Mình muốn mua 1 con máy in laser màu, anh em cho hỏi mua của hãng nào sau này bơm mực tiết kiệm...

hienlanh
19/11/2019 1:41Phản hồi: 15
Mình muốn mua 1 con máy in laser màu, anh em cho hỏi mua của hãng nào sau này bơm mực tiết kiệm chi phí nhất?
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Canon...in mông vẫn đẹp
senvang88
ĐẠI BÀNG
4 năm
hp canon được hết bạn ạ
LuanKim
TÍCH CỰC
4 năm
mình đang xài con hp 254NW, mực bơm cũng rẻ, tốc dộ in nhanh
hienlanh
TÍCH CỰC
4 năm
@LuanKim mình mới đặt con 254dw trên tiki, bạn cho mình xin thêm thông tin con này ưu khuyết thế nào nhé, tks bạn nhiều
LuanKim
TÍCH CỰC
4 năm
@hienlanh máy in này mình dùng dc 5 tháng rồi, ưu điểm in nhanh, bản in rõ, ko lem mực, dễ thao tác khi cấu hình. Khuyết điểm: mấy hộp mực của hãng hơi khó nạp lần đầu và đặc biệt chíp hơi kén, nên khi mua mực bạn nên mua chỗ nào chính hãng hặoc tốt chút
hienlanh
TÍCH CỰC
4 năm
@LuanKim cám ơn bạn nhiều
máy in laser màu rất dễ hư và mau hư ! in màu rất tồn mực . mực màu giá rất cao ! nếu 3 tháng mới in 1 tờ màu thì đi ra tiệm in cho rẻ .
không xài máy in thì còn mau hư hơn nữa ! xài tiết kiệm in ít thì còn mau hư dữ nữa !
LuanKim
TÍCH CỰC
4 năm
@hienlanh máy đó 4 hệ màu nha bạn, còn in bnhiu trang thực chất mình ko để ý lắm, cty mình in cug nhìu nhưng 2 tháng thì 3 lần thay, thay mỗi hộp 400k, bạn biết thay thì mua về tự thay rẻ hơn nữa
hienlanh
TÍCH CỰC
4 năm
@LuanKim mình thấy nhiều chỗ bán luôn cái tool mực mới chỉ việc gắn vào thôi, mỗi màu 500k
LuanKim
TÍCH CỰC
4 năm
@hienlanh cẩn thận nha bạn, cái gì cug có giá cảu nó, rẻ thì ko đẹp thôi
hienlanh
TÍCH CỰC
4 năm
@LuanKim mình nhận máy in rồi, in màu đẹp quá nhưng in trên giấy thường ảnh ra hơi tái. B cho hỏi dùng loại giấy gì để in photo cho đẹp hơn?
Mình mới được tặng 1 em HP, nhưng ko có nhu cầu sử dụng, bạn có nhu cầu thì mình nhượng lại. Mình ở tphcm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019