Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Mình cần mua 1 máy ảnh Canon , Nikkon , Sony ... gì cũng được mình không quan trọng chủ yếu để...
tpv1988
2 thángBình luận: 15

Mình cần mua 1 máy ảnh Canon , Nikkon , Sony ... gì cũng được mình không quan trọng chủ yếu để chụp hình vui chơi + đi du lịch . Ae ai có kinh nghiệm cho mình hỏi có loại nào mua về là cầm lên chụp thôi , không lăn tăn về phần cứng cấu hình thông số không ạ (Kiểu kiểu như Iphone á). Vì mình gà mờ quá nên ko rành Số tiền đầu tư khoảng 20-25tr Cảm ơn Anh em

N.d.Hung
TÍCH CỰC
2 tháng
Sony a6300 + lens kit hoặc canon 80D + sigma 17-50
tpv1988
TÍCH CỰC
2 tháng
@N.d.Hung Cảm ơn bạn để tìm hiểu thử
Fuji xt30, 18-55
tpv1988
TÍCH CỰC
2 tháng
@Bình thường thôi! Cảm ơn bạn , để mình search xem sao
tpv1988
TÍCH CỰC
2 tháng
@tpv1988 Fujifilm x100v ổn ko bạn
@tpv1988 Cũng ok, nhưng giá cao, lại ko thay đổi đc ống kính
Sony RX100 mark VII, cầm phát chụp luôn cho nhanh, không phải quan tâm lens này lens nọ 😁
tpv1988
TÍCH CỰC
2 tháng
@Penguin Pingu Cảm ơn bác
mua về là cầm lên chụp thôi thì tốt nhất mua cái P&S xịn xịn là được. trên 20T thì muốn mua gì chẳng được
CBDancer
TÍCH CỰC
1 tháng
Fuji x-e4 mới ra mắt luôn bác
20tr body/ 25tr body + lens kit
kitakawa
ĐẠI BÀNG
1 tháng
với nhu cầu trên thì mua iphone hoặc pixel chụp đi ah 😆 mua máy ảnh mà k canh chỉnh thì bảo đảm bạn sẽ thất vọng
@kitakawa Cũng đúng 😁. Không muốn bỏ thời gian nhiều cho máy ảnh (kể cả là máy PnS đi nữa) thì mua điện thoại quách cho rồi :D
kitakawa
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@Penguin Pingu =)))) gấu mình mê máy ảnh, mua fuji về k biết chụp. chụp xấu đau đớn. quăng cho mình xài đây. mình mua lại cho cái pixel 3 chụp. ngon lành :v
Cầm 10t đi lang thang tìm thần y chuyên trị ... hói, rồi đem về biếu cu hiệp, đảm bảo nhận được lễ tạ là 1 trong 2 con fuji xt4 hoặc sony a9 kèm len kits
utproqn
ĐẠI BÀNG
1 tháng
cùng câu hỏi nhưng tài chính tầm 30tr có nên mua canon R cũ không ạ.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019