Mình có ý kiến thế này. Các bạn tự cho mình là anti yêu cầu Mod tinhte lập riêng một khu vực...

alonxoka
4/6/2020 4:30Phản hồi: 34
Chú lấy tư cách gì chỉ đạo cả Mod, Min cơ á ? Đây là đâu vậy ? Nhà của chú à ?
Trong vô vàn cách xử lý truyền thông thì bịt mồm người khác là cách hạ đẳng nhất. Chỉ có kẻ tiểu nhân bỉ ổi mới dùng cách đó, giấy mà đòi bọc được lửa ư ?
Còn nữa chú đừng rắn giả lươn, chú đi rình người khac rồi report cho Mod, Min để kíc, ban người khác chú nghĩ Mod, Min là bù nhìn để chú chỉ đạo sao nghe vậy à ?
Trên đời ghét nhất bọn đạo đức giả, qc phản cảm, spam kiếm tiền người ta còn thông cảm vì miếng cơm manh áo.
chứ cái thói đạo đức giả là đáng khinh bỉ nhất, cái giống “miệng nam mô bụng 1 bồ giao găm” là ko thê chấp nhận được dù bất kỳ lý do nào.
34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chú lấy tư cách gì chỉ đạo cả Mod, Min cơ á ? Đây là đâu vậy ? Nhà của chú à ?
Trong vô vàn cách xử lý truyền thông thì bịt mồm người khác là cách hạ đẳng nhất. Chỉ có kẻ tiểu nhân bỉ ổi mới dùng cách đó, giấy mà đòi bọc được lửa ư ?
Còn nữa chú đừng rắn giả lươn, chú đi rình người khac rồi report cho Mod, Min để kíc, ban người khác chú nghĩ Mod, Min là bù nhìn để chú chỉ đạo sao nghe vậy à ?
Trên đời ghét nhất bọn đạo đức giả, qc phản cảm, spam kiếm tiền người ta còn thông cảm vì miếng cơm manh áo.
chứ cái thói đạo đức giả là đáng khinh bỉ nhất, cái giống “miệng nam mô bụng 1 bồ giao găm” là ko thê chấp nhận được dù bất kỳ lý do nào.
1 cái id trứng lộn quyền to thế, có ảo tưởng ko hề nhẹ.
Thực tế 1 sản phẩm tồi toàn bịp dân nghèo mà cứ boa hoa mãi.
Còn bản chất cơ chế maketing thì đây. Có dẫn chứng nhé.
Screenshot_20200602-132801_Samsung Internet.jpg
alonxoka
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Vũ Vịt Nhựa "Mình có ý kiến" Ở tinhte có qui định không cho Trứng nói à bạn? Sao đi đâu cũng thấy bạn chọc gậy vào thế. Group tinhte là tranh luận mà các bạn biến nó thành nơi tranh cãi rồi.
@Vũ Vịt Nhựa Em yêu hòa bình lên tán thành ý kiến tách riêng ra nhưng những người yêu thích bphone thì về ở bfc còn nhungex chỗ khác đừng lăn tăn tới 😂
@alonxoka ai cãi vậy??? chỉ có bọn buôn gian bán lận, mới cần cãi chứ ng ta nói lên sự thật thì cần gì phải cãi với ai, SỰ THẬT mãi là SỰ THẬT, ko thể chối bỏ 😁 :D hehee
1 cái ID chân ướt chân ráo nhảy vô diễn đàn xưng hùng bá mà chưa thấy đóng góp chỉ thấy ý đồ tư cá nhân.
Đề cập đến shitder thì tự ái ko dám nhận quay sang Vsmart lé tránh. Nói chung cái id này ko có ý đóng góp mà ý đồ cá nhân rất hay lôi mod vào như spam. Đề cập đến cái xấu lại tự nhận luôn
Screenshot_20200604-114439_Samsung Internet.jpg
Screenshot_20200604-114923_Samsung Internet.jpg
alonxoka
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Vũ Vịt Nhựa Tốt cho tinhte mà. không khéo mai mốt trúng tuyển mod admin luôn ạ.
alonxoka
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Vũ Vịt Nhựa Nhờ em mà mấy anh chị nói chuyện tốt hơn, sạch sẽ hơn
@alonxoka 😆
Screenshot_20200604-152112_Samsung Internet.jpg
Lại giãy chết theo cách khác à. Cái topic Cảnh Báo Bphone đã là cái gai trong mắt thằng Nổ 5 năm nay rồi nhỉ, hận là, cay lắm mà ko làm đc gì. Cũng nhờ cái topic đó mà ko ít người hiểu rõ bản chất của tập đòn Lào văn Đửa đấy .
Diễn đàn là nơi để người ta tự do thảo luận. Tại sao không có khu vực anti iphone, samsung? mà lại bắt mod tạo ra khu vực anti bphone làm gì??? Trong khi người ta chửi iphone/samsung rất nhiều thì được nhưng khi chê bai bphone thì ngay lập tức có người vào mạt sát. Như thế đâu thể coi là công bằng được????
ps: Chắc chủ thớt sợ nick chính bị khoá nên mới núp lùm lập nick mới vào đây bù lu bù loa lên khóc thuê cho bkav cho hả dạ. Hành động đấy cũng chẳng tốt đẹp gì đâu.
@Nevuex dân chủ kiểu công nghệ mõm nhôm nó là vậy á...!!fan Táo, fan Sung cà khịa nhau chí chóe chả sao, động tới becave cái là giãy nảy ra ngay đc 😁 :D
VicNum
TÍCH CỰC
4 năm
Ok duyệt, a Q mai rút tiền ra mua lại cả diễn đàn tinhte cho b lên là min,mod nhé. Xong lập group Yêu B, Thờ B....tách biệt hoàn toàn
Mấy nay cãi ko lại nên hôm nay bị cắt xương à ?
tự mày đi mà lập chứ đâu ai rảnh?? còn cay cú quá thì đừng vào tinhte nữa...thiếu xương nên cay cú à :v :v
@Ghét phải cạo râu Kệ nó đi bác, vướng vào đám cò bực mình thêm
@Triêu Thất chọc cờ hó là bộ môn thể thao mạo hiểm, chơi môn này thú vị mà 😁
@Ghét phải cạo râu đừng qtâm là được bạn ơi. con này bị bệnh mắc nói. bên động bê nó bị làm chốt thí cấm nói 14 ngày nên nó sang đây báo xấu. sau quá trình báo xấu thì nó lại có tư tưởng biến tt thành động bê 😃 nhưng ko chịu chi tiền 😃 haha.
ronnypham
ĐẠI BÀNG
4 năm
"Cái ngu nhất của những thằng ngu là không bao giờ nhận mình ngu"
Lập hẳn 1 website hay một forum riêng cho hoành tráng đi. Mình làm moderator cho. Xung phong, miễn phí nhé. Bao đủ, ngon và chất như Bphone nha.
@alonxoka Quan điểm trái chiều thì chấp nhận, nhưng chối bỏ chân lý, sự thật Bkav là người dẫn đầu ngành công nghệ Việt vì nắm trong tay công nghệ cốt lõi là không chấp nhận đc.
VicNum
TÍCH CỰC
4 năm
@Lạc Việt 2020 Tạp chí công nghệ quốc gia không có bất cứ bài nghiên cứu cn nào của B thì dẫn đầu ở mô vậy Nạc. Bớt nhảm lại đi mài
@alonxoka kỳ ghê, mày ko nói thì cũng cấm người ta nói à?? :v :v thích tự sướng thì sang group facebook mày thẩm vs nhau 😁, lêu lêu
nói lên sự thật nhiều quá, ko có lý lẽ, dẫn chứng phản biện quay bảo ng ta lập group riêng...thay vì như thế thì chúng mày có thể out tinhte ra mà..:D
@Lạc Việt 2020 Có học có khác, Yến là ngon nhất tt về chính tả nha. Ông ở nhà nhiều khi còn ngọng "thậm trí" với "thậm chí". Riêng Yến chỉ thỉnh thoảng quên nên chèn giọng QUÊ HƯƠNG vào thôi!
Sao @LIÊN HƯƠNG, @Duy Luân chưa đưa bài này sang box Xây dụng diễn đàn nhể
Loki
CAO CẤP
4 năm
Ý kiến thì gửi góp ý cho mod ấy. Ai cấm
Cần j làm v thành ra 1 ổ anti. Để tự nhiên đi
tqtrung13
ĐẠI BÀNG
4 năm
có rồi đó bác, ở trên facebook và được gọi là group Bphone fanclub - Trải nghiệm không giới hạn :v
Huy.bn
TÍCH CỰC
4 năm
Ở đây tự do ngôn luận, đáng giá khách quan, từ antiBfone thì chỉ có assmin của group bfone fanclub nghĩ ra thôi.
Ở fb thì còn ban bịt miệng đuợc dân côg nghệ chứ ở đây dựng lông cũng không có ích Yến nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019