Microsoft Office 2019 - Download và Cài đặt Full phiên bản trải nghiệm
levanhoanh2000
2 năm trướcBình luận: 14Lượt xem: 41.378
Chào các bạn !

Bộ Microsoft Office 2019 là bản mới nhất của bộ phần mềm Office do Microsoft phát hành, bao gồm rất nhiều ứng dụng : Word, Excel, Outlook... Hiện tại đang là bản thử nghiệm nên sẽ có key cho các bạn dùng thoải mái (key bên dưới bài)

Chú ý : Office 2019 chỉ được hỗ trợ chạy trên Windows 10 trở đi, các phiên bản Windows cũ (Windows 7, XP... không hỗ trợ bản Office 2019 này)

Các thành phần của Office 2019 Full :

Microsoft Office Professional Plus 2019
Microsoft Word
Microsoft Excel
Microsoft Access
Microsoft PowerPoint
Microsoft OneNote
Microsoft Outlook
Microsoft Publisher
Skype for business
OneDriver for business

Yêu cầu để dùng Office 2019:

Dung lượng file cài đặt : 3.74 GB
Yêu cầu cấu hình: Windows 10 trở lên | 32 Bit & 64 Bit

Các tính năng mới của Office 2019 Full:

Office 2019 được Microsoft dự kiến phát hành trong thời gian tới với bản chính thức, được đánh giá là bộ ứng dụng mới và hiện đại nhất. Giao diện của bộ công cụ đã có sự thay đổi đáng kể, đẹp mắt với nhiều màu sắc rất thu hút người dùng. Bộ phần mềm hứa hẹn sẽ mang đến những tính năng vượt trội dành cho cả người dùng máy tính lẫn thiết bị cảm ứng.

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT :

Sau khi đã tải về, các bạn dùng phần mềm Mount file ISO vào ổ đĩa ảo trên máy tính (như UltraISO) hoặc giải nén file ISO ra bằng các phần mềm nén file (như Winrar, WinZIP, 7ZIP...). Sau đó nhắp phải chuột vào file OInstall.exe, chọn Run as administrator :

Tiếp theo, nhắp Nút Install Office để tiến hành cài đặt :

Sau đó sẽ hiển thị hộp thoại, cứ nhắp Ok để bắt đầu Cài đặt :

Sau khi cài đặt xong. Khởi động một ứng dụng nằm trong bộ Office này (Word, Excel, PowerPoint...), Office sẽ yêu cầu bạn nhập Key để tiếp tục sử dụng, bạn hãy nhập 1 trong 4 key dưới đây :

W8W6K-3N7KK-PXB9H-8TD8W-BWTH9
VQ9DP-NVHPH-T9HJC-J9PDT-KTQRG
KDNJ9-G2MPB-HWJB4-DC6C2-DDCWD
XM2V9-DN9HH-QB449-XDGKC-W2RMW

Như vậy là đã cài đặt xong.

Có thể sau khi cài đặt, Office sẽ yêu cầu bạn Update một vài bản cập nhật, bạn cứ cập nhật bình thường nhé.

Link download : Download Here

Blog của tôi : http://itech4share.blogspot.com

Nếu có bất kỳ thắc mắc gì vui lòng comment bên dưới.

Chúc các bạn thành công.
Sao thấy nó ghi là Office 2016 thế thớt?
Mình cài đặt xong hết thì nó là bản 2016, xong vào phần account check for update n ghi đây là phiên bản mới nhất rồi.
@Huỳnh Lân Nguyễn Cài xong cho Office update, như bản của mình sau khi update đầy đủ

Untitled

Ảnh Untitled lưu trữ tại Up ảnh nhanh không cần tài khoản
upsieutoc.com
@Huỳnh Lân Nguyễn Bạn check lại xem như nào báo mình nhé.
Đã Có Bản Full Office 2019
Download Office 2019 Full Tại Đây
Đã làm nhưng vẫn báo 2016 up to date nhé, nhấn check update hỏng cả chuột thấy chạy update đc mỗi 1 lần nhưng k có gì khác.
Lưu ý có 1 trojan, k hiểu bản preview có key thì cần gì chạy trojan vậy. Anh em vào sau tốt nhất đừng down -_-
@canhcutnamphi em vẫn đang dùng và chạy phà phà, chả thấy Trojan gì bác ạ, còn bác bảo vẫn là bản 2016 thì em chịu rồi. Máy em update xong là 2019 ạ. upload_2018-12-8_0-54-47.png
@levanhoanh2000 Phải có bản quyền chính hãng mới update được. k sao up
Tôi đang dùng bản Chuẩn Full Office 2019 Pro Plus mới nhất tại đây:
Download Office 2019 Pro Plus
sau khi giải nén và run as administrator thì bị hiện dòng thống báo hệ thống không đủ tài nguyên vui lòng thoát để hoàn thành.... em phải làm gì ạ
@Tê Hát Q. xóa bớt dữ liệu máy tính đi
Dùng office 365 cứ có bản mới autoupdate 😆
Gửi anh em video hướng dẫn cài đặt:
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019