Mitsubishi Việt Nam ra mắt Attrage 2020: thiết kế Dynamic Shield, thêm trang bị, giảm giá bán
Rất hay và hữu ích!/7 người
Trung Dt
24 ngày trướcBình luận: 188Lượt xem: 14.876
Nhìn xấu xấu kiểu honda city 😆
các bác grab lạic bi đổi xe ak =))
gầm cao thế này có vẻ hợp đường Việt Nam
2 bức anh chụp chính diện trước và sau xe nhìn rất ok, đến bức chụp hông xe thấy sao xe xấu quá, cảm giác nó cứ tù tù, ngắn ngủn thế nào. Có bác nào thấy vậy k?
Đẹp đấy...
Mức giá này cũng ko đòi hỏi quá cao. Ổn trong tầm giá và phân khúc rồi
xe thế này mà bán giá hơn 20k usd chứng tỏ thị trường xe hơi VN rất tiềm năng
@whatwhenwhere Rõ ràng, kiểu như để dành thị trường đó bạn 😃
Đời cũ, đời mới giống nhau, nhìn form xe như mới bị đâm đụng móp méo ọp ẹp vậy dù chạy rất lợi xăng và êm.
rẻ ghê
Sao mình thấy đẹp nhỉ ??? Mỗi tội hơi yếu.
@A to Z Hóa ra đây mới là con xe bạn thấy đẹp, thảo nào Santafe hay BMW bạn đều chê cả :p
@trieuniemvui santafe thì chê, bmw thì chê mỗi x7 mũi to, tôi đánh giá thì theo cảm tính cá nhân chứ không theo kiểu chủ quan duy ý chí, không theo kiểu áp đặt cứ xe đắt tiền thì đẹp, xe bình dân thì xấu. và nói thêm là tôi chỉ bình luận ngoại hình, chứ máy móc thì dùng lâu mới biết.
Với dàn áo mới này thì doanh số con này khả năng cao sẽ khá hơn năm rồi nhiều. Đặc biệt những ai lần đầu mua xe định mua i10, fadil, moning, suluto... Sẽ phải cân nhắc em này.
Đến bây giờ vẫn ko có cân bằng điện tử, vẫn sử dụng tay nắm cửa kiểu cũ. Chán ông Mit
Cứ nói đến Mitshubishi là nói đến thiết kế Dynamic Shield, vậy cho hỏi Thiết kế Dynamic Shield là gì
@huydtr Google
Đẹp quá, 470 triệu quá đẹp nhưng xe hơi yếu...
@Vũ Công Khánh Không yếu khi so với cân nặng
Cụm đèn sau vs bộ cản sau nhìn na ná Subaru WRX nhỉ???
Ai tính điềm đạm già dặn mua em này được. Cái tay nắm kiểu thập niên 90 hoài niệm
Kiểu dáng 4 chỗ sedan này không hợp đô thị rồi ... sản xuất làm gì nhỉ
@tuxedo198x Thế cái gì hợp đô thị?
@Evolution X Xe nào mà có 5 cửa ý
@tuxedo198x Ý bạn là Hatchback? Quê mình mua con sedan này còn kinh doanh đám cươi đc. Lấy đuôi cụt về chỉ chở ng ốm, ng đi sang ngoại thôi
@Evolution X Xe đô thị là mua về chỉ thế đấy . Xe sedan kia thực chất đúng là kinh doanh thật
Xe cỏ mà nhiều bác yêu cầu ghê quá 😆
Nhìn không đẹp nhưng đánh đổi giá thường tốt hơn

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019