Mi 8 chính hãng sẽ có giá từ 12 triệu, Mi 8 Explorer 15 triệu, Mi 8 SE 11 triệu?

Duy Luân
9/6/2018 4:13Phản hồi: 146
Mi 8 chính hãng sẽ có giá từ 12 triệu, Mi 8 Explorer 15 triệu, Mi 8 SE 11 triệu?
Mình vừa dạo Tiki thì thấy họ đã bắt đầu đăng giá của bộ 3 chiếc điện thoại Mi 8. Giá này hiện cao hơn một chút so với hàng xách tay, mà đây là hàng chính hãng nên sẽ được bảo hành đầy đủ tại Việt Nam. Tiki chưa liệt kê ngày bán là khi nào, mình nghĩ là trong tháng này hoặc đầu tháng sau. Nếu anh em không gấp, anh em nên đợi mua hàng chính hãng để có bảo hành và ROM quốc tế ngon lành ngay từ khi khui máy mà không phải làm gì thêm. Lưu ý giá này cũng có thể đổi nhé, chưa phải là giá chính thức đâu, mình cũng nghĩ con Mi 8 SE thì không cách gì có giá như thế này được, 9 triệu là cùng.

Anh em thấy giá này như thế nào? Trong thời gian chờ giá chính thức, mời anh em xem: Trên tay Xiaomi Mi 8 giá khoảng 11triệu: tai thỏ "xịn", Snapdragon 845, RAM 6GB.

146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hình như 12tr thì mắc hơn xách tay 1-2 triệu nhỉ? Giá cũng ngon quá rồi :3
jackylai119
ĐẠI BÀNG
6 năm
@goodbye77 Vô cửa hàng mua, 1 ngày là có, trả thêm từ 200 đến 300 tệ, tính ra tính vô vẫn rẻ hơn ở vn rất nhiều
goodbye77
TÍCH CỰC
6 năm
@jackylai119 Vậy là cứ ra mistore của nó phải ko bác
jackylai119
ĐẠI BÀNG
6 năm
@goodbye77 Mistore nó chưa bán đâu, ra những tiệm bán đt lớn ấy, vô nói là muốn mua mi8 rồi nó sẽ báo giá, hôm nay đặt mai là có, nhưng coi chừng tụi nó ăn hết quà tặng
goodbye77
TÍCH CỰC
6 năm
@jackylai119 Hic, em tiếng ko biết, thông tin cũng không có thì đúng là quá khó, zzzz
Giá cao nhễ.
jackylai119
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Nguyenhai128 500 tệ là 1t6, 2 máy tính ra mỗi máy trả thêm 800k để được sử dụng trước thì quá rẻ rồi bác à 1528542110902..jpg
@see022 thuế nhập khẩu hàng điện tử đã 40% rồi chưa kể các loại thuế phí khác của doanh nghiệp, phí vận chuyển, VAT...
see022
CAO CẤP
6 năm
@xuantuyendt Thuế ghê vậy hả bác. Ôi nước nghèo nhất đóng thuế giàu nhất
tinln
ĐẠI BÀNG
6 năm
phải con SE 9.990.000 VND thù đẹp hen
jackylai119
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tinln Tui mua bên đó 7t1 trả thêm 800k phí mua nhanh
tinln
ĐẠI BÀNG
6 năm
@jackylai119 bên Đại lụt thì rẻ rồi a 😆)
@jackylai119 Xài thấy thế nào a.. Ok như bài viết PR ko ? E định xúc 1 con nhưng e chưa dùng dòng này bao giờ
Bin điệu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mi8 SE giá xấp xỉ mi8 😃
rosejaooh
TÍCH CỰC
6 năm
@Bin điệu Chiêu bài đẩy doanh số học từ Apple ấy mà 😁
cuoang102
ĐẠI BÀNG
6 năm
Gá này kèm thêm đẩy mạnh quảng cáo thì bá rồi
Giá con Mi 8 SE chắc ảo 😆) hư cấu vl, giá đó mình mua luôn mi 8
@c00lman1 Lại 1 con cừu bị bọn nó dắt mũi khổ
kingpeace
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Martin_Garrix Không phải đâu bác, hiện tại các dòng mi 8 chưa bán chính hãng tại Việt Nam, khi nào có xiaomi họ sẽ thông báo ngay.
SE vs thường tranh nhau 1 củ thì tội gì chọn SE làm chi! -,..,-
@tuansiro Ý đồ của nsx là thế mà . Để đẩy doanh số con 8 lên cao thì đặt giá con SE sát giá con 8 và người dùng sẽ có tâm lý như bạn 😁
@zipder Ý đồ của mấy thằng thương giá chứ nhà sx gì, nó công bố 280usd cho se và 420 cho mi8 rõ ràng rồi còn gì.
quocanh1988
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hay quá Duy Luân. Đang đợi anh em trên tay con Mi 8 explorer nè. Mình định mua 1 em explorer xài thử xem sao. Có anh em nào rảnh làm 1 bài so sánh em Xiaomi Mi 8 Explorer và Lg G7 plus qthink giúp mình nhé. Mình đang phân vân ko biết mua em nào.
Fibbo
TÍCH CỰC
6 năm
@quocanh1988 Mi 8 Ex có vẻ ngon hơn rồi, cấu hình khủng, công nghệ mới, phần mềm thì cập nhật nhanh và quan trọng là ít tiền sử bệnh tim hơn LG 😁
PentiumT
TÍCH CỰC
6 năm
@quocanh1988 Tránh xa LG ra bạn ạ.
bomy
CAO CẤP
6 năm
@quocanh1988 Lg chỉ nên mua hàng trung cấp, hư đỡ tiếc bạn ơi. Hàng cao cấp của nó đc 1 năm hư thì xót lắm
badboy2310
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Fibbo nhưng chỉ lo 1 cái là dù gì thì nó vẫn là hàng Tàu và sợ nhất là chiêu ăn cắp thông tin người dùng của lũ khựa ấy
Woody_Ngo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá này thì phân vân giữa 7plus 99% và Mi8 đây
@Woody_Ngo 7 plus 99% mua ở đâu uy tín đây anh em (inbox nha, ko lại kêu quảng cáo ở đây)
Minh anh 123
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Woody_Ngo 7plus bn nhé, nên sài xiaomi hàng trung trở xuôg thui,7tr<<<
Hữu Lợi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Woody_Ngo hàng IP 99% 90% là hàng mông má, mua đi, hết BH rồi khóc mếu.
10% mua đc hàng VNA thì còn may ra
@The Bourne Legendary Bác tìm người dùng mua nguyên seal dùng rồi bán lại ấy. Các shop giờ bán iPhone tỷ lệ dựng chắc phải 90%.
Con SE giá ảo rồi, bên Trung có 7 triệu mà về VN 11 triệu? LOL
@quoctran123457 Chiêu của tiki thôi, chờ xiaomi nó phân phối trực tiếp tại việt nam đã
Bên didongthongminh bán con Xiaomi Mi 8 SE giá 7,6t triệu kìa. Sao bên Tiki bán mắc vl thế.
power1
TÍCH CỰC
6 năm
@phanhung46 Bên này chuyên giá ảo có mua được bao giờ
@phanhung46 Mẹ cái bọn didongthongminh này làm ăn lừa đảo vkl. Mua 1 lần cạch mặt
n3.9592
TÍCH CỰC
6 năm
@phanhung46 bọn nó treo giá thế thôi . chứ k có hàng mà bán đâu.
Red_Skin
TÍCH CỰC
6 năm
@phanhung46 Bao giờ cầm tiền ra mua đc giá 7T6 thì hãy nói 😆 Nhất là mấy con hàng hot
SivRah
ĐẠI BÀNG
6 năm
SE giá đấy thì chịu thua luôn
g_p3
TÍCH CỰC
6 năm
giá mi8se :rolleyes:
Muoimeo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đưa giá để xem phản ứng khách hàng. Khôn quá
Hoa Lam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá ảo vl. Mi8 SE 4gb và Mi8 SE 6gb đều cùng 11 triệu 😁
Se vs mi8 chắc se ế sml vì cái giá đó
Giá này ai mua Mi 8 SE nữa, dìm con SE kinh vãi :/ Giá quy đổi có 6tr4 mà thương gia thổi sao lên 11tr kinh thặc :O
tieu.ngao
TÍCH CỰC
6 năm
SE tầm 7 chai là bá phết đấy
Hơn chục ảo rồi
anhminh1208
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giáo con SE sao ảo vậy ~ Mi 8 thường luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp