Mình không thích Airpods Max: nó không có sự đơn giản trong thiết kế của Apple

cuhiep
9/12/2020 11:13Phản hồi: 228
228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duong8x
TÍCH CỰC
3 năm
Để tiền đó mua e sony
500 anh em cho xin cái Vietsub với, phim có vẻ hay mà đọc thì ko hiểu, xin cảm ơnnnn
luctien8x
ĐẠI BÀNG
3 năm
đọc bài mà rức não ghê... chê cũng xàm
Hiếm thấy Bác Hiệp chê đồ của Apple
Bác hiệp giờ xài Z Fold 2 rồi kkk
Nói chung tai này làm cái tầm 4-5 củ thì đẹp
hardtrack
TÍCH CỰC
3 năm
Chê cho lắm vào vẫn cắm đầu vào mua thôi , Big isheep of VN cơ mà.
Giống vụ chê " xấu này chó nó mua" , thế mà mua ko tượt con nào 😆
@hardtrack mua về xài cho biết, còn nói cho anh em nó hay dỡ chỗ nào, có 550usd thôi chứ có phải 500 triệu đâu
hardtrack
TÍCH CỰC
3 năm
@cuhiep
Đừng nói nữa, quất đi em
caoranhma
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cái giá đó thì chỉ nên mua khi kiếm được tiền từ âm nhạc
Nickka
TÍCH CỰC
3 năm
Tui thấy AM thời trang, đẹp là được
Còn chất âm hay gì gì đấy thì mua về cũng nghe youtube thôi
Mua tai mấy tỷ rồi măc công rặn ra để nghe, mệt lắm
Chất lượng âm thanh của tai 5tr 6tr đủ nghe ời
Ju4n Jack
ĐẠI BÀNG
3 năm
con này chống nước kém, mấy cái mic mà ngửa lên trời vậy đi mưa ntn được.
prochang3
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nếu nói về loa thì apple sao đủ tuổi với B&O. Cơ mà B&O vẫn chưa đủ tuổi với B&W.
@prochang3 ủa B&O mà không đủ tuổi so vớ B&W à 😁
Non-IT
ĐẠI BÀNG
3 năm
@prochang3 Bác cho em lý do B&O chưa đủ tuổi với B&W đi??? Nếu là ý kiến chủ quan thì...next vậy!
prochang3
ĐẠI BÀNG
3 năm
Audiophile trên thế giới này họ rất coi thường B&O. B&O tập trung vào về ngoài và thiết kế hơn là chất âm. Họ chuyên sản xuất loa active là dạng mỳ ăn liền. B&W thì ngược lại, chuyên sx loa passive. Giới chơi chuyên nghiệp họ mua về kết hợp với ampli rời tuỳ biến đc theo nhu cầu của họ. Các thanh niên trong này chắc chỉ đủ tầm chơi đồ B&O là hết rồi. @cuhiep
Non-IT
ĐẠI BÀNG
3 năm
@prochang3 Em rất cám ơn chia sẻ của bác. Em chỉ có vài ý kiến chủ quan 1 chút thôi:
1. Đầu tiên thì em ko phải audiophile nên em sẽ ko dám đưa ra ý kiến của của họ được nhưng chúng ta đang nói đến những sản phẩm mang tính đại chúng, và vì là sản phẩm đại chúng thì em thấy B&O và B&W đều có những ưu và nhược, có nét riêng của 2 hãng. Ở dòng đại chúng thì cá nhân em cho rằng chẳng có lí do gì mà B&O lại chưa đủ tuổi với B&W cả.
2. Em cũng là người đánh giá rất cao B&W vì em cũng từng nghe B&W PX7, nhưng ở dòng đại chúng thì em thấy sản phẩm của B&W nó cũng như B&O thôi bác. 😃
Re0
CAO CẤP
3 năm
Anh Hiệp trên tai mà xem , hay cực 😋
minhthanh.cr
ĐẠI BÀNG
3 năm
đọc bài viết nhìn Admin sai chính tả ko chịu được vào comment. Đề nghị Duy Luân nghiên cứu AI auto correct lỗi chính tả tiếng việt cho Ad và Mod tinhte.vn cho ae nhờ.
cobra4eye
TÍCH CỰC
3 năm
Admin cần phải có thư ký để biên tập lại bài viết. Văn phong lủng củng, sai chính tả có hệ thống, gây khó chịu cho người đọc.
KMIL307
TÍCH CỰC
3 năm
Các bác quên tại sao đồ Apple toàn bị chê thiết kế à, họ cố tính làm thế đấy, để khác biệt chứ còn sao nữa. Thử nhìn bộ 3 cam trên đời 11-12 đi, nhìn cái tai thỏ 3 năm tuổi vẫn to vãi c*c đi, rồi nhìn thêm cả con MM2 nữa, người ta cứ nhìn là ra đồ Apple rồi. Giờ con Airpods Max này cũng thế thôi, cứ thiết kế na ná mấy ông Bose, Sony thì lại đánh mất cái tính nhận diện thương hiệu của Apple rồi. Nói chung là họ tính hết rồi, kiểu gì con này cũng sẽ bán chạy thôi, mà dù có ế thì cũng là ế theo tiêu chuẩn Apple nhé.
the_hulk1982
ĐẠI BÀNG
3 năm
Dùng google dịch hay sao mà đọc cứ thấy lủng củng.
@the_hulk1982 hahaha
Nhìn thiết kế hơi xấu thật
Giá chát chúa quá 😁 , hóng anh em trên tay
“Dễ tổn thương “ là mục đích kinh doanh sản phẩm này.
Có lẽ apple muốn tạo ra một iconic chăng?
Thử xem cái apple watch ngay ban đầu ấy... có ai dám khen đâu.... Rồi cả đám ifans đeo lấy đeo để ấy thôi!
Haiz
nlbn85
TÍCH CỰC
3 năm
Hay quá chủ tịch 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119