Mình mới mua Airpods Pro, trước giờ mình chưa xài tai nghe kiểu này, nên có 1 số thắc mắc, mình...
1 thángBình luận: 9
Mình mới mua Airpods Pro, trước giờ mình chưa xài tai nghe kiểu này, nên có 1 số thắc mắc, mình đã có gg mà thấy bài viết cũng không rõ ý mình tìm hiểu, nên mình mong anh em ai biết bài viết nào hay thì share cho mình hoặc giúp mình hiểu rõ thêm 1 số thông tin như sau:

1. Tai nghe thì cứ mỗi lần sử dụng xong( thời gian dài ngắn là theo công việc) thì auto bỏ vào hộp tai nghe để nó tự xạc hay cứ xài tai nghe khi nào còn pin yếu thì bỏ vào
2. Việc mình đang dùng 1 hoặc 2 tai nghe, và sạc hộp đựng tai nghe khi chỉ có 1 hoặc không có tai nghe luôn có sao không. Mình mới xài nên anh em chia sẻ thêm giúp mình nhé
Chẳng có vấn đề gì. Xài tẹc gà đi. Đừng lo lắng quá như vậy. Mới mua hay có màn lộ lắng quá
@tinnokian781 Cảm ơn bạn, mình biết rồi nè
2 vấn đề của bạn theo mình biết thì ko sao hết nha, thoải mái xài xong cứ bỏ vào sạc
@TranNhan1023 Cảm ơn bạn nhé, mình biết rồi nè
1 - cứ lúc nào không trên tai là cho ngay vào hộp, nó dễ rớt mất lắm.
2 - Vô tư luôn bạn, bạn thấy số lượng pin nó báo là bạn sẽ tự sạc cái còn lại 😁
@cuhiep Hihi, cảm ơn anh, idol của em
Cứ xài thoải mái đi bác, cơ mà tháo ra rồi cứ bỏ lại vô hộp sạc liền chứ kh rơi mất đó. Đừng lo lắng xài thế nào cho đúng, cứ thích dùng bên nào thì dùng thôi. Đương nhiên theo nhu cầu sử dụng của bác hằng ngày thì nó chai pin thôi, hồi trước e xài airpod 1 được tầm 1 năm rưỡi nó hơi chai pin e chán quá nên đem cho mua lại airpods 2 dùng vì kh thích đeo inear. Nói chứ pin chai nhanh hay chậm là do bác xài nhiều hay ít thôi à, hư thì mua khác lo gì 😁 Một đời ta ba đời nó 😂
cảm ơn em, lần đầu xài tai nghe kiểu này nên hơi lúa
1 dung xongh thì bỏ vào hộp
2 ko sao
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019