Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

mình thấy iphone khi lướt web kéo trang nó rất mượt chứ không giật giật như android . các bạn có th

tinnokian781
28/12/2019 14:47Phản hồi: 11
Bạn hỏi một câu rất là ngây thơ! Thế thì tớ cũng trả lời ngây thơ vậy!
Android là hệ hiều hành mở và miễn phí( bạn tạm hiểu nó là miếng thịt bò đi) miếng thịt đó miễn phí nên mỗi hãng đt mang về xào nấu và tự tạo ra các món ăn khác nhau trên miếng thịt miễn phí đó.
Còn ios là do Apple tự tạo ra và nó là hệ điều hành đóng,hệ điều hành này độc quyền chứ không phải như miếng thịt bò kia mà ai muốn lấy thì lấy!
Chính vì độc quyền mà nó luôn đắt đỏ khi bạn bỏ tiền ra mua! Đắt đỏ đồng nghĩa với việc tốt hơn miếng thịt kia bạn nhé!
Tạm kết lại: ios ( đẳng cấp) còn android chỉ là (phong độ) mà thôi.
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thebells84
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bạn hỏi một câu rất là ngây thơ! Thế thì tớ cũng trả lời ngây thơ vậy!
Android là hệ hiều hành mở và miễn phí( bạn tạm hiểu nó là miếng thịt bò đi) miếng thịt đó miễn phí nên mỗi hãng đt mang về xào nấu và tự tạo ra các món ăn khác nhau trên miếng thịt miễn phí đó.
Còn ios là do Apple tự tạo ra và nó là hệ điều hành đóng,hệ điều hành này độc quyền chứ không phải như miếng thịt bò kia mà ai muốn lấy thì lấy!
Chính vì độc quyền mà nó luôn đắt đỏ khi bạn bỏ tiền ra mua! Đắt đỏ đồng nghĩa với việc tốt hơn miếng thịt kia bạn nhé!
Tạm kết lại: ios ( đẳng cấp) còn android chỉ là (phong độ) mà thôi.
hotrungdo
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thebells84 IOS là Messi, Android là Ronaldo
thebells84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hotrungdo Hai ông này ông nào tôi cũng thích bạn nhé! Không đem danh thủ ra so sánh như vậy dc! Kkk
Tiền nào vải nấy, các cụ đã nói rồi bác, người ta chê vì người ta chưa xài, hoặc là ít xài, chứ em thấy là ok bác ơi.
tại sao vậy ta?
Hát Hay
ĐẠI BÀNG
4 năm
Iphone cuộn trang mệt bỏ bu đi đc
thebells84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Hát Hay Không biết bạn đang ở ios mấy? Từ ios 13 khi cuộn trang đã thêm thanh cuộn nhanh như trình duyện trên máy tính rồi nhé! Bên phải màn hình là có thanh cuộn nhanh khi ở ios13 bạn nhé! Mong là bạn biết điều này sẽ hết mệt bỏ bu nhé! Kkk
[ Gấu ]
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Hát Hay Ios13 nhấn vào thanh cuộn bạn muốn cuộn tới đâu cũng dc
erhard
ĐẠI BÀNG
4 năm
máy bác sao chứ mình xài XS và Vsmart Active 1+ cuộn mượt như nhau. Cuộn nhanh thì android còn khoẻ hơn ấy chứ
@erhard Do bác chưa dùng các trang Web nặng. Lúc đó sẽ thấy rõ iOS hơn một bậc.
phuoctu.7777
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mỗi thằng có cái hay riêng mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019