Mình đã sử dụng song song đồng hồ cơ và smartwatch như thế nào?

ssrtc1984
29/3/2022 8:4Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình vẫn đang dùng song song 1 cơ, 1 gshock và 1 huawei gt2 pro
Steve99
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bài viết nhạt toẹt khoe khoang là chính
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Steve99 Ơ sao bạn biết. Mình còn nhiều thứ muốn khoe lắm. 😆))))
dngnhathuy
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cohiba nữa à, siglo VI mới chịu
Cười vô mặt
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@dngnhathuy Thật ra cái mình hút thường xuyên là Partacas mini kia kìa. Chơi đồ đắt thấy phí lắm 😆))
dngnhathuy
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ssrtc1984 Lâu lâu hút, chứ mỗi lần lôi điếu đó ra thấy tụi nó bú hết cả hơi 🤣
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@dngnhathuy Mình quen kiểu đêm ngồi làm việc. Đốt một điếu với tí single malt thì thăng hoa lắm. Nhưng thế nên điếu bé thôi. Điếu to chơi hoài không hết 😆)))
dngnhathuy
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ssrtc1984 Chuẩn đéy
Trúc Kiếm
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bạn cho mình xin địa chỉ bán dây da đồng hồ với
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Trúc Kiếm Không yêu cầu phức tạp gì thì trên lazada cũng nhiều mà bạn 😃 nếu muốn customize thì mới cần đặt trực tiếp.
ngocbankt
TÍCH CỰC
2 năm
nhìn ham qá, thích thật
lafitte
CAO CẤP
2 năm
Cái này là vì vẫn còn làm lính, vẫn phải đi làm nên vẫn quan tâm apple watch.
Mình đã từng nói là “chẳng ai đeo đồng hồ cơ đi quan tâm mấy cái Apple watch”
Có một anh bạn lúc đầu cũng ko đồng tình, sau bước vào thế giới Rolex rồi AP thì vứt luôn mấy cái đồng hồ điện tử.
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@lafitte Nói thế không đúng lắm. Mình biết nhiều lãnh đạo rất to vẫn có sử dụng smartwatch. Dĩ nhiên chỉ khi tập thể dục thôi. Ai cũng có nhu cầu giữ sức khoẻ mà.
@lafitte thế bạn làm sếp chưa mà rành vậy 😆)
lafitte
CAO CẤP
2 năm
@phathienruadia94 Tất nhiên là chưa rồi, chỉ nghe đồn thôi.
M chưa có vk đeo gsock. Cưới vk xong bán hết @@
Trái đeo cơ. Phải đeo band . Xong :v
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@SoulEvil Cũng hay. Nhưng band và cơ không phải lúc nào trông cũng hợp nhau để đeo cùng lúc trên hai tay.
Nam Bưởi
ĐẠI BÀNG
2 năm
hâm mộ bác quá ^^, đúng là chơi cả cơ và đồng hồ thông mình lúc chọn đau đầu thật sự
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Nam Bưởi Mình đau đầu chọn bọn cơ với nhau thôi. Chứ cơ với smartwatch thì không thấy có gì phải chọn lựa :p
ddphuong_90
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình cũng thích đồng hồ nhưng điều kiện chỉ dừng lại ở Boluva, Tissot, AW, Garmin tầm trung...mong 1 ngày được bst như bác
Ngầu đấy
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ddphuong_ueh Mình lại mong có ngày được chơi AP, PP blah blah nên tóm lại, có đến đâu chơi đến đó là vui bạn ạ 😆)
Trước h mình là fan của đồng hồ cơ. Tuy nhiên gần đây đang cân nhắc vì smart watch có phần tập luyện và nhắc nhở về sức khoẻ. K biết có nên dùng hãng nào? Còn về giấc ngủ thì k cần =)). Chỉ cần im lặng và k có ánh sáng là mình ngủ rất nhanh và ngon. Ít khi bị ảnh hưởng
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Jason Hoang Về tập tành mình thấy garmin ngon nhất. Thích đẹp thì garmin cũng có nhiều con rất ổn. AW vướng vụ pin yếu. Không hay tí nào.
@Jason Hoang sportwatch thì cứ Garmin đi bạn hehe
hay quá bác ơi
mình cũng cơ + smart.
h dùng thêm con hybrid nữa.
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Tôi Vẫn Cô Đơn Hybrid bản chất vẫn là smart thôi. Mình không hâm mộ bọn đấy lắm
hiện tại mình cũng đang đeo đồng hồ nhưng chỉ cơ và điện tử 😁 và thik đeo con caisio 1tr2 😆
đi bơi mình đeo cả hai xD
lúc dưới nước tiện nhìn giờ. Đồng hồ truyền thống đc cái k phải lắc tay để nó hiện h
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Bụng Bếu Có tính năng display always on mà. Mình set màn hình luôn bật khi tập luyện là xong.
G-Shock thật là thần thánh. Chưa thấy bác nào có bộ sưu tập mà thiếu em nó.

Mình cũng để 1 bộ nhỏ nhỏ sẵn ở công ty: có dây da nhẹ nhàng, có dây thép mạnh mẽ, có G-Shock / diver hầm hố, tùy mood và trang phục hàng ngày mà dùng.
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Cookie210206 Thấy mấy con GS là kính nể rồi :d
Mr.Chuong
TÍCH CỰC
2 năm
Nhìn là biết thớt đẹp trai rồi
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Mr.Chuong 😔( không đẹp mới đau :((((
Mình cũng đủ loại đồng hồ: cơ, chono, casio điện tử, sw. Thích cái nào thì đeo cái đó thôi, đôi khi dùng theo màu của mấy em bb.
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@xuantuhue Bb là sao??? Đeo đồng hồ theo từng bồ ấy hả??? Mình làm được nhưng vẫn thấy mệt vãi ra ấy 🤣🤣🤣🤣🤣
@ssrtc1984 Bb là blackberry.
Mình cũng có 1 con đồng hồ cơ, đang muốn sắm 1 em smw cho việc thể thao, đo sức khoẻ mà chưa có em nào phù hợp
ssrtc1984
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Lý Văn Dũng AT Nếu thể thao, sức khoẻ thì ra tiệm garmin chọn thôi bạn ơi.
@ssrtc1984 Thanks bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019