TIKI Freeship June

TIKI Freeship June

Mitsubishi Experience Day - Ngày hội Trải Nghiệm xe diễn ra ở TP.HCM ngày 10-11/04 tới đây
thanhtung6868
2 thángBình luận: 28
Mitsubishi Experience Day - Ngày hội Trải Nghiệm xe diễn ra ở TP.HCM ngày 10-11/04 tới đây
Nhằm tiếp cận khách hàng dễ dàng hơn thông qua sự kiện trải nghiệm xe thực tế, Mitsubishi bắt đầu chuỗi sự kiện Mitsubishi Experience Day vào ngày 10-11/-4/2021 tới đây tại nhà thi đấu Phú Thọ, TP.HCM. Sự kiện chào đón tất cả người quan tâm đến các dòng xe Mitsubishi và muốn có trải nghiệm thực tế mẫu xe, sẽ có chút khác biệt so với chạy thử ngoài đường bởi Mitsubishi sẽ chia sẻ chi tiết hơn về những tính năng nổi bật và mạnh mẽ của hãng như hệ thống an toàn chủ động đang phổ biến, hệ thống dẫn động 2 cầu Super Select 4WD-II và hàng loạt mô hình thử nghiệm khó khăn khác để phô diễn khả năng của những chiếc xe Mitsubishi.

Sau TP.HCM, Mitsubishi tiếp tục tổ chức tại TP. Vinh vào ngày 24-25/04, ở Thủ Đô Hà Nội vào ngày 8-9/05. Trải nghiệm xe thực tế là điều rất quan trọn khi mua xe ô tô, ngoài việc đánh giá hay khám phá những tính năng nổi bật của thương hiệu ra thì cũng là một cơ hội để cảm nhận về chiếc xe mà mình quan tâm, từ đó có thể có những quyết định hợp lý.

Đăng ký tham gia sự kiện tại link bên dưới đây:
Ngoài trải nghiệm các dòng xe, khách hàng có cơ hội trúng nhiều phần quà tặng từ đơn vị tổ chức như: 1 Macbook Air M1 trị giá 30 triệu đồng, 1 Máy phun rửa áp lực cao Karcher K2 360, 1 Đồng hồ Citizen - Mitsubishi phiên bản Triton đặc biệt, 1 Mô hình xe Mitsubishi Triton tỷ lệ 1:48.
Đăng kí đi ngay và liền ❤️ Xe Mitsu thì khỏi bàn
@nhattruong2507 Vừa chạy xong lúc trưa. Ko cho khách leo dốc 45 độ ae ạ, chán òm
@Vịt Yêu Spa Nguy hiểm lắm bác ơi, instructor xịn sò mới chạy được
@nhattruong2507 Đối với mình thì dễ mà, nhưng có lẽ vì an toàn. Cũng đúng, chỉ là hơi thất vọng thôi 😔
lên luôn
Nếu độ phuộc cho triton thì nên chọn dòng nào phù hợp với đô thị nhỉ ?
Không biết lái xe thì được lên xe trải nghiệm lái thử không ???
tayeutl
TÍCH CỰC
2 tháng
@anhlucky2 Đc luôn ,chỉ là k cho nổ máy
VA20
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@anhlucky2 Được bạn nhé, thoải mái tránh xa cái chìa khoá là được. 😆
@anhlucky2 Có bạn ơi
dvl801199
ĐẠI BÀNG
2 tháng
không có Đà Nẵng nhỉ 😁
Mitsubishi là dòng xe kèo dưới trong gia đình xe Nhật, từ thập niên 90 đã nổi tiêng là nhiêu lỗi vặt , xem Consumer reports chỉ thấy toàn màu đen 😔
Giá hiện giờ thấp hơn các hãng khác khoảng 5000$/US,
Hàng hoá của Mitsu làm cho quân đội thì còn tin tưởng còn lại phải suy nghĩ ...
wall_iscol
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@TsanHoang Mitsu thay đổi nhiều rồi cụ. Nhìn Xpander đi, không phải ngẫu nhiên nó được chuộng thời gian gần đây.
@wall_iscol Xem thử 2021 có chiêc nào được vào danh sách chưa ?
Zerone
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@TsanHoang Bác nói đúng, Lý mỗ xem con expander, trời ơi cái máy nó mỏng, ốc vít ọp ẹp thấy mẹ , thôi sayonara với mit :(
@wall_iscol Xpander chỉ được cái 7 chỗ, giá hợp lý hơn những xe khác trên thị trường VN, ngoại thất năng động. Còn chất lượng thì như hạch
Ghiền con mitsu triton 4x4 bản Mt, giá khá ngon hơn 700tr lăn bánh, đủ tiền sẽ quất con này đi cắm trại
Con triton nhìn ngon ghê. Mà em mê con raptor hơn, nhìn hầm hố vkl.

Con triton này hình như được bầu chọn là xe bán tải tốt nhất năm 2019 phải k ae?
ko co tien mua co di dc ko ta
Mtk2411
TÍCH CỰC
2 tháng
Em thích con 3 tôm này mà thôi em lở làm toyo thì chơi hilux 😂
ASin1268
ĐẠI BÀNG
2 tháng
OK lên thôi
Giữa tháng 5 mới thi lấy bằng. Xe thì tính mua Attrage. Ko kịp lái thử rùi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019