[MF] Games trên App Store (cập nhật game mới ngày 06/06)

ngmtri
9/2/2011 3:34Phản hồi: 986
986 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sau khi giải nén file của solitaire thì làm tn để chơi a? nó ra cái file hìh con A vs nhảy nhảy -.-
sbilly
ĐẠI BÀNG
12 năm
hi lang thang trên mạng lại lạc vào topic này sướng quá đi mất, cảm ơn bạn Nguyễn Minh Trí rất nhiều (chắc đúng tên ha 😁), nhưng mà có mấy game mình ko down được vì không biết torrent là gì cả ^^! Với lại link Angry Bird Rio die rồi nha bạn 😃
sbilly
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic Game HALO file 5 ko down được bác ơi, down đủ hết rồi chỉ thiếu mỗi file 5 mới đau chứ
Mình down game PES2012 về cài đặt hết rồi, chỉnh hết settings rồi, khi click vào biểu tượng PES2012 thì nó hiện lên biểu tượng ở DOCK rồi 3s sau biến mất luôn. Mình ko chơi được, bạn nào có biết hiện tượng này không ? Máy mình là Macbook Pro 15'' late 2008, chip core2duo P8600, ram 4Gb, card rời 9600GT 256mb...
Pes 2012 pass la j vay ban?
Doc huong dan ghi pass la ......
Danh 6 dau cham vo co dc dau ky zay
ban oi sao minh khong noi dc file dmg cua game star wars jedi knight II vay ban....no noi la "the archive file is incomplete"
game Limbo có lỗi ko bạn, sao mình down 2 lần về rồi mà khi chơi hình ảnh nó mờ nhoẹt, thay vào hình ảnh bthuong à những khối vuông ??
có ai chỉ cho em cách cài đặt không 😃 ?? em mới mua MAC nên ko bik use, có mấy trò em thấy nhiều file để download lắm, ko bik nên tải file nào?? tải xong em cũng ko bik cài lun các bác ah 😔
cho mình xin game
Assassin's Creed😁
thanks bác chủ nhìu lắm
Bác chủ thớt có game motorbike trên Mac ko,cho e xin với
Minh thích game nay quá mà ko có
Heroes of Mind and Magic V (game cũ nhưng mà hay)

DOWNLOAD

** Cài đặt bảng 1.0 trước, sau đó mở file cr**ck để cr**ck bảng 1.0, tiếp theo là update lên 1.5 và chơi game.

Sao link cuối chứa file c***k của Heros of Might and Magic V không down được bạn ơi, báo lỗi "File Blocked for Violation". Bạn up lại file khác được không? Cảm ơn bạn ngmtri đã chia sẻ. Topic có nhiều game hay quá
@letran Sorry dạo này bận việc qua ko lên đây coi. Upload cho bạn link khac, mặc dầu check lại link MF còn sống nhăn răng.

DOWNLOAD (Dropbox)
@ngmtri
Thanks ngmtri so much. You're so kind 😁.
Bastion 1.0

MF DOWNLOAD
sbilly
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngmtri Bác ơi bác cho e xin lại link Plants vs Zombies nha link cũ die rồi
@sbilly link ko có die đâu, down bằng trình duyệt này ko dc thì down bằng cái khác, hoặc reset safari lại.
sbilly
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngmtri sr bác không phải là link die mà em cài vào máy báo không tương thích, bác còn version nào mới hơn ko ạ? hình như là do OS X
@ngmtri game na'y version ma^'y the^' ba'c
@rgx120 Nguyên chữ 1.0 bự chà bá ở trên mà hỏi version @_@
sbilly
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu đc thì bác cho em xin link mediafire Quake 4 với Pro Evolution Soccer 2012- Final for Mac luôn nha bác em không biết down torrent :p
@sbilly game này dung lượng khá lớn, gần 3GB. up thì dc nhưng có cái giờ thằng MF nó làm gắt gao quá, lâu lâu bị xoá file này file kia. Up lên mà bị xoá 1 part là bỏ công up. search google down cái bittorrent về, cài đặt xong sau đó thì bấm đúp vô file .torrent mình up lên là nó bắt đầu kéo về thôi.
iPad 2 64GB
ĐẠI BÀNG
12 năm
MC Domination 1.0.4 đã die. Phiền bạn up lại 😃
Bác chủ thớt ơi
Em kéo torrent pes 2012 về, làm đúng theo hướng dẫn
Coppy pes 2012 > apllication và KONAMI vào Document
Rồi mở game lên, nhưng nó chỉ hiện cái icon lên khoảng 2s, rồi im re, ko có gì cả
Giúp em với nhé, kéo cả ngày nay rồi 😔
@achye2012 Cái game này ko phải dành cho mac, 1 số dev chỉnh sửa từ bảng Win sao cho chạy bên Mac dc, nên chơi dc thì cũng hay lỗi hoặc ko chạy dc. Nên ko thì xoá del quách cho xong 😁
Game mini mới nè - Football Headers

DOWNLOAD
iPad 2 64GB
ĐẠI BÀNG
12 năm
UPDATE thêm đi bác ơi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095