGC
TÍCH CỰC
7 ngày
Vậy thì S-Class chuẩn bị có nội thất mới.
@SGC S vừa ra VN chưa có hàng nữa, 6-7 năm mới có bản hoàn toàn mới
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019