[MF] Games trên App Store (cập nhật game mới ngày 06/06)

ngmtri
9/2/2011 3:34Phản hồi: 986
986 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

PhE0niX
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình xin game Assault Commander bản full với 😔
Chơi bản Lite được có 1 map :(
@PhE0niX
Assault Commander

DOWNLOAD
bác chủ ơi, e down game Farm Frenzy 3 về giải nén xong thì nó báo lỗi vậy ak?
@SimTP.vn Ngồi down về test file lại thì thấy vẫn bình thường, bạn down về xong xìa Split&Concat join file lại, sau đó thì dùng BetterZip để unzip cho chắc. Thử down lại file khác về xem sao.

@ngmtri thank bác, hôm trước e down lại được rồi ak.😁
PhE0niX
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn bạn nhiều :x
Bạn có FF8 chơi trên mac ko cho mình xin với 😁
@leia165 FF8 là game gì vậy???
@ngmtri Chắc đá banh Fifa rồi quá
@ngmtri FF8= Final fantasy 8 😃
iPad 2 64GB
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có CoD: Modern Warface 4 ko bạn
Game khủng đây bà kon! Civiliztion V

DOWNLOAD

TORRENT DOWNLOAD

Bạn ngmtri ơi, cho mình hỏi tí: sau khi download và cài game thành công khi mình vào chơi thì bị lỗi như hình dưới, chỉ nghe tiếng mà ko thấy hình gì hết. Có phải do máy mình bị thiếu gì ko và phải cài gì thêm để chơi được. Cảm ơn ngmtri nhiều, topic của bạn nhiều game hay quá!

Civilization V.jpg
@letran Cái này thì biết rồi, bạn vô setting video chỉnh độ phân giải thấp lại, với mức graphic medium thử lại xem.
atnguyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
@letran Mình tìm ra cách fix lỗi này rổi.

Bạn vào phẩn video setting. Bỏ dấu tick ở ô Full Screen là đc 😃
@atnguyen Bác ơi em down civilization V về chơi mà ấn vào nó toàn báo lỗi thế này, bác biết giải thích giùm em cái...đa tạ bác. Em đang chạy lion 10.7 nhé...😔(
Screen Shot 2012-08-04 at 12.07.02 AM.png
Bạn ơi bạn tìm link ver khác của Basiton đi, 1.0 bị crash black screen đấy "😔 nó ra 1.3 fix rồi mà mình chưa tìm được link
có game titan quest cho mac ko bạn nhỉ
HI Bro,
Em có down game Europa_Universalis_3&Expansions nhưng đuôi định dạng là 7z nên em không thể Run đc và Legacy-of-Kain-Soul-Reaver thì báo là the following disk image couldn't be opened.
haianhfr
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái Modern combat cứ chơi 1 lúc là nó lại văng ra là sao bác chủ thơt nhẩy ?
Có Tomb Rider: Underworld ko bợn 😔(((((
quansau
ĐẠI BÀNG
12 năm
CivilationV down về lion 10.7.4 sau khi cài đặt bật lên nó báo có chương trinh .exe sử dụng trên windows là sao hả bác . down mãi mới đc
cho mình xin fifa 12 link tốt dc ko bạn. fshare cũng dc torrent cũng dc. mình ko rành down mấy trang phải có acc
Cho hỏi cái game Europa Universalis 3:
Sau khi download về giải nén có trong đó có 3 file .dmg, thì làm theo thứ tự sau:
1 - Mở file .dmg Europa Universalis 3, rồi copy folder game qua thư mục Application
mình mở file europa universalis 3.dmg nó hiện biểu tượng cái đĩa ở desk rồi hiện ra như hình.mình kích vào cái bên trái nó ra 1 cái data file mà 1 biểu tượng game.kích vào đó nó bắt dùng product code.trong file ..... thì k có ..... cho cái europa universalis mà chỉ có napoleon vs inomine. bác chủ thớt giúp với
Screen Shot 2012-07-22 at 10.54.15 PM.png
Screen Shot 2012-07-22 at 10.56.39 PM.png
hlinh0301
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tình hình là link die hết roài các bác ạ ???
Thanks bạn
Hic account đã bị MF block, toàn bộ game và soft lưu trữ bị mất sạch 😔. Topic Close luôn!!!!! Cám ơn các fan mac os đã quan tâm
dunggiang
TÍCH CỰC
11 năm
@ngmtri Giống mình vãi 😃
😔 :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019