Mình không xài chrome. hôm nay cần có việc nên tải về xài. xong sẽ xoá hoặc không xài nữa. Thường...
cuhiep
11 ngàyBình luận: 25
Mình không xài chrome. hôm nay cần có việc nên tải về xài. xong sẽ xoá hoặc không xài nữa. Thường...
Mình không xài chrome. hôm nay cần có việc nên tải về xài. xong sẽ xoá hoặc không xài nữa. Thường xìa safari thôi.
Anh em xài trình duyệt nào?
Em dùng opera có tích hợp vpn dùng vào những trang không truy cập dc bình thường ạ.
safari thôi bác ơi nhẹ, nhanh, ko rườm rà
safari
hipppo
TÍCH CỰC
11 ngày
Chrome
Ban Hoàng
ĐẠI BÀNG
11 ngày
Edge nha sếp
Nhu cầu không khác thường thì safari bá chủ trên mac rồi
Mình cũng chủ Safari. Chrome không tin 😁
Mac thì safari chuẩn
Firefox nha chủ tịt!
Đừng nói nữa, quất đi em
BruceWayne
ĐẠI BÀNG
11 ngày
Ở một số trang web, Safari gặp một số vấn đề như: load kết cấu trang, không download được file... khi đó thì mình phải dùng chrome hoặc edge để tải. Giữa chrome và Edge thì mình chọn Edge (trên cả Mac và Windows)
hmcn87842
ĐẠI BÀNG
11 ngày
Safari luôn
n3_bmt
TÍCH CỰC
11 ngày
Dùng Mac nhưng vẫn Chrome thôi, do bookmark đồng bộ cả chục năm rồi, với lại mình coder nữa nên Chrome hỗ trợ debug tốt hơn
Methanol
TÍCH CỰC
10 ngày
Chrome vạn tuế, gần như 90% thời gian là lướt chrome trên PC. Di động thì operea mini cho s30.
95tuanle
TÍCH CỰC
10 ngày
Safari
edge vì safari load không ngon bằng
Mình xài ms dos
ad có vẻ hơi ám ảnh với biG
Mình dùng chrome từ xưa đến nay, nhưng mới chuyển sang dùng Edge một tuần, thấy rất tốt. Để một thời gian nữa mới biết chứ giờ dùng ít quá chưa thể nói gì được.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019