Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Mini Game] Thi review Bphone 2017

TDNC
15/8/2017 14:9Phản hồi: 674
[Mini Game] Thi review Bphone 2017
Mời các bạn cùng review Bphone 2017. Những bài review này sẽ là nguồn thông tin vô cùng khách quan và hữu ích để các bạn khác tham khảo. Nhờ các bạn chỉ rõ Bphone 2017 có đáng mua không, có gì tốt và chưa tốt, nên cải thiện những gì. Tinh Tế có vài phần quà để tặng random cho những bạn tham gia review. Chi tiết như sau:

Chủ đề: Review Bphone 2017.
(Địa điểm trải nghiệm Bphone 2017: Xem tại đây)

Giải thưởng:
  • 3 x cục pin dự phòng 10.000 mAh (Tinh Tế sẽ đi mua, chưa biết mua pin gì 😁)
  • 3 x Ví SEN 3, mỗi ví trị giá 500.000 đồng.
Cách chơi:
  • Bạn tự viết bài đánh giá, chia sẻ cảm nhận thực tế khi cầm và sử dụng Bphone 2017.
  • Bài viết phải có ít nhất 3 yếu tố về máy, ví dụ như ngoại hình, chất lượng hoàn thiện, màn hình, camera, hiệu năng, giao diện, phần mềm...
  • Đăng bài review bằng cách comment ngay trong bài thông báo này.
Cách chấm:
Tinh Tế sẽ bốc thăm random để chọn bài.

Nếu bài được bốc trúng đó có thêm video review thì sẽ được tặng pin.
Nếu bài được bốc trúng đó có thêm hình chụp thực tế thì sẽ được tặng Ví SEN 3.
Tổng cộng có 6 phần quà cho 6 bạn may mắn.

Thời gian:
Review: 2 tuần, từ 16/8 đến 29/8
Công bố: 30/8. Do công việc chấm bài kéo dài hơn dự kiến nên tụi mình xin hẹn lại ngày công bố chậm nhất là 04/09/2017. Xin lỗi các bạn vì sự chậm trễ này. Tụi mình sẽ cố gắng hoàn thành và công bố sớm nhất có thể.

Chúc các bạn vui vẻ.

Kết quả bốc thăm

Video bốc thăm​

Chúc mừng các bạn có tên sau đây trúng giải bốc thăm cuộc thi review BPhone 2017. Các bạn nhớ kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin, nhận quà từ mod @Kính Cận 0_0 nhé!

Quảng cáo

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

674 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fffxxx INFO
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ra tgdd cầm máy quay quay có bị đuổi ko ta
@fffxxx INFO Hỏi hay, khai đại là em họ anh Quảng, pass là Quảng Nổ 2017 chắc TGDĐ ko gây khó dễ đâu 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
nnn.luv7
ĐẠI BÀNG
7 năm
@fffxxx INFO Thoải con gà mái cả ngày chả ai đuổi... Tui nhân viên tgdd nè
duongdoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@fffxxx INFO Để trả lời cho câu hỏi này tớ xin dài dòng chút chút: Kiểu như có ý định muốn lấy quà tặng mà biết là không được nhưng vẫn cố nghĩ cách :p
bothangtay
ĐẠI BÀNG
7 năm
@fffxxx INFO Không đâu bạn. Mình vừa ra TGDĐ, mấy em đón tiếp nhiệt tình, toàn em xinh tươi, trắng trẻo, váy ngắn, chém gió với các em vui thôi rồi. Một em hỏi mình: anh có định mua không ạ. Mình bảo: anh ra đây với mục đích ngắm các em chứ không có ý định mua Bphone. Mấy em tủm tỉm cười đầy quyến rũ
@bothangtay Bác hài vãi, em ra đó và thật thà hơn bác nhiều, em nói trước với các ẻm là 30tr dư anh đợi Iphone tới hoặc khô máu Note8 cho nó cao cấp hẳn chứ không chơi ccc (cận cao cấp)
Có gì hấp dẫn đây . Chọn Samsung Apple cho chắc.
bkpro185
TÍCH CỰC
7 năm
Tưởng quay phim lại chứ cái này thì dễ quá. Chém bừa là đc mà
@bkpro185 Nếu quay mà bốc thăm trúng thì được cục pin 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
tuanvuespn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có ai thèm mua đâu mà review
@hoantieumuoi Vậy sao, đó gọi là nhận xét à. Động não nhiều chút đi bạn hay là bạn cùng loại người này. MỚi sinh ra chưa nhìn hay sờ nó lần nào mà phán thế gọi là nhận xét à. Cửa vừa mở hé chưa gì vội đóng và phán ko có ai...cần lắm 1 cái đầu.
@tuanvuespn Chả ai nói là có đóng góp hay gì hay ko mà tôi chỉ nói với cái đầu như thế và với cái suy nghĩ như thế mà thôi. Hãy ngồi mà suy nghĩ lại đi bạn.
tuanvuespn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanhhoangc Thực ra t cũng không rảnh để tranh cãi với bạn, cái loại người hở tí cho mình cái quyền phán xét người khác thì lm dc cái gì
@tuanvuespn Nói rất đúng đấy những loại người này chỉ biết ngồi gõ bàn phím nghe tactac cho vui chứ làm dc gì và hãy xem lại câu nói và suy nghĩ về ý nghĩa câu nói của bản thân mình đi có đang phán xét người ta ko ha. Nói tới đây dc rồi ko cần nói thêm gì đâu dù sao cũng ko rãnh mà đúng ko.
Sợ nhất là nó nổ thật, sợ lắm.
Có trên tay đâu mà review
vietlinh1990
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bphone chơi mượt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095