Mình tính mua xioami redmi k20 pro tại mobilecity các bạn cho mình hỏi: chổ này có uy tín không? V

tinnokian781
17/9/2019 10:20Phản hồi: 18
Mình đã mua mấy con xiaomi ở đó và chưa có vấn đê gì
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huynhpv
CAO CẤP
5 năm
Mình đã mua mấy con xiaomi ở đó và chưa có vấn đê gì
khicon257
TÍCH CỰC
5 năm
trong tầm giá thì camera của n tốt nha bác
khicon257
TÍCH CỰC
5 năm
@tinnokian781 Mình đang xài xách tay rom gốc luôn, mua xong bảo cửa hàng cài CH play vào là đc nha bạn
@khicon257 rom gốc là rom theo máy luôn hả bạn?máy xài có lỗi gì ko bạn
khicon257
TÍCH CỰC
5 năm
@tinnokian781 Mình ko chơi game chỉ dùng bth thì chưa có lỗi gì hết bạn, đang dùng rom gốc china luôn, ngoài vài app còn tiếng trung thì thấy mọi thứ đều ngon, mọi ng kêu rom gốc cũng ổn định nên chắc khỏi đổi rom luôn
@tinnokian781 Không thì sang rom eu cũng được bạn ạ, vì bản này không công bố bán ở ngoài thì trường tỷ dân nên chỉ có bản rom china nội địa thôi
dinhcongtoan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình mua ở mbcity đây, thấy okay không vấn đề. Còn camera mình thấy chụp đẹp lắm, ăn đứt iphone 6s lúc trước của mình. Có điều camera 48mp không như mong đợi đâu, nhìn chả khác gì camera thường
@dinhcongtoan chụp thiếu sáng một chút , chụp nó còn nét không bạn ?
dinhcongtoan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tinnokian781 Mình thấy chụp ban đêm có đèn vẫn rất đẹp và nét. Đây là ảnh mình chụp đi Hội An vừa rồi không chỉnh sửa
@dinhcongtoan đẹp quá bạn ơi . à mà có CHplay để tải game không bạn ? ngoài ra sử dụng máy có lỗi gì không bạn.
@tinnokian781 Bên cửa hàng sẽ cài đặt cho bạn, mua được bóc zin nó sướng buốt tay
dinhcongtoan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tinnokian781 Mới mua về thì nó là rom china nên không có CH play, cửa hàng sẽ cài cho bạn, nhưng có 1 số dịch vụ google không dùng được như không đồng bộ danh bạ gmail được. Sau 1 tuần khi unlock được điện thoại thì bạn có thể cài rom quốc tế vào, lúc đó thì full tính năng như 1 android bình thường.
Lỗi thì hình như chỉ có 1 lỗi thôi, đó là màn hình lâu lâu hơi loạn thật, không làm gì tự nhiên nó back ra ngoài, nhưng 1 ngày gặp chỉ 1-2 lần thôi, và mình nghĩ phần mềm có thể sửa được
Tất cả các cửa hàng đt xách tay hiện nay, thằng nào cũng có phốt cả. Mua máy thì bạn test kĩ và tập trung xài thả ga trong giai đoạn đầu để check lỗi, đổi. Còn camera con k20 p thông số để loè là chính thôi, so tầm tiền thì nó ngon nhưng so với flagship nó vẫn hít khói thôi.
tranthuyngan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cam con này bt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019