Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Microsoft tiết lộ những cải tiến trên camera của bộ đôi Lumia 950 và 950 XL

bk9sw
16/10/2015 19:8Phản hồi: 1.050
1.050 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế thì cũng chả có gì. Chờ chính thức rồi up. :
ghê thiệt, máy đã trâu bò giờ còn update 1 đống tiện ích, quá sợ
Thêm cái "my wcp watermark editor" Dùng nữa để mấy mấy chữ trên desktop đi cho đẹp 😃
chém gió là giỏi, ai update lên chưa
Mình vào store beta tải app nó cứ working mãi
Dữ liệu mình đã đồng bộ lên mây ko vấn đề gì cả , mất cũng ko quan trọng.Máy mình đã lên từ Cyan > Denim >Win10 Tp, đã trải nghiệm xong win10 và ân hận rồi , bao giờ có bản chuẩn lên lại sau vậy.Mong muốn bây giờ là trở lại bản gốc ngay và luôn thôi.
Cẩn thận ko đang từ Xì Mát Phôn => Cục gạch
Skip key là nó cho mình Active luôn à Mod ?
store beta ở đâu và cài word preview kiểu gì, loay hoay từ sang chả vào được màn start luôn. Mỗi lần chỉnh màn hinh start trong setting là phải mất 10 phút mới về màn hinh start được. Toàn hiện loading không à
lại tống vào VM chạy frown emoticon
cái này phải thử mới biết là tốt hay ko
dạo này windows nhiều cải tiến quá
bấm đc mà kém nhạy
ủa bạn có bản preview hả, mình thì dùng WU để update FP và hầu như FP đều dùng được
Mình cũng dùng lap hp win 10 vẫn tự cài drỉve fp tuy nhiên mình không thể sử dụng Windows hello mà vẫn phải cài hp protect tools. Chắc win 10 không tương thích với fp của lap hp.
Nâng cấp Windows 10 là cơ bản mang tính cross-platform với Windows 10 trên máy để bàn do đó giữ bản mobile và pc ko có khác nhau nào cả !
sao máy mk lên bị lỗi bấm ko đc nhị ko có tác dụng gì luông.. bấm ko thấy rung luôn
bạn tải về được luôn rồi hả, bấm cài đặt mà working lâu quá
có vẻ ngon nhưng cho hỏi cái là đang từ 10051 hay 10052 có lên đc luôn ko hay phải từ 8.1? con 620 đang ở 10052 nó cứ no build với cả dùng store cũ đc ko hay cứ phải dùng beta? ba nữa là battery saver quản lí đc ứng dụng nền như 8.1 chưa? có vài điều mong sớm đc chỉ giáo
mrdragon2589
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xác định với các bác 520 lên không giật nhé . pin lên thì 23% dùng 5 phút vẫn 23% Tình hình là vậy nhé :popo67: Lên 1 mạch từ bản 8.1 nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019