Microsoft bán được 1 triệu Kinect trong vòng 10 ngày

vuhai6
17/11/2010 10:38Phản hồi: 36
Microsoft bán được 1 triệu Kinect trong vòng 10 ngày

Microsoft Kinect đã đạt doanh số 1 triệu máy bán ra trên toàn thế giới. Nó đạt mốc này chỉ sau 10 ngày được bán ra, thật là một con số tuyệt vời. Ban đầu Microsoft hi vọng họ sẽ bán được 3 triệu bộ Kinect trước khi năm nay kết thúc, tuy nhiên với sự thành công ngoài dự kiến này, con số hi vọng đã được nâng lên mức 5 triệu bộ. "Hàng đoàn người đã xếp hàng dài trước các cửa hàng của chung tôi để đợi mua Kinect trong đêm ra mắt". Chris Homeister, nhân viên cao cấp của Best Buy cho biết, "Không có gì ngạc nhiên khi Microsoft Kinect trở thành một trong những món quà hot nhất cho kì nghỉ lễ năm này".

Nguồn: electronista
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanz
TÍCH CỰC
13 năm
kinect quá đỉnh :x, ngoài HaLo chém tới 4tr5 =))
kennho123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này bnhiu thế nhỉ,rất thik nà😃
trông máy đẹp thiệt 😁
huuvinh1994
ĐẠI BÀNG
13 năm
Theo ý kiến cá nhân em thì em thích cái này hơn bộ Move của Sony 😃
một công nghệ đỉnh cao nó đem hình ảnh của các bộ phim khoa học viễn tưởng lại gần thực tại hơn 😁 .... I love Micorsoft
bibimimi83
ĐẠI BÀNG
13 năm
mãi mãi không thể bằng Sony anh hùng được , còn lâu nhé :mstickle:
Phan cuồng si thế chiến quá 😁
bộ máy nì giá bao tiền thế các bác....?
mới đọc thấy giới thiệu công nghệ mấy bữa trc... cứ ngỡ mới demo chưa tung ra, hóa ra đã bán rùi cơ à..
thích thật!
theo google thì 149 usd.

nể MS thật
zero131
TÍCH CỰC
13 năm
Mình là mình chẳng thiên vị ai=)) đủ tiền thì nhấc hết=)) mỗi cái có 1 điểm hay chưa kể có nhiều game MS độc quyền, nhiều game PS3 độc quyền, toàn game hay
em cũng đăng 1tin y chóc như thế này mà không được đưa ra trang nhất!...
skyline2
TÍCH CỰC
13 năm
hahhahah chia bùn cùng bác bữa nào bác làm bài vài em truổng cời là bác được lên trang nhất ngay chứ gì hơ hơ 😁
ở việt nam có bán không nhỉ
cái này hnọ mình có thử ở bestbuy rồi. có cái điều khiển ngoài menu bằng tay thì hay hay. nhưg vào chơi động tác trong game không chính xác + chậm hơn động tác bên ngoài của mình. nên chơi cái adventure cứ thua ==". vì mình làm cái gì tầm 1 tới 2giây sau nó mới làm ==". vẫn thích cái move hơn. chơi bắn súng này nọ có rung mới đã
KineKun
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hỗ trợ các game đỉnh thì khỏi bàn cãi....
công nhận kinect này hay thật, mà các bác cho hỏi mua em này thì phải có xbox hả
tophit
TÍCH CỰC
13 năm
Cái này chỉ là bộ phụ kiện đi kèm để chơi với Xbox mà. Phải mua Xbox trước, có tiền thì mua thêm bộ Kinect này để trải nghiệm một cách chơi game chưa từng có.
p/s: tết này mình cũng làm một bộ chơi cho sướng. ..;)
thdang
TÍCH CỰC
13 năm
Thế không có Xbox thì chơi bằng niềm tin hả bro..hehehe! Muốn thưởng thức trọn vẹn thì mua Xbox 360 (loại nào cũng được) rồi mua cái Kinect này và nên có LCD thì tốt nhất, game dành cho Kinec thì đang ra rất nhiều..Đặc biệt khi chơi đối với các bạn nữ thì cấm mặc váy dài...hehehe...Kinect nó không nhận diện được hành động của chân qua cái váy dài đó...mặc váy ngắn hay quần thì ok. Đang gom tiền để mua 1 em kinect về vừa giải trí vừa vận động.
Hàng độc thế này đắt hàng là phải ! Nếu có điều kiện em cũng muốn mua ! 😁
Dân US nó khoái game thể thao nên em này bán chạy là phải. Có cái này giảm béo cũng hay.
paper9
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chờ review chính thức thôi, hi vọng khoảng trống cần thiết để có thể chơi được không quá khủng như thông báo trước kia chứ VN mình có mấy nhà được tối thiểu 4m2 trống để đặt Kinect :-ss
emiuanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thì cái này để hướng tới chơi game gia đình mà , chứ bấm tay thì ít girl chơi hơn . Với lại có trò đấm bốc nữa , mua về tha hồ mà train 😁 . Cái này nếu có chắc chỉ siêu thị làm thì ok chứ tiệm game ngồi còn hơi chật , chơi cái này có khi đánh nhau cả ngoài đời vì chen lấn :D .VN nhập hàng về còn đang hiếm nên đôn giá cao quá 😢
nghi cái này sẽ lại đôn giá xbox lên thêm cỡ 500k cho coi :D
rồi sẽ có tiệm game cho mướn phòng chơi 50k/g giống như mướn phòng khách sạn hoặc mướn phòng karaoke vậy thôi
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
tốc độ tiêu thụ nhanh vật.............
huy6106230
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này chơi thì thấy hay đấy ,mình có thể dùng 1 cái cây làm kiếm có cảm giác hơn,hoặc dùng súng hơi chẳng hạng sẽ ko bị hạng chế nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019