Mình muốn chia sẻ một chút với ae về balo công nghệ mình mang theo đi du lịch

POL_279
22/5/2021 9:36Phản hồi: 628
628 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác mang nhìu quá, túi e có nhiu đây. Ko mang theo ví bên người luôn
@tieutienvuong Sao giờ nhiều người xài Durex thế nhỉ, chả thấy ai xài OK & TRUST nữa nhỉ? 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@tieutienvuong Durex thì thực tế cần thiết rồi 😂
@POL_279 Chú đã từng xài thứ đó lần nào trong đời chưa? 😁
Quá nhiều thứ thật sự ko cần thiết hoặc rất ít xài (mình có thể đã từng như bạn này). Những thứ ko thấy:
- Sổ tay nhỏ + bút: cần cho lúc ghi chép
- Condom
- Chai xịt khoán chăm da mặt
- Chai nước hoa huyền thoại Eagle Brand Lavender Aromatic
- Bịch Khăn ướt
- Chai xịt khử khuẩn nhỏ gọn
@S CLASS Mấy thứ như chai xịt, khăn ướt... mình chả bao giờ mang theo 😊
@crazysexycool1981 Nghe là biết da đen, mụn, thâm… 😌
@S CLASS Ko nhé, đừng suy linh tinh thế chứ 😁
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@S CLASS Tuỳ nhu cầu mỗi người 😂, mình có mang theo mấy thứ nhỏ khác nữa nhưng kh có liệt kê hết. Bài này thật ra mình ghi để tham gia minigame bên ThinkView dưới chủ đề "BCNBCG" mình thấy cũng là chia sẻ nên sẵn tiện post qua Tinh Tế để cho mng cùng xem luôn. Thật sự kh có ý khoe như mng nói đâu. Thể lệ chụp cho minigame nó sao thì mình chỉ làm theo như vậy.
Sao lại mang nhiều đồ thế nhỉ
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Em chắc tầm 3-4 cân hơn thoai. Keychron thì kh phải lúc nào cũng mang theo nên nhẹ bớt. Còn những món khác thì trừ mac ra kh nặng bao nhiêu
@POL_279 Mấy thứ chú show thì đúng là Macbook có trọng lượng lớn nhất, cũng giống trường hợp của A, ngoài Macbook thì các thứ khác đều ko nặng bao nhiêu nhưng cộng tổng vào thì lại là 1 vấn đề hoàn toàn khác 😁
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Em thấy được vì em cũng có tập gym ấy. Mng thì thấy sao em kh biết 😂
@POL_279 Chú giờ bao nhiêu ký, cao 1m bao nhiêu? Trong ảnh avatar có vẻ tay gầy & nhỏ quá, tập gym từ khi mô, giờ lên được bao nhiêu cân òi? 🤓
Có video hay hơn đấy bạn
@mrthanh213 Chỉ cần mong có nhiều ảnh của từng món đồ là được, chứ mem thì cực hiếm người làm video, chủ yếu là các bạn tích xanh thôi 😁
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@mrthanh213 Bài này thật ra mình ghi để tham gia minigame bên ThinkView dưới chủ đề "BCNBCG" mình thấy cũng là chia sẻ nên sẵn tiện post qua Tinh Tế để cho mng cùng xem luôn. Thể lệ chụp cho minigame nó sao thì mình chỉ làm theo như vậy.
Run4yrlife
TÍCH CỰC
3 năm
Anh em nào rảnh làm bài trên tay sản phẩm công nghệ tại cái store của Apple, MS, Logitech, Sony, …
Hay là nên ra Best Buy cho tiện nhé.
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Em bị ngại mấy cái này. Nch trước đông người thì kh ngại nhưng ngại quay mấy này
@POL_279 Nói chuyện thông thường thì đương nhiên ko ngại, A cũng vậy nhưng quay clip nói về sản phẩm nào đó rất dễ bị phân tâm, chỉ cần có bóng dáng 1 ai đó đi qua & đứng lại ngó nghiêng là thấy mất hẳn tự tin 😂
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Đúng rồi 😂
@POL_279 👍
Togari
TÍCH CỰC
3 năm
xin review ốp Ringke 😁
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Otterbok e thấy hơi to với dày
@POL_279 A thích dày & hầm hố, tiếc là ko có thiết kế nào cho K2 hoặc iPhone X A đang dùng, ko thì A cũng đã làm 1 cặp để xài. Còn với UAG thì độ hầm hố ko bằng nhưng được cái vẻ đẹp nhẹ nhàng hơn 😁
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 E thích uag hơn 😁 chống sốc đủ tốt nhưng kh quá dày
@POL_279 A thì vẫn ưu tiên sự hầm hố, UAG thì nhẹ nhàng & thanh thoát hơn 👍
gnurtngc
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cắm sạc mac thông qua hub Ugreen ổn không bạn ơi?
@gnurtngc Chất lượng đồ của Ugreen cũng khá tốt, mình nghĩ chắc ổn, mặc dù ko xài Hub của hãng này nhưng mình có dùng cáp 50477 cũng như 50229 của Ugreen để sạc cho Macbook hàng ngày, thấy đủ công suất 61W 😎
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@gnurtngc Ổn nha, bth ở nhà mình cắm suốt để xuất màn hình ngoài mà chưa bao giờ gặp hiện tượng gì
Balo mình có cục sạc dự phòng + ipad pro 10.5 + airpod 2 + 2 cây viết + ssd di động.hết.
@HieuNghia2102 Ủa, bạn hoàn toàn ko xài đến máy tính khi làm việc à? 🤐
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@HieuNghia2102 Đơn giản miễn đủ đáp ứng công việc hằng ngày là được rồi 😁
Like cho cái balo hollister dù tôi chưa thấy trên ảnh
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@wink Em nó đây nhé 😆
pakchulwoong
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình tưởng công nghệ giúp chúng ta đơn giản hơn. Mà thấy bạn khổ quá khi phải mang vác nhiều đồ vậy. Trong balo mình chỉ có 1 mac + sạc, 1 iphone + sạc, 1 quyển sổ + bút. 1 bản chải răng + 1 xịt sát khuẩn tay. 1 tai airpods 2. Aw4 thì đeo trên tay. Hết.
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Em có tập gym, tập thể dục nên mang cái này kh vấn đề lắm 😅
@POL_279 Trước đây tầm hơn chục 5, A cũng từng có thời gian tập gym nhưng sau nửa 5 ko thấy lên bao nhiêu nên bỏ. Tầm vài 3 năm trở lại đây thấy cơ thể cường tráng hơn, ko còn bị gầy như trước nữa, lên được tầm hơn chục cân lận, chả uống thuốc men hay điều chỉnh chế độ sinh hoạt gì sất 😁
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Làm sao miễn thấy cơ thể tốt là được ròi, kh cần ép buộc bản thân 😁
@POL_279 Chắc đến tuổi béo nên ko tránh được, có những lúc tập luyện, ăn uống, thuốc men cũng dữ mà rốt cục chả thấy biến chuyển gì, tầm 35 tuổi trở ra thấy tự dưng lên cân 😁
Có những người chỉ đem ví tiền thôi là đủ, có những người phải đem thật nhiều thứ như bác chủ thớt đây
@hoanganh2710 Mình cũng giống thớt ở điểm mang nhiều thứ trong balo, thà thừa còn hơn thiếu 😁
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@hoanganh2710 Mình theo chủ trương là dùng thẻ chứ tiền mặt kh có mang nhiều. Mình ở Mỹ nên đa số đều dùng thẻ
@POL_279 Thẻ tiện lợi, nhất là ở Mẽo, chứ như ở VN còn rất nhiều nơi dùng tiền mặt 👍
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Đi đâu dùng tiền mặt khó chịu vì phải đếm với cent này kia
Đó là ở xứ dân chủ nhất quả đất, còn ở bên thiên đường này thì chúng anh vẫn dùng tiền mặt rất nhiều nha. Tưởng tượng mua cây kem, làm cốc nước trà đá cũng phải xài thẻ thì thốn quá 😁
Xưa mang nhiều... giờ chỉ mỗi macbook nhiều hơn là ipad vs pen. 🙂
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@thaido_design Cảm thấy đủ đáp ứng nhu cầu công việc là được rồi 😁
@POL_279 Đúng Bro. 🙂 tự nhiên giờ chỉ muốn mang nhẹ nhàng. Nhiều lúc chả mabg cả sạc macbook theo
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@thaido_design Sạc macbook chả bao giờ mang theo vid xài cả ngày kh hết.
@POL_279
Cười ra nước mắt
kidbimilky
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình ko có nhiều đồ, chỉ có 150.000 mã HPG thôi.
tuanchuoi
TÍCH CỰC
3 năm
hình, hình đâu
@tuanchuoi 2 ảnh cuối bài đó 😁
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@tuanchuoi Bài này thật ra mình ghi để tham gia minigame bên ThinkView dưới chủ đề "BCNBCG" mình thấy cũng là chia sẻ nên sẵn tiện post qua Tinh Tế để cho mng cùng xem luôn. Thể lệ chụp cho minigame nó sao thì mình chỉ làm theo như vậy. Thành thật xin lỗi mọi người lần này 😅
Mọi người chịu khó mang đồ bên mình thật. Mình có mỗi Mac với đt. Ví còn chả dùng, balo có thêm sách và Kindle nhưng thường để cty.
@crazysexycool1981 Chỗ em gió giời, điều hòa bốn chiều, hòa nhập với thiên nhiên anh à.
@alancabata Vậy thì lại càng mát 1 cách tự nhiên, ko có lý do phải theo quần áo để tắm ở chỗ làm òi 😁
@crazysexycool1981 À, em thik tắm, một thú vui
@alancabata Tắm đôi, tắm chung mới đem lại cảm giác thích thú nhé chú 😁
kiphoenix
ĐẠI BÀNG
3 năm
@POL_279 dây aw mua đâu thế bạn ơi 😁
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@kiphoenix Mua trên AliExpress nha bác.
Ba lô của mình cuối năm 2021:
* Macbook Pro 14
* Củ sạc kiêm pin dự phòng (45W)
* Cáp đa năng (inChargeX Max)
* Kindle Oasis
* Android Phone (Pixel 6 XL hoặc Galaxy Z Fold 3)
* iPhone 13
* Tai nghe Airpods
* Sổ tay + Bút
* Nhỏ mắt (tép dùng 1 ngày)
* Condom
* Singum + chỉ nha khoa
* Nước hoa mini
* Quyển 300 bài hát thiếu nhi
@S CLASS Ủa, sao là bài hát thiếu nhi? 😎
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@S CLASS Nhiều bài hát thiếu nhi ghê 😂
không thấy nói về con phím
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@nhtphuc Bác nói con k6 ấy hả
Cái quan trọng là balo dùng để đựng hết chỗ này thì bác lại không show ra cho ae tham khảo..
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Giá sony đó giờ cao mà 😆
@POL_279 Xưa nay vẫn vậy, thế nên khối người thích vẻ đẹp thiết kế của 1 II mà đã có điều kiện được tiếp cận & trải nghiệm mô, điển hình như A 😅
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Sony em có trải nghiệm đúng một con XZ 😂
@POL_279 A thì chưa từng nhưng máy ảnh thì đã trải qua 2 đời là DSC-T7 và DSC-HX1 của Sony 😁
quân ken
TÍCH CỰC
3 năm
Combo mơ ước 😬
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Tụi nó đổi lại đi làm thêm rất rất cực khổ vì còn là sv sẽ bị ém tiền ấy. Mấy đứa nước ngoài kh nói vì tụi nó chỉ lấy check không trốn thuế được chứ mấy đứa VN nào muốn trốn thuế thì làm cho người việt nhận tiền mặt thì sẽ bị trả ít hơn so với giá lao động. Nên cái gì cũng có giá của nó 😁 Trừ khi học xong có bằng đi làm rồi thì mới tươi sáng được
OK, chúc chú sớm thành công nha, Mr.Dentist 😁
POL_279
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Haha ghi nhận lời chúc 🤣
@POL_279 👌

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM