[MF] Games trên App Store (cập nhật game mới ngày 06/06)

ngmtri
9/2/2011 3:34Phản hồi: 986
Hic account đã bị MF block, toàn bộ game và soft lưu trữ bị mất sạch 😔. Topic Close luôn!!!!! Cám ơn các fan mac os đã quan tâm :(
986 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhsound
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn thấy full là thích rồi hihi thanks bác nhiều
kuyangiang
ĐẠI BÀNG
13 năm
quá đã, cám ơn bạn nhiều nha, nếu có thêm game mới thì up lên cho mọi người cùng chơi chung nha ....
Vừa up lên thêm 1 số game mới down được nữa ! :bounce:
có game shank 2 cho mình xin nhé, cám ơn bạn trước nha
@ngmtri bạn có game 9mm cho bản 10.6.8 ko?
ở trên dành cho 10.7 up mình tải về ko cài đặt đc 😔
Thanks gấp nào, hay wa. Phải chi có thêm UltraViolet Dawn và Medieval nữa thì tuyệt vời. Hy vọng chủ thớt sẽ sớm update thêm vài games.
bạn ơi,sao solitaire mình bung nén ra rồi chạy nó chẳng hiện lên gì vậy?
hik,ảngy bird thì đòi nhập pass nữa
bác hướng hẫn dùm mình nhé
File upload trên MF, unzip đâu đòi pass đâu. có thể là do cái cr****. Bác down 1 soft free như Twitter trên App Store, xong rồi lick chuột phải vào đó chọn Show Package Contents > Contents > Copy folder _MASReceipt --> sau đó copy vô đường dẫn tuơng tự bên Angry Birds.

---------- Post added at 09:13 AM ---------- Previous post was at 09:12 AM ----------

Update OS lên 10.6.6 rồi chạy xem sao. Game tui đã test trên 2 máy iMac và MacBook Pro chạy ngon lành.
Thanks anyway ,bro
chủ thớt hướng dẫn cụ thể mình crcak neverwinter night 2 đc không? mình làm y như trên rồi vẫn bắt bỏ DVD vào để quit @@
máy mình là 10.6.6 sẵn mà
chẳng hiểu sao nữa
nikoclas
ĐẠI BÀNG
13 năm
bac oi ..thanks nhiu lam..ma sao cai part 4 cua game TRine ...ko down dc...hic hic
Đã check lại vẫn down bình thường, có lẽ bác không down được là do nhiều người down cùng lúc quá.
nikoclas
ĐẠI BÀNG
13 năm
em down mãi van ko duoc cai part 4....huhuhu....
sao trò flight control em down về rùi mà giải nén báo lỗi nhỉ
nikoclas
ĐẠI BÀNG
13 năm
bro ơi...cái game TRine em tải xong....mở lên....nó ko lên dc....có pahi3 làm gi ko bro
Đang chạy trên máy Mac nào vậy, nên chỉnh độ phân giải màn hình cao nhất rồi lúc mở lên thì chờ 1 lúc, nếu thấy icon ở dưới Doc rồi thì bấm command + tab, chuyển qua finder rồi chuyển lại Trine thì nó chạy, chứ mơi mở lên nó ko chạy liền đâu.
Thanks bac nhe........
nguyenharry
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đồng chí này kiếm đâu ra đc nhiều vậy ta ? Cám ơn đã chia sẻ nhé !
bro ơi, mình download game Braid xong hết 4 parts rồi, giải nén mà ko chơi đc? help mình với, thanks
Bác ơi sao game trine mình down về + giải nén ok hết. khi bấm vào game nó hiện dưới dock khoảng 1s rồi biến mất k thấy gi cả
Tình hình là mình cũng không rõ. Mình đã cài và test chơi trên 2 máy là iMac và Macbook Pro (đều đã cập nhật lên 10.6.6) , thì trên iMac chơi được full màn hình, còn trên Macbook thì bị hiện tượng ko full được màn hình chỉ hiển thị 1 góc (mặc dù đã đổi lại các độ phân giải luôn). Còn lúc mở game lên thì nó không chạy liện mà hiện lên 1 lúc, lúc đó tì mình bấm command + tab chuyển qua chuyển lại giữa game Trine và Finder, thì chút mới chạy được vào game.

---------- Post added at 10:49 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

Game này đòi hỏi phải có App Store trên máy (cập nhât lên 10.6.6). Nếu đã cập nhật rồi có thể ko tương thích cái cr*** sẵn trong game, cr*** laih bằng cách down 1 soft free trên App Store như Twitter rồi, mở show package contents> contents> copy folder _MASReceipt và copy theo đường dẫn tương tự trên game Braid.
Trong game solitarei 3D có nhiều kiểu ........ quá.... kiểu đánh ........ tên là gì vậy bạn ?
Game này của nước ngoài viết, chắc không có bài ........ đâu. Lên ongame hay zing oánh bài ........ online vui hơn bạn 😃
nhưng mà lên zing chơi ko dc bác à,ko biết sao,giúp em với
nikoclas
ĐẠI BÀNG
13 năm
chính xác e cũng bị y chang bác này...

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

e dung macpro 10.6.6 bac à.....e bi y chang bac kia...icon trine hien len dock khoang vai giay roi bien mat...chang bit lam gi hon ...hic

---------- Post added at 10:36 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

anyway thanks bac vo cung..toan game dang iu ca ...
Vậy cái game Trine đó có máy chơi được có máy không. Máy tui thì iMac thì chạy fullsreen luôn, còn trên Macbook thì chạy có 1 góc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019