Microsoft Lumia 950XL có giá 16 triệu, tặng dock, bàn phím, giao vào 23/12?
sonlazio
4 năm trướcBình luận: 384Lượt xem: 58.441
Nếu chạy dc file exe thì đắt nữa vẫn có người mua😃
@Trà Sâm Thế thì các bác phải đợi su phếch phôn!!! Dự là nó cũng phải 30 củ. Khối bác mơ tiếp!!!
Thích thì đợi vài tháng tụt còn 1/2.kiên nhẫn 1 tý vậy.
nhưng sao mà ngoại hình em nó xấu thế :oops:
có ai như mình ko..dùng đt Android chán ko tả nổi..chưa dùng iphone bao giờ..mình thấy winphone là tốt nhất 😁
Xài Windows Phone kể từ bản 8.1 là ngon rồi, nó không có "mía lao" như từ 8.0 về trước đâu.

Có điều phần lớn cái cung cách của người dùng Windows thời đó quá bảo thủ, cứ khen ngon (thời 8.0 về trước nhé. Trước mình xài HTC Surround, Lumia 710/820 nên cảm nhận rồi)

Sau này lên 930, về 730 thì ngon đảm bảo 😃
Kệ Mic , em vẫn hóng anh No
V10 cũng là một lựa chọn cạnh tranh với 950XL
giá này thì thực sự là cao so voo71i mặt bằng chung của WP tại VN rồi
Mong w10m final bớt tù chứ mới chia tay rồi đó, dùng ios ngày xạc đôi lần, phát bực
bỏ quà tặng bán linh tinh giữ ốp kim loại mozo rồi bán 11tr thì tuyệt. muốn chiếm thị trường mà hình như ms k hiểu tâm lý khách hàng
Con 950 xl mình thấy không cần dùng ốp mozo vẫn đẹp. Còn con 950 thì cần hơn ^^
thôi các bác W10 for phône tự sướng tiếp đi nhé em đi ra đây , em nói chết tiếp mà không ai tin. bác nào nói W10FP đám ứng đủ nhu cầu mượt có lẽ nên mua 535 520 vì nó cũng đáp ứng ngon và mượt , còn fan giàu thì họ tiếp tục theo đuổi cũng ko sao 😁
Giá thế này cũng không phải quá cao . Đừng lôi Lumia 950 XL ra so với Lumia 930 . Cấu hình và phần cứng của 2 con chênh nhau khá nhiều . Pin của Lumia 930 có dung lượng 2420 mAh . Nhưng khi sử dụng thực tế thì yếu sinh lý đừng hỏi . Khoản pin không hề tương xứng với một thiết bị cao cấp

Có thể nói Lumia 950 XL là một thiết bị có cấu hình và phần cứng khá toàn diện đối với một máy Windows Phone cao cấp

Mong là với sự xuất hiện của Lumia 950 & Lumia 950 XL thì các máy điện thoại Windows Phone sử dụng thanh điều hướng ảo sẽ được quan tâm, chăm chút và tối ưu tốt hơn . Chứ hiện tại các máy sử dụng thanh điều hướng ảo tối ưu kém kinh 😃

Phần quà được tặng kèm của Lumia 950 XL cũng khá hấp dẫn . Thấy thích nhất là cái nắp lưng Mozo ;)
B Phôn ngon hơn mấy thím ah !
MS về mà chơi với dế đi
Mọi người có thấy; khi nhận được email có link dẫn youtube sẽ không mở được trực tiếp. Mình đang dùng 1520.
Giá vậy mà chê mắc . Bộ quà tặng trị giá 5T5 rồi , các bán mua máy về bán rẻ bộ quà tặng khoảng 3T đi . Tính ra máy còn 13T .
Đang dùng Lumia 1520 cảm thấy tuyệt vời với những Build mới, chưa muốn thay máy.
1 năm sau thì mua... giá rẻ bất ngờ 😁.
Vỏ nhựa polycacbonat sài rất tốt, mình sài Lùa mì 620 ba năm rồi nhìn vẫn cứ như mới, trầy xước rất khó thấy. chứ như các thánh sài vỏ kim loại thì thôi rồi, một thời gian trầy xước thấy ghê.
HĐH đáp ứng công việc, giải trí, tin tức rất tốt, chỉ có phần app thì hơi thiếu chưa giao lưu app được với các điện thoại mang HĐH android, Os. hy vọng Microsoft sẽ có hướng giải quyết trong thời gian tới.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019