Mitsubishi Việt Nam giảm 15-30 triệu cho 3 dòng xe nhập khẩu, tăng sản lượng xe lắp ráp trong nước
Tuannph
2 năm trướcBình luận: 77Lượt xem: 17.420
Ngôn ngữ thiết kế mới của Mitsu quá đẹp, thoát hẳn với truyền thống cục mịch nổi tiếng trước giờ
Mit hãng làm xe tốt,đường nét kín và khít không dư thừa,tiện nghi cũng ok,nền coing nghiệp đứng hàng top thế giới mà doanh số xe ở Việt Nam lẹt đẹt
cũng thích mitsubishi nếu dc lựa chọn thì cũng thử xpander,pajero sport cũ lẫn mới hay outlander
Outlander rất đẹp, nhìn trường xe, vuông vức, ko ve vuốt quá mức, còn cùng phân khúc 5 + 2 thì em Out này hàng ghế thứ 3 oánh chết Crv và Cx5.
@Wave alpha Nhưng gầm thấp, bánh bé, nội thất kém tiện nghi, giá cao là những hạn chế đáng kể
@Dong_ho_the_ky_com Lazang 18" bác còn chê bé??? Out bản thấp nhất cũng đầy đủ tính năng an toàn rồi còn chê được. Giá cao??? bác thử so với mấy con xe Nhật cùng phân khúc xem có con nào giá tốt hơn ko? Tầm giá 800tr cho 1 em như thế này, ở thị trường VN như vậy là ổn rồi
Giảm thuế đồ mà vẫn nằm ngoài tay với.
Giá ngon qua
Xe Mitsu xe chắc, rất trâu bò, ăn xăng hơn Honda & Toyota. Mình đã chạy Grandis, Pajero Sport và Mirage nữa.
  • Sao ko thấy bảng giá out đâu nhỉ
Mit chạy ngon máy êm đồ chơi cũng đầy đủ cùng ae với thánh toy mà sao không đc chuộng ở vn lắm 😃
Giảm giá xe nhập, tăng sản lượng... vậy là bán hàng tốt rồi 😁
1 ông nói máy xăng, 1 ông so máy dầu 😆
Nói chung là ko thấy giảm mấy so vs kỳ vọng😃
Mitsu cũng là xe nhật mà sao có vẻ ít người chuộng nhỉ, dù thấy em outlander này đẹp thật nhưng cảm giác vẻ đẹp của mitsu thế nào ấy
Thik ngoại hình outlander mà nhìn vô nội thất... hết ham
lương tháng 5 tr thèm con xe máy NVX mà còn chưa dc , nhìn thấy mấy em này nó mông lung quá !
cơ mà thiêt kế đẹp thật :0
đưa bảng giá 1 thằng, hình 1 thằng khác
Đúng là Mit dạo này mẫu mã rất đẹp, cá nhân thấy thích dòng OutSport nhất, kiểu dáng thể thao, nhỏ gọn nhưng lại dừng phân phối và không nhập khẩu nữa. Nếu được lắp ráp và có giá tốt thì sẽ là một chiếc xe tốt khi xen giữa 2 phân khúc gầm cao B và C
Pajero Sport đời này thiết kế đẹp thật. Mỗi tội nội thất thiết kế xấu quá
Giá Mirage hấp dẫn phết, cảm giác lái thì đập chết ăn thịt i10 vs morning
Giá có vẻ hấp dẫn nhưng doanh số thì chán phèo!!!
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 167VIPhemilo
9.422 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 104TÍCH CỰCQuyetND_Jr
789 bài đăng
quangthegtvtk49+ 80CAO CẤPquangthegtvtk49
4.893 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 79CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM