Mi 18W Fast Charge Power Bank 3: Ngon - Rẻ!!
/7 người
TuyenTEX
2 thángBình luận: 73
Mình dùng cục gen 2 tới giờ vẫn ngon vl
không ngon: với người dùng iPhone thì cần 20W, Android thì cần cao hơn, con nầy 18W là chuyện 3 năm về trước rồi
không rẻ: 10k 18W mà 360k là mắc dã man
3 năm trước đã mua nhưng dùng cường độ cao thì 2 năm em ấy đã đc về hưu. Mới mua thì sạc dc 2 lần em galaxy s9+
1 điểm chê là cổng type C chỉ là in, chỉ để sạc vào, ko sạc ra, như vậy bất tiện cho ai đang dùng dây type C to type C; & dùng củ sạc type C như mình.
2022 rồi vẫn còn chỉ có in typeC với micro USB là dở r! Cục này giờ sạc ra 18w qua cổng A , hiệu suất thấp như thế thì vác thêm con này làm chi cho cực 😆 khác gì mấy ông vác cả cây truyền nước ra quán uống bia hihi
Củ này chắc ra mắt lâu rồi !
Mình đang dùng base thấy ngon vl
Mình mua cách đây 03 năm thì cái đầu Type C đã là loại kiêm luôn out/ in rồi. Tầm này k có type c sạc bao giờ cho đầy.
Chủ thớt mới mua thì là nó mới thôi chứ cục này mình mua cách nay 9tháng rồi 249k
giờ này rồi còn 10,000 và hiệu xuất 55%...vãi quởn cáo
@adnpop Đọc comments đến đoán này thì nhận diện ra vấn đề rồi haha... Ông mod này hình như bên chiemtai mobile thì phải, clear stock thôi làm gì căng vậy. Mình cũng có cục này chắc 3 năm rồi ít dùng, mua backup thôi, cơ mà giờ mới biết hiệu suất 55% vì sạc thấy cũng mau hết pin 😁
@Hạt mè bé xíu ngày trước điện thoại 3,000 mah, thì cục sạc 10,000 cũng còn tàm tạm sạc 2 lần, mà ngày trước là 5 năm rồi. Giờ điện thoại ~ 5,000 mà lại quảng cáo cục sạc 10,000 vãi, kiểu hàng tồn kho dụ user bình thường, chứ lên TinhTe quảng cáo thấy hạ nhục anh em TinhTe quá. Cục 30,000 mah nó đã ra đời cũng 5 năm rồi
@adnpop Vậy hãy đánh giá bài của Mod 1 sao cho thiết thực b nhỉ ^^
to quá bác chủ à
Thích cục sạc nhỏ gọn tầm 5000mah - 7000mah, 1 cổng C ra/vào. Ai biết giới thiệu giùm mình.
Mình vừa mua cục Baseus 22.5W 10.000 có 320k
Review cho lắm mà cái quan trọng nhất là áp ra bao nhiêu thì không có. Không ra được 20V thì Next.
@shrelax84 18w thì ko mẫu nào ra 20V cả b à
Hàng cùi này chả hiểu sao ra trang chủ ;))
MrHieu
ĐẠI BÀNG
một tháng
Hiệu “suất”. “Dao” động.
Mình cũng có con xiaomi gần y như này từ 3 4 năm nay rồi mỗi tội 10000 hơi thấp nên nâng đời lên 20000
Bản PLM13ZM này lâu rồi. Hàng xách tay bên t. kia bán có 246K.
Xác nhận quả pin này khá ngon
Xiaomi làm phụ kiện hay điện thoại giờ thấy ngon vãi chưởng, nếu không đủ tiền chơi apple thì qua xiaomi cách đống hộp và sản phẩm cũng khá giống
Nhìn đơn giản mà ngon ghê

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019