Microsports – Máy nghe nhạc MP3 kỳ quái từ Thanko
levuongthinh
11 năm trướcBình luận: 13Lượt xem: 5.220
Cái tên Thanko thường gắn liền với những món đồ công nghệ kỳ quái và được đánh giá thiếu tính thực tế. Lần này Thanko tung ra một chiếc máy nghe nhạc mới, cũng khá kỳ quái nhưng có vẻ là thực tế hơn rất nhiều, đó là máy nghe nhạc Microsports.

Theo ý nghĩa từ cái tên này thì đây sẽ là một chiếc máy nghe nhạc có kích thước rất nhỏ và có tính thể thao. Quả đúng như vậy, Microsports có kích thước 16x25x22mm và chỉ nặng đúng 8g, tương tự một chiếc tai nghe bluetooth thông thường. Phần chính của máy bao gồm bộ xử lý âm thanh và chiếc tai nghe đơn gắn liền vào thân máy. Để có thể nghe được chuẩn âm thanh strereo, bạn sẽ phải gắn thêm 1 tai nghe đi kèm vào chiếc cổng mini-usb trên thân máy. Có lẽ đây là lần đầu tiên bạn thấy một chiếc máy nghe nhạc như thế này.

Microsports hỗ trợ các chuẩn âm thanh thông thường là MP3, WMA và WAV. Có 2 mức dung lượng là 2GB và 4GB với mức giá 55USD và 66USD. Với những người tóc dài thì có lẽ sẽ khó có thể

Nguồn: Engadget

[relate]mp3, "máy nghe nhạc"[/relate]
chẳng khác dzi' tai nghe bluetooth.... thiết kế hok dc đẹp cho lắm nhưng rất sáng tạo
cam đoan là chỉ để chơi cho vui chứ chắc chắn nghe nhạc không ra gì đâu.
Cái tên nghe hơi xa lạ nhỉ? Cái này mà bác nào đầu to quá khổ thì sợi dây tai nghe R chắc không đủ rồi 😁
bài viết hình như bị thiếu thì phải, sao cái đoạn tóc dài khó có thể gì ko thấy viết tiếp luôn =.=
Khó có thể viết thêm gì nữa bác ạ 😁

Trông lạ mắt nhưng không đẹp.
Mình đang dùng 1 tai nghe bluetooth hình dạng như thế chỉ có điều muốn nghe nhạc thì phải đi kem điện thoại!
nhìn nhựa lởm quá các bác ạ.y hệt con blue ido gì của TQ ý
Trông cũng tiện lợi quá mà, nhưg chất lượng âm thanh ko biết ra sao?
nghe 1 bên thì cũng hơi khó chịu nhỉ
dùng làm phao thi đc đấy.... các bạn nữ tóc dài là lợi....!
Xài Walkman w202 cho rồi,tiện lợi, đẹp, thời trang và nghe nhạc hay hơn rất nhiều :p
thích những thứ độc đáo,nhưng cái tai nghe có vẻ hơn ngắn

về thiết kết thò phải nói là ổn,chả mấy ai biết mình đang nghe nhạc 😆
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.738 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156