Microsoft Office cập nhật phiên bản 14.2.2 cho MacOS

vuhai6
9/5/2012 23:58Phản hồi: 30
Microsoft Office cập nhật phiên bản 14.2.2 cho MacOS
Không lâu sau khi bản nâng cấp Office 14.1.0 được tung ra cho người dùng cuối thì vừa qua Microsoft tiếp tục cập nhật thêm một phiên bản nữa với mã hiệu 14.2.2. Bản cập nhật mới nhằm sửa một số lỗi mới phát sinh ở bản trước. Do lỗi khá quan trọng liên quan đến bảo mật nên bản cập nhật 14.2.2 này mới có sớm như vậy. Với bản trước thì kẻ xấu có thể lợi dụng lỗ hổng của phần mềm để ghi đè lên bộ nhớ máy những mã độc nhằm phá hoại.

Đây là bản cập nhật tổng quát (rollup), nghĩa là nó đã bao gồm cả những bản cập nhật gần đây, trong đó có cả 14.1.0. Để cập nhật thì yêu cầu là máy bạn đang chạy MacOS X 10.5.8 hoặc mới hơn, tất nhiên là cũng đã có cài sẵn Microsoft Office 2011 rồi. Bạn có thể cho cập nhật tự động thông qua Microsoft AutoUpdate hoặc tải trực tiếp thông qua link sau: microsoft.com

Nguồn: TUAW
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn đang dùng office 2010, hy vọng sẽ có phiên bản cho windows
heyheyha
ĐẠI BÀNG
12 năm
@J_Android bộ office 2010 dành cho win có mã phiên bản là 14 rồi mà bạn
office 2011 dành cho mac tương đương 2010 cho win thôi 😃
kimo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@J_Android Từ phiên bản Office 2007 trở lên GUI nó sêm sêm thôi, các ứng dụng bạn thường xài trong văn phòng cũng rứa thôi, ngoại trừ những ứng dụng phức tạp hơn (advanced) như network, web này nọ thôi! ... lên chi cho tốn tiền!
chicoptm
TÍCH CỰC
12 năm
hjc! gì mà up hoài thế ko biết! tối nay ta sẽ úp luôn 1 lúc 10.7.4 và cái office này
nói thiệt chứ soạn thảo văn bản office for Mac rất hay bị " đơ đơ ", chán nên qua bên xp sài 😁
mua mác chủ íu cài quin mờ....
Thế quái nào mà cái gì dành cho mac cũng đẹp hơn. Office dành cho mac đẹp hơn cho win 😁
PhE0niX
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thì Microsoft phát triển word và excel đầu tiên chạy trên nền mac os mà 😁
rickiwon
ĐẠI BÀNG
12 năm
lại chém giết nhau, MAC FAN vs WIN FAN
atro027
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ok up liền luôn thank chủ thớt
th4nlinh
TÍCH CỰC
12 năm
giờ mới biết, tý cập nhật luôn cho nóng 😁
Mac dùng iWork đủ rồi. Xài office thì chuyển sang Win mà xài cho tự nhiên.
Đang cập nhật, 110 mê.
Cám ơn Ku Hải, dạo này khỏe à? Hôm nào về dưới CL chơi nghen!
Nhìn cái tít là e update luôn :d , tao thật tuyệt 😁
kimo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bản Office cho Mac có chạy được trên iPad không vậy các bạn?
Bác Vuhai6 cho em hỏi thăm, oulook của bản Office Mac này có dung dc mai sever 2003 không. Em dùng Mac mà ko add dc cái mail của cơ quan (sv2003) nên máy nó cứ nàm trong tủ. Chán wa. Có cách nào hay bac chỉ giao em với. Em ở Đà Năng, có dịp bác ra đây em hầu bác nhé, đội ơn bác
Mình đang dùng bản ..... thì có update được không nhỉ. Update xong thì nó có phát hiện không ta?

Anh em giải đáp giúp mình với nhé. Đang máu lắm đây 😁

Mình đang dùng 14.1.0 (110310)
Sao mình đã tải về rồi mà không thê update được. nó hiện lên 3 ổ nhưng điều có 3 dấu chấm than trong mõi ổ đĩa. ai biết bị sao chỉ với . ths
bác cho em hỏi chút là chưa có thì down cái bản 14.1 từ cái link trên thì có update được không?<em mới dùng mac>

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019