Mình là nữ, chuẩn bị gần hết dãn cách rồi mình có cơ hội ra đường để đi mua sắm và mình cần tìm...
nuoc.tuong
một thángBình luận: 12
Mình là nữ, chuẩn bị gần hết dãn cách rồi mình có cơ hội ra đường để đi mua sắm và mình cần tìm một chiếc laptop để lên đời ạ. Máy cũ mình xài Dell cũng tạm ổn không biết có nên lên đời không hay sẽ thay đổi qua dòng khác xài, với lại tính mình thích đi xem trực tiếp ở ngoài hơn nên anh em có offer con nào đẹp đẹp nữ tính không để mai này mình đi kham khảo luôn ạ. Nhu cầu chỉ cần xem phim lướt quét và chạy exel là được rồi, chủ yếu mình dùng máy ở công ty nên mình chỉ mua con lap để dự phòng thôi, mình cảm ơn.
12 bình luận
Thế thì làm em Yoga hoặc X1 carbon tầm gen 6 là quá đẹp luôn
@Hà Khổng Dạ em cảm ơn
Máy đẹp cho nữ, nhu cầu chạy ứng dụng văn phòng Excel, Word, xem phim lướt web thì bạn tham khảo dòng laptop Panasonic CF-SZ6 nhé! Dòng này nhẹ, màn hình đẹp, nhanh mượt, màn nhỏ xinh 12,5 inch.
@Máy tính Xuân Cảm ơn bạn, nên mua ở đâu ạ
@nuoc.tuong Bạn có thể tham khảo tại link này nha https: //bit.ly/3ANZPhw
Dell Inspiron 5310 hợp với nữ đấy. Dòng này của Dell mỏng gọn với cấu hình manh chạy được cả đồ họa 2D nên chạy mấy cái office nhanh với đỡ giật lag nhiều. Giá với chăm sóc KH đang được ưu ái bên Dell lắm bạn
Dòng Dell Inspiron hợp với nữ á bạn, chạy office mướt, mỏng đẹp sang. Giá cả cũng gọi là hợp lý, dân văn phòng xài nhiều ấy bạn. Bạn lên Dellonline.vn tham khảo nhá
Lẽ ra bạn nên hỏi sớm hơn thì mình đã chỉ cho bạn con Dell Inspiron 7400 rồi, nhưng bây giờ thì mình cũng offer như vậy. Mỏng nhẹ nhỏ gọn để bạn tha hồi coi stream bất cứ đâu, pin không hẵn trâu nhưng có thể xem xong live của cô Hằng qua soi sao kê TT vẫn được nha. Màn hình hơn cả FHD, là QHD đó muốn biết nét cơ nào thì khởi động là biết, mở thêm con phim nữa thì đừng trách tại sao một ngày 24h mà hết 23h cày phim nhá. Peace!
Dell đi bạn ơi, Dell bền mà dạo này ra mắt nhiều mẫu trông nhỏ gọn mà đẹp. Nếu có tiền thì mình mua XPS không thì Dell Inspiron là oke rồi. Hiệu năng mạnh chạy văn phòng ổn lắm
Nữ thì chọn con nào nhẹ nhẹ mỏng mỏng thôi bạn. Mình thấy dòng Dell Inspiron mỏng hợp cho nữ á, thiết kế cũng sang. Dòng 3000 5000 đều ok. Cỡ 18-23M á
Dùng VP office có dòng Acer Swift 3 / Acer Aspire 5
Tiếp tục dell thôi bạn, bạn dùng dell cũng thấy bảo hành hay dịch vụ đều ok mà, mình dùng cũng cảm thấy bên dell rất ok, còn nữ thì chọn inspiron 5505 cho đẹp, thiết kế mới cấu hình chip amd dùng rất mượt và mát máy

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019