Mercedes-Benz Việt Nam ra mắt cùng lúc 7 mẫu xe mới

su béo béo
6/3/2020 15:56Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình thì không có em nào thích mình
giá đâu có quan trọng ( khi bạn có đủ tiền để mua thì chứng tỏ bạn có đủ tiền NUÔI nó )

Người Việt nên học hỏi cách chi tiêu hợp lý, cách mua hàng Thực Dụng hơn (đừng làm 3 năm mà đốt củi 1 giờ )
Mua cái "giá trị thực" nhiều hơn là "giá trị ăn theo, giá trị ảo " thì khi đó bạn mới khỏe cái Thân được.
cuongfam
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đẹp , sang và chất
yomama
TÍCH CỰC
4 năm
C180 ngon hơn mấy em phân khúc D nhập. Nhưng vấn đề bảo dưỡng sao đây
saobien
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thu nhập không tăng bao nhiêu mà cái gì củng tăng chống mặt
Haikbang
TÍCH CỰC
4 năm
Xe chay thì thích đấy, nhưng hư mà thay đồ thì vừa đắt lại vừa mất thời gian chờ .
techmen
TÍCH CỰC
4 năm
ĐC đốt trong ô nhiễm MT, hấp dẫn đối với mấy nước thèm xe hơi như VN thôi, EU thì sắp cấm rồi, ở Mỹ thì Tesla mới ra lọt top xe bán chạy nhất rồi, giá trị Tesla đã vượt qua Ford, GM....
Nhìn đã quá
Mec thì chất rồi.
Có chút thay đổi về thết kế mang tính chất nhận diện của hãng nên nhìn chưa ưng lắm. Cơ mà ưng cũng k đủ tiền nên chẳng dám chê
tn06065
TÍCH CỰC
4 năm
Sedan đẹp, doanh nhân mà như chui vào lồng gà rồi gà thoái hóa đốt sống 😆
Crossover rất ưng, phù hợp với đại đa số anh em Việt, bước nhẹ chân là lên xe, nhưng tại sao dòng này có những công nghệ gì mà giá luôn cao hơn sedan nhỉ ??, vỏ sắt thép tốn hơn, ngoài ra còn gì không ??
nicoben
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ra 1 chiếc mua còn ko nổi. Haiz, ra cả bầy vãi thiệt
techmen
TÍCH CỰC
4 năm
Ko ngẫu nhiên Tesla 15 năm tuổi trở thành công ty oto giá trị nhất Mỹ,hơn GM và Ford(100 năm),EU thì sắp cấm hết xe xăng dầu,mấy xe này nó cố vợt cú cuối VNĐ, Mỹ-EU ko ngu đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019