MÌNH ĐANG DÙNG MẠNG FPT MÀ CẢM GIÁC MẠNG CÀNG NGÀY CÀNG CHÁN QUÁ.. ĐI LÀM CẢ NGÀY VỀ TỐI DÙNG MÀ...

lê bá sơn 96
21/10/2021 1:15Phản hồi: 7
MÌNH ĐANG DÙNG MẠNG FPT MÀ CẢM GIÁC MẠNG CÀNG NGÀY CÀNG CHÁN QUÁ.. ĐI LÀM CẢ NGÀY VỀ TỐI DÙNG MÀ XEM PHIM HAY LƯỚT MẤY VIDEO FB KHÔNG ĐƯỢC. GỌI HỖ TRỢ THÌ CHỈ BÁO RESET LẠI HOẶC DO TỐI MẠNG HAY VẬY.. ĐÚNG CHỊU. TIỀN THÌ RÕ NÉT 30 MỚI TỚI HẠN MÀ GỌI ĐÓNG LÀ 15 RỒI
GIỜ ĐANG PHÂN VÂN NÊN ĐỔI QUA MẠNG NÀO BÁC NÀO DÙNG MẠNG NÀO ỔN MÀ GIÁ MỀM XÍU K NHỈ.. E DÙNG KHOẢNG 3 MÁY THÔI NÊN KHÔNG CẦN GÓI QUÁ CAO. CHỦ YẾU VỀ LÀM VÀI TRẬN GAME MOBI VỚI XEM YTB THÔI RỒI ĐI NGỦ..
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dongtruong
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chuyển sang Viettell b ơi
LinhLe223
ĐẠI BÀNG
3 năm
FPT bạn dùng ít người (dưới 4) thì dùng gói Super 30 (190k/tháng), còn >4 người thì dùng Super 80 (200k/tháng).

T đã dùng Vi en pi ti rõ chán, 297k/tháng mà lúc nào cũng lag, chơi liên quân thì phải mua cục khuếch đại, chán quá nên ra hủy, hủy xong nó bảo đóng phí phạt vì dùng k đúng theo hợp đồng 24 tháng gần 550k + đóng phí tháng 10 (trong khi mới dùng được vài ngày) 297k. tổng gần 900k....

Nói ko với vnpt suốt đời, nản
@LinhLe223 còn tui thì nói không với Ép Pê Tê, mạng cùi pắp, chất lượng ngày càng đi xuống. Nhà đang xài 2 line , 1 Viettel 1 VNPT ngon lành
@LinhLe223 thu tiền thì rõ nhanh thôi
phản hồi hỗ trợ thì khất tới khất lui
rõ chán
mạng thì càng ngày càng bèo
gói 80MB mà dùng như gói 3G..
đang dùng vnpt gói home combo (100mbs) check bằng fast.com down khoảng 85 xem netflix ok , chơi lienquan mobile thì pink khoảng 25ms cũng ok
bạn nên check lại từ modem gốc xem tốc độ ok ko nếu từ modem gốc tốc dộ ok thì vấn đề còn lại là do hạ tầng của bạn (router ok ko, dây LAN nối với routter có chuẩn ko...)
@kevin2210 gói đó giá sao b
mình đang dùng gói cb 6 tháng mà 200k/ tháng. mà đúng nản.. mới thì phục vụ tốt lắm.. độ này gọi nó còn k thèm tới kiểm tra nữa.
Nói chung chung vậy thì mạng nào cũng vậy thôi bác, tời cơn thì nó lên thôi, còn mạng nào thì bác nên tìm hiểu khu vực là chính, nhiều khi cùng 1 mạng mà quận này với quận kia nó đã khac nhau rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019